• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

HÌNH ẢNH OFFLINE Vietpet BẮC NINH NGÀY 29-4-2012

Natalia

Member
Xin được gửi tới anh chị em nhưng hình ảnh về buổi offline ngày 29-4 của CLB.

Natalia

Member
Những anh chị em nào còn ảnh về buổi offline thì cùng post lên nhé.

boy_armani8x

Active Member
Nhìn đông vui quá..hehe, lần sau chắc phải hô hào ace CLB đi BN chơi thôi \:D/

longtroc

Member
Những anh chị em nào còn ảnh về buổi offline thì cùng post lên nhé.
Nhìn đông vui quá..hehe, lần sau chắc phải hô hào ace CLB đi BN chơi thôi \:D/
cảm ơn em anh em bên đấy có rảnh em hô hào anh em về giao lưu với bắc ninh tụi anh nhé ! phải luôn và ngay em nhé không lâu nó nguội đấy ka ka ka chúc em và toàn bộ ace trong clb sức khỏe tốt để chăm cún để có sức về miền quan họ nữa :p:p:p:p:p:p:p:p

yeuhusky

Member
Cái máy ảnh của Anh Thành toàn làm con người ta xấu đi đến 70% :-w:-w:-w

VuDinhHieu

Member
Oh yes.\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\

_Rượu gặp bạn hiền ngàn chén thiếu_

_Chuyện người không hợp nửa câu thừa_
..........

Đừng nghe những gì chúng nó nói
Hãy nhìn những gì chúng nó làm.

Lần sau sẽ mang máy anh đi theo để còn chụp và lưu giữ nhưng bức ảnh về các chú cún, ông chủ pet chúng ta.
Nhìn ảnh mòi người đi karaoke vui quá. Mà Dương up ảnh sàng topic của buổi off ngày 29/4 nge.

Thich_Khach

Member
ôi nhìn anh Longtroc với bạn Cuongmau phê pha quá nhỉ =)) ae BN lần nào ọp ẹp cũng rôm vậy sao :))

Natalia

Member

Có thế nào thì lên hình nó thế mà, đấy là anh còn chỉnh sửa nhiều rồi đấy chứ người thật không được đẹp như vậy đâu. Ha...ha...<:p%-:)D:D:D

dunghiendiu

Member
Có thế nào thì lên hình nó thế mà, đấy là anh còn chỉnh sửa nhiều rồi đấy chứ người thật không được đẹp như vậy đâu. Ha...ha...<:p%-:)D:D:D
thì ông cứ khen để em y 1 cái có sao đâu :)) chứ còn ai cũng biết là em ý xấu mờ :))

chú THÀNH post ảnh cho có mở bài. thân bài và kết luận nhé. anh thấy hôm ấy chụp nhiều ảnh lắm cơ mà...........:D:D:D...........hi hi mở bài thì ảnh đầu tương ngay mấy cô người mẫu. thân bài thì ảnh nhìn bảng biển, logô của pet bn như nhà hoang.........hi hi .kết luận thì tốt rồi liên hoan nhộn nhịp.............trêu ace tí cho vui thôi. trời nóng quá xả tý...............anh HUNG TINH YÊU bỏ qua nhé.........................<:p<:p

longtroc

Member
anh em nhà ta họp để đi biển đi mấy chú cún nhà mình chuẩn bị tinh thần hết cả rồi ra biển chơi nào anh em nhà ta ơi ;;);;);;);;);;);;)

cuongmau

Member
ôi nhìn anh Longtroc với bạn Cuongmau phê pha quá nhỉ =)) ae BN lần nào ọp ẹp cũng rôm vậy sao :))
toàn thế thôi bạn ah. tiếc la hôm đấy bạn về muộn quá. hixxxx:(:)(:)((. xin lỗi bạn vì hôm đó tôi đã ko tiếp được bạn từ đầu đến cuối.:(:)(:)((.

AtiHoang

Member
chú THÀNH post ảnh cho có mở bài. thân bài và kết luận nhé. anh thấy hôm ấy chụp nhiều ảnh lắm cơ mà...........:D:D:D...........hi hi mở bài thì ảnh đầu tương ngay mấy cô người mẫu. thân bài thì ảnh nhìn bảng biển, logô của pet bn như nhà hoang.........hi hi .kết luận thì tốt rồi liên hoan nhộn nhịp.............trêu ace tí cho vui thôi. trời nóng quá xả tý...............anh HUNG TINH YÊU bỏ qua nhé.........................<:p<:p
chú mình thật là vui tính , cháu thích câu '' mấy cô người mẫu'' :)):)):)):)):))