• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HÌNH ẢNH OFFLINE Vietpet BẮC NINH NGÀY 29-4-2012

pittbull_tn

Member
Vì anh trai e là hotboy mà =)) anh Long rõ ràng thế mà a k thấy á , quả đầu k lẫn đc với ai =))=)) chú em là bác cả lên tướng phải thế =))=))=)) a lấy vợ rồi à , phí quá ... phí quá =))=))=))=))=))
À À thấy mỗi cái ảnh nhưng nhìn tàn tạ thế ko biết. Anh về BN toàn bị hotgirrl lạnh nhạt nên quyết đi tu rồi =)) =)). Mà a gặp e chưa nhỉ

yeuhusky

Member
ợ ợ thế có cần chuyển thành dũngnguyhiem không :))
Em nghĩ đổi tên không thôi thì chưa nói hết được sự nguy hiểm . Hay là anh xăm cái biểu tượng mà ngưởi ta hay vẽ ở Cột điện lên trán đi cho nó bướng:D:D:D:D

Natalia

Member
Em nghĩ đổi tên không thôi thì chưa nói hết được sự nguy hiểm . Hay là anh xăm cái biểu tượng mà ngưởi ta hay vẽ ở Cột điện lên trán đi cho nó bướng:D:D:D:D
Cô dạo này hơi bị xuất xắc đấy Thảo à. Thông minh lắm.:D:D:D:D:D:D

dunghiendiu

Member
trà cô thảo chém anh mạnh quá thôi anh cũng cố để hiền dịu thôi chứ như cô nói anh sợ chết kiếp :)) :)) =))

xuanquyhy

đã lâu rồi mình không vào viẹtppet mấy hôm nay vào thấy đông vui trẻ chung thật nhất là clb bắc ninh số hội viên không nhiều nhưng không khí rất đông chúc clb lớn mạnh hơn thân chào ace