• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HÌNH ẢNH OFFLINE Vietpet BẮC NINH NGÀY 29-4-2012

AtiHoang

Member
anh em nhà ta họp để đi biển đi mấy chú cún nhà mình chuẩn bị tinh thần hết cả rồi ra biển chơi nào anh em nhà ta ơi ;;);;);;);;);;);;)
tiến hành nhanh lên cả nhà , em là hóng vụ này lắm ý :x:x:x:x:x

AtiHoang

Member
Lần sau sẽ mang máy anh đi theo để còn chụp và lưu giữ nhưng bức ảnh về các chú cún, ông chủ pet chúng ta.
Nhìn ảnh mòi người đi karaoke vui quá. Mà Dương up ảnh sàng topic của buổi off ngày 29/4 nge.
để mai e bảo a dũng gửi a cho e rồi e post nhá ;;);;);;);;);;)

handoi-hp

Member
Nhìn buổi off của anh chị em ở Bắc Ninh mà thèm, vừa vui vẻ, số lượng cún và chủng loại cún cũng đông đảo nữa!

AtiHoang

Member
Sorry mọi người giờ e mới có đầu đọc thẻ , nên giờ mới up đc ảnh :D

AtiHoang

Member
thôi chị ạ! em chỉ cần cẩn thận là các anh ý cũng không làm gì được em rồi, hôm đấy ngồi trà chanh đến 10h30 lạnh run hết cả người =))=))=))
Thế mà chẳng gọi j chị , a Long thật đáng ghét >.<

lambeckham

Active Member
nhìn CLB off vui quá.....chúc CLB ngày càng phát triển.....nhìn tang 2 3 của các anh thấy vui quá em lại thèm hihihi.....thanks mọi người