• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HÌNH ẢNH OFFLINE Vietpet BẮC NINH NGÀY 29-4-2012

dương post ảnh đẹp đấy. ảnh rõ ràng thế mà ông ảo tung chảo bảo ace mình, ăn thịt chó thế có chết không...............................ami thò phò........mô phật đại từ đại bi....................thiện tai thiện tai.

AtiHoang

Member
dương post ảnh đẹp đấy. ảnh rõ ràng thế mà ông ảo tung chảo bảo ace mình, ăn thịt chó thế có chết không...............................ami thò phò........mô phật đại từ đại bi....................thiện tai thiện tai.
Vâng , anh ảo tung chảo chẳng biết j cả >.<

lá mơ,giềng,xả,giồi ... =;
Ko phải thịt chó , e ko bao h ăn thịt chó :((

AtiHoang

Member
Vui vẻ ghê lần nào cũng thấy lão Sơn zin ngồi cạnh hotgirrl thế nhỉ. mà ko thấy a Long đâu :)) Anh Đại dạo này phát tướng hay sao ý nhỉ =))
Vì anh trai e là hotboy mà =)) anh Long rõ ràng thế mà a k thấy á , quả đầu k lẫn đc với ai =))=)) chú em là bác cả lên tướng phải thế =))=))=)) a lấy vợ rồi à , phí quá ... phí quá =))=))=))=))=))

yeuhusky

Member

Nhìn mẹt anh Dũng trông chả dịu dàng tý nào. Ngược lại trông rất chi là Nguy hiểm :)):)):)):)):)) Đề nghị Hội đồng Pet xem lại cái biệt danh Dũng Dịu Dàng nhá :D:D:D:D

dunghiendiu

Member

Nhìn mẹt anh Dũng trông chả dịu dàng tý nào. Ngược lại trông rất chi là Nguy hiểm :)):)):)):)):)) Đề nghị Hội đồng Pet xem lại cái biệt danh Dũng Dịu Dàng nhá :D:D:D:D
ợ ợ thế có cần chuyển thành dũngnguyhiem không :))

Thich_Khach

Member
Cuongmau : có gì đâu bạn ơi a e bên đấy nhiệt tình ko có chỗ nào để chê...hix bạn đừng có nghĩ linh tinh thế :D quan trọng là lúc nào a e cũng được ngồi với nhau thế là vui lắm rồi ...:p tôi đang tính chuyển hộ khẩu sang đấy đây :))