• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh Festival Vietpet kỷ niệm Đại Lễ 1000 năm Thăng Long Hà Nội

Hôm đấy em ( cháu ) mang máy ảnh đi mà mải vui chẳng chụp được cái nào:worried:
Bây giờ vẫn tiếc:sigh:

trangphuong

Active Member
Hôm đấy em ( cháu ) mang máy ảnh đi mà mải vui chẳng chụp được cái nào:worried:
Bây giờ vẫn tiếc:sigh:
Nhưng em, <cháu> lại đi cafe ở phó đức chính cùng anh em HP còn gì? Mà không biết có phải không nhỉ?

cocker.fan

Active Member
Chuyện bên lề, @ anh Trangphuong: anh xem lại xem add được nick anh chưa? chứ có chuyện muốn pm vs a mà khó quá :(( không biết bị lỗi gì,anh thử xem ở phần tùy chỉnh trong yahoo, mục danh sách bỏ qua xem có bị lưu nick em vào đấy không nhé? có thì del đi là add đc a à

cocker.fan

Active Member
Chuyện bên lề,
@anh Trangphuong: anh xem lại xem add được nick anh chưa? chứ có chuyện muốn pm vs a mà khó quá. không biết bị lỗi gì,anh thử xem ở phần tùy chỉnh trong yahoo, mục danh sách bỏ qua xem có bị lưu nick em vào đấy không nhé? có thì del đi là add đc a à.

Đây hả, rất vui được thấy em.
em đoán được a TP là ai rồi. A mặc cái áo pull có trái tim ở ngực đúng không ạ???
tiếc hôm 3/10 10h30 e phải ra về để kịp giờ ra Nội Bài bay vào TP HCM du hí cùng người yêu. không ở lại chung vui cùng VP đến hết chương trình được vag cũng không được tham gia vụ tổng kết bét nhè chè đỗ đen.
hẹn anh em lần sau nha.
Thân mọi người >:D<

hoangtkv

Active Member
Dạ đúng rồi đấy ạ:D !
Nhưng em ( cháu ) vẫn tiếc vì mải giữ con husky mà không chụp ảnh được:doh:
"Cháu" có cái ảnh nào không up lên các chú nhìn mặt xem nào. Hôm đó mải mê giúp anh Hungtinhyeu gác sân nên không có cơ hội ngắm nghía :)

liemhitle

Member
cac ông hết đạn chưa , chưa hết nghìn năm thăng long đã hết đạn bắn rồi à :D tôi ỉm đạn mấy hôm nữa mới bắn

hoangtkv

Active Member
Chả hiểu gì, đạn gì cơ? Nếu mà đạn ở cái khoản ấy ấy thì sao mà phải im, ngày nào chả có vài băng mới :D

liemhitle

Member
đạn là ảnh đó anh bạn già ơi :D , mình ko nói về vấn đề đạn của ĐB đâu à , ĐB ko ưng cái bụng đâu =))

vanglai213

Active Member
Up nữa này

bác kiều vuốt tóc làm giáng này bà con ơi...phải phải cầm chén đang nói gì không biết cả nhà dịch thử xem ?

còn đây

cocker.fan

Active Member
[/url][/IMG]
Ảnh đấy,có phamdiemhuyen trong ảnh này đó,các bác tha hồ ngắm nghía nha ;;)
@ huyền: sr em nha,anh giữ bản quyển ảnh này nên ko ai cấm anh post đc :D :love struck:

Con Lợn Lòi

Active Member
[/url][/IMG]
Ảnh đấy,có phamdiemhuyen trong ảnh này đó,các bác tha hồ ngắm nghía nha ;;)
@ huyền: sr em nha,anh giữ bản quyển ảnh này nên ko ai cấm anh post đc :D :love struck:
Hic, mấy em chó trắng nhìn yêu quá ... :D

Con Lợn Lòi

Active Member
Để nguyên kích thước ảnh, các bác cứ post về cho đẹp ảnh nhé !!!:D

:beer:beer:beer
Anh bạn cuối cùng nhìn rất đẹp trai và phong cách :))

Mun73

Member

Các bác ở Hải phòng cho hỏi cái bác áo màu nâu mận đội mũ luỡi chai đang đứng dắt chó có phải Đaị Biểu cao cấp của hai phong dự Festival không ?mà hôm đi festiavl toàn thấy bác ấy im thin thít luỉ thủi 1 mình ở góc sân với mấy con cún yêu quí tử của bác ấy thôi vậy?? dog show bully trên sân khấu phải ngẩng cao mặt cho mọi người nhìn chứ, chứ ảnh nào cũng thấy bác ấy cúi gầm mặt xuống đất hoài,thắc mắc quá ha:(|)