• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh Festival Vietpet kỷ niệm Đại Lễ 1000 năm Thăng Long Hà Nội

hoangtkv

Active Member
Anh này sẽ mất 5000 Vnđ vì được vinh dự xuất hiện trong máy ảnh của em 5000. Và cả được lăng xê nữa :shame on you:

Nói thật là xưa nay người mẫu chỉ đòi tiền thợ chụp ảnh và tiền bản quyền thôi chứ chưa có chuyện ngược lại đâu em nhé :D

1. Người lớn bắt nạt trẻ con: 5000 Vnđ :p
2. Áp đặt trẻ con tội ngộ nhận của mình: 5000 Vnđ :p
3. Chưa đưa em 5000 Vnđ đã bắt em phải trả anh 5000 Vnđ: 5000 Vnđ :p
4. Em chưa biết điều đấy chưa có tội biết thế mà vẫn gán tội vào cho em: 5000 Vnđ :p
5. Bắt nạt người bị ốm đọc nhiều viết nhiều chịu phạt nhiều: 5000 Vnđ =))
6. Chưa gặp đã bắt quàng làm họ :p : 5000 Vnđ =))

Hẹn sớm gặp anh vào tuần sao khi em ở Hà Nội :p =))
Cho đến cái comment này thì em có được tổng cộng bao nhiêu VNĐ rồi?

Hung.tinhyeu

Active Member
Trung vệ đội tuyển Hưng Yên lấy hai tay làm hàng rào chắn............!. Trước khi cô giang giang tung cú sút

Cô bé này mọi lần đứng trước đám đông rất tự tin, nhưng hôm nay có vẻ bối rối vì lần đầu tiên được túm.....birds.....nên đã hất mái tóc để che dung nhan.

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng

ôi ôi cái bác tay Cường Tosa kìa..:)):))...Bác Hùng TY cho em hỏi cái chị áo cam là chị Giang bạn anh Đại ko ạh :p:p:p:p

phamhuyhoang

Active Member
cái ảnh mà anh Hùng tình yêu đưa lên thì phải xem lại hành vi của chú Chính alaska thì mới đúng ạ ^_^

Lynk_TG

Member
Chú Chính và chú Cường đều có những hành động không hiểu nổi. Làm thế nào mà để biết được nhỉ???

Vipz.14

Member
@bác Hung.tinhyeu: Bình thường cô bé cũng rất tự tin cầm hòm đi đòi "lợ" nhưng hôm nay có vẻ bối rối vì lần đầu tiên bị bác Hùng bắt nạt nên không biết xử lí thế nào. Vì bác làm cô bé bối rối nên bác mất cô bé 5000 Vnđ. Nhưng thôi vì "kính trên" nên cô bé không đòi nữa. Chỉ có điều thành ngữ Việt Nam lại có vế thứ 2 là "nhường dưới" nên confuse quá bác ạ. Trẻ con là tương lai đất nước, cho nên ... Thôi, bác cứ mất cho cô bé 5000 Vnđ =)) Thế là hết confuse =))

~~~
Tiếp tục.

Lại cái đầu ...

Bước lên nào ...

Đoàn quân Việt Nam đi ...

Tóc dài quá che mặt em kia rồi >"<

Vipz.14

Member
Oh... Ra anh là người trong ảnh... đang băn khoăn không biết anh ở đâu, là ai để đòi "lợ" :p

Nói thật là xưa nay người mẫu chỉ đòi tiền thợ chụp ảnh và tiền bản quyền thôi chứ chưa có chuyện ngược lại đâu em nhé :D
Hề hề. Em vừa làm chuyện ngược lại đó thôi :p

Mà em nhớ em chụp có mỗi bức tranh, anh tình nguyện chụp thêm vào với mục đích được lăng xê đấy chứ. :p Đã thế chụp xong rồi anh còn bảo "Cứ chụp anh" - câu này nghĩa là sao ạ? :p Rõ ràng là anh mất em 5000 Vnđ =))

Cho đến cái comment này thì em có được tổng cộng bao nhiêu VNĐ rồi?
Được một xấp 5000 Vnđ rồi anh à. Mặc dù chưa đi thu =))

Hung.tinhyeu

Active Member
@bác Hung.tinhyeu: Bình thường cô bé cũng rất tự tin cầm hòm đi đòi "lợ" nhưng hôm nay có vẻ bối rối vì lần đầu tiên bị bác Hùng bắt nạt nên không biết xử lí thế nào. Vì bác làm cô bé bối rối nên bác mất cô bé 5000 Vnđ.
Nộp luôn tờ này nhé........................!

liensapa

Member
Mấy Anh Chị này tay cứ thừa...thừa thế nào ý.

May quá em cũng ké được một hình

vanglai213

Active Member
Mấy Anh Chị này tay cứ thừa...thừa thế nào ý.
May quá em cũng ké được một hình
dàn hậu vệ chắn bóng trước khu vực 16m 50 mà có cái bụng to như bác lieenssapa lợi quá ,,cái bụng chắn bóng khá tốt đấy:love struck::love struck:

dàn hậu vệ chắn bóng trước khu vực 16m 50 mà có cái bụng to như bác lieenssapa lợi quá ,,cái bụng chắn bóng khá tốt đấy:love struck::love struck:
Hi Hi ! Cái bụng này không phải để chắn bóng đâu , mà là để nhảy Hip-hop với nhóm BigToe đấy :)):)):)) "Thể hiện màn úp bụng quay tròn" qua vô đối =))

Vipz.14

Member
Nộp luôn tờ này nhé........................!

Confuse nốt bác ơi. Trẻ con là không được mang nhiều tiền. Ở trường các cô giáo thầy giáo đều dặn dò học sinh chỉ được mang Lớn hơn hoặc Bằng 5000 Vnđ thôi bác à :worried: không là bị "tịch thu" tiếc lắm Dog Eye Sáng nào cháu cũng chỉ rút một tờ 5000 Vnđ xanh xanh nhỏ nhoi bằng giấy để ăn bánh khúc nóng. Lần này bác đưa cháu 500.000 Vnđ xanh xanh to to bằng polime đẹp đẹp thì cô giáo sẽ thu của cháu 455.000 Vnđ tiền giấy lẻ 5000 Vnđ cũng xanh xanh nhưng mà xao xao bé tí tị tì ti đó bác ạ. Cộng thêm công thu nữa là mất thêm 5000 Vnđ nữa. Thế thì làm sao ăn bánh khúc được hả bác. Chỉ ăn được gạo nếp nguội không rau thôi bác ạ *bánh khúc còn có cả vừng cơ* :(:)(:)((

hoangtkv

Active Member
Oh... Ra anh là người trong ảnh... đang băn khoăn không biết anh ở đâu, là ai để đòi "lợ" :p

Hề hề. Em vừa làm chuyện ngược lại đó thôi :p

Mà em nhớ em chụp có mỗi bức tranh, anh tình nguyện chụp thêm vào với mục đích được lăng xê đấy chứ. :p Đã thế chụp xong rồi anh còn bảo "Cứ chụp anh" - câu này nghĩa là sao ạ? :p Rõ ràng là anh mất em 5000 Vnđ =))
Tình hình lúc đấy là anh đang ngồi, em muốn chụp anh nhưng không được nên đành nhờ anh cầm hộ cái ảnh, chụp xong về lại muốn biết anh là ai. Anh cho em biết rồi đó, trả anh thêm 5k VNĐ nữa đi.
Câu anh bảo "cứ chụp anh" là tại em "chụp" phải cái gì của anh, em ngượng đỏ mặt nên anh phải bảo thôi em cứ "chup" đừng bỏ ra =)). 5000 VNĐ nữa bồi thường anh đi. Bác hung.tinhyeu phạt em này 50.000 VNĐ vì vi phạm thuần phong mĩ tục "chụp" linh tinh chỗ đông người và không có giấy phép đi ạ :cry:

Vipz.14

Member
Tình hình lúc đấy là anh đang ngồi, em muốn chụp anh nhưng không được nên đành nhờ anh cầm hộ cái ảnh, chụp xong về lại muốn biết anh là ai. Anh cho em biết rồi đó, trả anh thêm 5k VNĐ nữa đi.
Câu anh bảo "cứ chụp anh" là tại em "chụp" phải cái gì của anh, em ngượng đỏ mặt nên anh phải bảo thôi em cứ "chup" đừng bỏ ra =)). 5000 VNĐ nữa bồi thường anh đi. Bác hung.tinhyeu phạt em này 50.000 VNĐ vì vi phạm thuần phong mĩ tục "chụp" linh tinh chỗ đông người và không có giấy phép đi ạ :cry:
1. Không phải là "ảnh" --- mà là "tranh": 5000 Vnđ!
2. Tối sợ ma không ngủ được gặp phải cái post này phải lấy hết can đảm thò cái tay ra để gõ chữ - dọa nạt trẻ con: 5000 Vnđ!
3. Em có hỏi anh đâu, anh chưa đánh đã khai danh tánh rồi: 5000 Vnđ!
4. Được cầm hộ máy ảnh cho em là phước lắm đó nha: 5000 Vnđ!
5. Em chụp phải cái gì của anh? Chụp phải cái gì của anh nào? Chụp gì mà chụp linh tinh? Bẩu coi nào? Chụp gì mà *đừng bỏ ra*? 5000 Vnđ tội câu cú lủng củng, nói năng mập mờ, bóng gió, loạn óc trẻ con! :p
6. Đòi trẻ con bồi thường - bắt nạt again: 5000 Vnđ!
7. Lôi kéo đồng minh để bắt nạt trẻ con: 5000 Vnđ!
8. Mặt em không đỏ --- mặt em xanh: 5000 Vnđ!
9. Lúc đấy có đông người đâu, thưa người thì có - cứ loạn ngôn làm trẻ con loạn óc: 5000 Vnđ! :p
10. Sợ ma quá, tại anh: 5000 Vnđ!

:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd