• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Hình ảnh Festival Vietpet kỷ niệm Đại Lễ 1000 năm Thăng Long Hà Nội

Vipz.14

Member
Hớn Hớn Hớn :D:D:D:D

Trùi... 4 chân bước :cowboy:

Bạn này nhìn quen quá... Hình như chụp rồi :rolling eyes:

Hai bác cháu... =D>

~~~~~~

Em này vì buổi tối đã lon ton chạy ra ngoài đến tối mịt hôm sau mới về nên đã không được đi chơi. Báo cáo tình hình là khi đi về em ý còn đem một nàng về nữa :shame on you: Nên xử lí thế nào đây ạ ^:)^

atula

Active Member
A đợi mãi bây giờ Hưng mới post lên đẹp nhất ảnh pestival đấy

bengvip

Active Member
Hớn Hớn Hớn :D:D:D:D

Em này vì buổi tối đã lon ton chạy ra ngoài đến tối mịt hôm sau mới về nên đã không được đi chơi. Báo cáo tình hình là khi đi về em ý còn đem một nàng về nữa :shame on you: Nên xử lí thế nào đây ạ ^:)^
ô ô ô có cả mặt mình trong ảnh!cả topic thấy mỗi 1 ảnh có thấy mặt mình!

nhanh nhanh... ai còn ảnh hôm 3.10 thì up lên cho anh em VP chiêm ngưởng với....
mà tớ nhắc lại lần nữa là bạn nào đang sở hữu mấy tấm ảnh về tớ và chú Khang Tam Sắc của tớ thi` mau mau up hình nào...
không chơi trò dìm hàng đâu đấy ^^
thanks mọi người \:D/

Vipz.14

Member
nhanh nhanh... ai còn ảnh hôm 3.10 thì up lên cho anh em VP chiêm ngưởng với....
mà tớ nhắc lại lần nữa là bạn nào đang sở hữu mấy tấm ảnh về tớ và chú Khang Tam Sắc của tớ thi` mau mau up hình nào...
không chơi trò dìm hàng đâu đấy ^^
thanks mọi người \:D/
Không biết có phải là em này? Em chụp được có đúng một kiểu ảnh của em Tam Sắc lúc chưa khai mạc thôi.

Vipz.14

Member
Ngao tạng nhà ai đây!

Tiết mục biểu diễn chụp được ít quá ... Cái tội chưa ăn sáng bụng rỗng không phải chạy ra uống nước rồi mới chen vào chụp tiếp =.=

Không biết có phải là em này? Em chụp được có đúng một kiểu ảnh của em Tam Sắc lúc chưa khai mạc thôi.

wow! cám ơn em nhiều lắm nha. không bít còn mấy bạn tuổi teen chụp cả anh và Khoang làm gì mà còn chua up nhỉ....^^
1 lần nữa thanks em nha ^^

hoangtkv

Active Member
...

3. Em có hỏi anh đâu, anh chưa đánh đã khai danh tánh rồi: 5000 Vnđ!
4. Được cầm hộ máy ảnh cho em là phước lắm đó nha: 5000 Vnđ!
....
9. Lúc đấy có đông người đâu, thưa người thì có - cứ loạn ngôn làm trẻ con loạn óc: 5000 Vnđ! :p
10. Sợ ma quá, tại anh: 5000 Vnđ!

:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd
Riêng 4 cái đanh dấu đỏ anh lấy rẻ em 5000vnd. Đăng ảnh anh lên không được phép của anh phạt, anh chẳng cầm hộ máy ảnh em lần nào (mà là cầm tranh), ở chỗ festival không được gọi là đông người e là :D, Sợ ma mà vẫn post bài cho anh thì bố mẹ cắt không cho tiền ăn sáng.

Vipz.14

Member
Riêng 4 cái đanh dấu đỏ anh lấy rẻ em 5000vnd. Đăng ảnh anh lên không được phép của anh phạt, anh chẳng cầm hộ máy ảnh em lần nào (mà là cầm tranh), ở chỗ festival không được gọi là đông người e là :D, Sợ ma mà vẫn post bài cho anh thì bố mẹ cắt không cho tiền ăn sáng.
1. 5000 Vnđ chứ không phải 5000vnd: 5000 Vnđ!
2. Cứ ăn cắp bản quyền không có sáng tạo cơ: 5000 Vnđ!
3. Vì em đã nhẹ nhàng chỉ trích cho anh tiến bộ: 5000 Vnđ!
4. Anh không nhận thì thôi còn đi phạt trẻ con - chủ nhân tương lai của đất nước: 5000 Vnđ!
5. Tiền ăn sáng thuộc quyền chính đáng của em, bố mẹ em cắt tiền ăn sáng thì bố mẹ em nợ em 5000 Vnđ!: 5000 Vnđ!
6. Sai chính tả nhiều quá - lấy rẻ: 5000 Vnđ!

Lêu Lêu :p

quangrau

quá tuyệt vời!!!! Hic E ko biết nên ko tham gia đc, buồn quá. Năm sau chắc chắn có mặt góp vui với anh em mọi miền yêu vật nuôi. Thật là hoành tráng và vui vẻ.

nhớ mọi người hôm festival quá nhỉ....mong sớm có 1 festival nữa đẻ được gặp lại mọi người và những chú cún....

hoangtkv

Active Member
1. 5000 Vnđ chứ không phải 5000vnd: 5000 Vnđ!
2. Cứ ăn cắp bản quyền không có sáng tạo cơ: 5000 Vnđ!
3. Vì em đã nhẹ nhàng chỉ trích cho anh tiến bộ: 5000 Vnđ!
4. Anh không nhận thì thôi còn đi phạt trẻ con - chủ nhân tương lai của đất nước: 5000 Vnđ!
5. Tiền ăn sáng thuộc quyền chính đáng của em, bố mẹ em cắt tiền ăn sáng thì bố mẹ em nợ em 5000 Vnđ!: 5000 Vnđ!
6. Sai chính tả nhiều quá - lấy rẻ: 5000 Vnđ!

Lêu Lêu :p
Anh tự phạt anh 500.000 VNĐ vì tội cố tình cãi nhau với trẻ con ^:)^

cuongtb

Member
Thấy các bác rôm rả quá còn mấy tấm hình định giữ làm kỷ niêm, xin chia sẻ cùng mọi người
Hình ảnh Viet pet Thái Bình tham dự Festival