• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Gia đình nhỏ của Linhmu <3

Linhmu_93

Active Member
=)) Tôi đã thấy cô đanh đá!!!!
*Biểu cảm sợ hãi*
Đổi chữ ký đê /:) Mấy cái người nào đó đó @@ quan trọng đến mức phải nhảy vào chữ ký của cô à /:)
Bụi béo bảo nhớ cô Linh lắm=)) Cô chiều con hơn mẹ=))
Lũ nhóc mở mắt hết chưa :x
Chị này, e nói đúng e chả có gì phải sợ ai! Hehe, t6 sang k đc xem mặt thành viên mới rồi, t7 mới về cơ! Xinh cực!
Vụ chữ kí nhiều người kêu quá nhỉ? Hay chị cũng có mặt ( hehee, đùa chứ e tự chửi mình là chủ yếu! Mặt e dày mà) ;;) để hết tuần e đổi, có thời gian mới nghĩ đc cái gì hay chứ! Khè khè.... E đanh đá ra mặt nên làm mất lòng mng mà, k như một số người con trai mà ỏn ẻn đâu ...hĩ
Ôi giời đứa nào ở nhà e về chả nhớ em ;;) ( chỉ có con mình nó mất dạy thôi, nó đi 2 ngày là quên mẹ nó ngay! ) cô Linh cũng nhớ Bụi lắm, Tháng 7 này Bụi sang cô ở nhớ, cô cho ăn gel cả ngày, k bủn xỉn như mẹ Mai đâu, đã cho ăn ít còn bắt người ta đứng bằng 2 chân =))
Bọn nhà e có mỗi con Bò sữa nó mở thôi, mấy đứa kia ti hí, công chúa út hnay mới mở tí, mà bú mẹ nhiều, mặt mũi lem nhem sữa, mép vàng vàng nhìn đểu lắm!

Linhmu_93

Active Member
Linh ơi bạn bảo bạn quen ai có mèo đực cần kén vợ à? cho tớ địa chỉ và số điện thoại đi. cảm ơn bạn nhiều
Thằng cu nhà bạn t đang đc tẩm bổ sau khi đi ở rể nhưng rơi vào tổ quỷ cậu à :( nên chắc tháng này chưa đc. Để t hỏi cho.

pe_sushi

Member
ôi Linh ơi help :(( từ hôm chị bảo e đến nay sushi nó sút 2 lạng r` :(( làm sao bây h, sao càng ngày nó càng gầy mà ngày nào chị cũng ép ăn đấy chứ :((

MsCuteShark

Member
Chết cười với cái chữ ký của cô Linh :)) nhưng mà kể ra đanh đá cũng là 1 cá tính đấy chứ ;))

hi hi thế mai em có sang đấy chơi luôn ko? đi luôn đi cho vui :D
Chị cũng đang định cho sushi ở đấy ăn vạ 2 tháng đây, ko sang đón nữa =)) chị sợ mẹ Linh ngán quá tống cổ con mình ra đường :))
Thôi chị ạ.Lần trước 5h em sang,8h về. Lần này mà 7h sang chắc 10h mới về quá:))
ôi Linh ơi help :(( từ hôm chị bảo e đến nay sushi nó sút 2 lạng r` :(( làm sao bây h, sao càng ngày nó càng gầy mà ngày nào chị cũng ép ăn đấy chứ :((
Chị cứ yên tâm. Sang đấy có gái đẹp thì chắc nó phải ăn nhiều gấp 2-3 lần để lấy sức mà chiến đấu chứ=))

Chị này, e nói đúng e chả có gì phải sợ ai! Hehe, t6 sang k đc xem mặt thành viên mới rồi, t7 mới về cơ! Xinh cực!
Vụ chữ kí nhiều người kêu quá nhỉ? Hay chị cũng có mặt ( hehee, đùa chứ e tự chửi mình là chủ yếu! Mặt e dày mà) ;;) để hết tuần e đổi, có thời gian mới nghĩ đc cái gì hay chứ! Khè khè.... E đanh đá ra mặt nên làm mất lòng mng mà, k như một số người con trai mà ỏn ẻn đâu ...hĩ
Ôi giời đứa nào ở nhà e về chả nhớ em ;;) ( chỉ có con mình nó mất dạy thôi, nó đi 2 ngày là quên mẹ nó ngay! ) cô Linh cũng nhớ Bụi lắm, Tháng 7 này Bụi sang cô ở nhớ, cô cho ăn gel cả ngày, k bủn xỉn như mẹ Mai đâu, đã cho ăn ít còn bắt người ta đứng bằng 2 chân =))
Bọn nhà e có mỗi con Bò sữa nó mở thôi, mấy đứa kia ti hí, công chúa út hnay mới mở tí, mà bú mẹ nhiều, mặt mũi lem nhem sữa, mép vàng vàng nhìn đểu lắm!
Đang định hỏi về cái chữ ký của chị, hài quá:)). Mà chị nói chuẩn thật, con gái chị nó quên chị rồi nhá, nó không chịu về đâu, thế nên đừng có đòi đón về đấy nhé:p. À này, Bụi là của em rồi, không được giành của em đâu bà chị đanh đá>:p

Linhmu_93

Active Member
=)) nó háo hức quá mà k cho đi ngay cho nóng lại đê gần 1 tuần, nó bức bối =)) hôm nay Cốm bị điên, chạy khắp nhà đánh người, đánh chị Bột. Xong mẹ đi học cả ngày về, lên hôn hít ra vẻ tình cảm lắm, đc tí quay ra đánh luôn :(

Linhmu_93

Active Member
Đang định hỏi về cái chữ ký của chị, hài quá:)). Mà chị nói chuẩn thật, con gái chị nó quên chị rồi nhá, nó không chịu về đâu, thế nên đừng có đòi đón về đấy nhé:p. À này, Bụi là của em rồi, không được giành của em đâu bà chị đanh đá>:p
Nhầm hàng rồi em ơi :) Bụi chắc chắn sẽ sang nhà chị nhé :)) cô em sao dẻo mồm bằng chị đc! Thôi chịu khó, tháng 7 nắng nóng, lại lên lớp 12 rồi, học hành vất vả k chăm đc đâu ;;) bao h lớn chị gửi hết bọn nhà chị sang ấy để đi lấy chồng, tha hồ mà sung sướng =))

Nhầm hàng rồi em ơi :) Bụi chắc chắn sẽ sang nhà chị nhé :)) cô em sao dẻo mồm bằng chị đc! Thôi chịu khó, tháng 7 nắng nóng, lại lên lớp 12 rồi, học hành vất vả k chăm đc đâu ;;) bao h lớn chị gửi hết bọn nhà chị sang ấy để đi lấy chồng, tha hồ mà sung sướng =))
Thôi xin chị:)). Như Cốm với Bơ nhà chị là em sợ lắm:)). Mà em quyết tâm sẽ giành lại Bụi từ tay chị, hãy chờ xem>:/

Linhmu_93

Active Member
Thôi xin chị:)). Như Cốm với Bơ nhà chị là em sợ lắm:)). Mà em quyết tâm sẽ giành lại Bụi từ tay chị, hãy chờ xem>:/
=)) nó thích ở nhà chị mà em! Hê hê.... Bụi ý, e hỏi nó mà xem :) à, thế mai cô mang Bơ trả tôi nhé!

prunus_mume

Member
Vấn đề k phải e sợ hay k :)) Mà vấn đề là ngta đủ quan trọng để nhắc tới hay k :">
Tôi hiền lành nên tôi mà ngứa mắt, tôi khinh tôi chả thèm nhìn, chả buồn quan tâm luôn chứ đừng nói j đến chuyện phải "nhắc khéo". 8->
=)) Đời chị trước khi mua Bụi là cũng toàn đi ĂN XIN thôi :)) *Cảm giác có đứa tát vào mặt mình :-? Đúng không nhể [-(*
:"> Em cũng buồn cười, con trai mặc váy là việc của ngta, em nhận xét làm gì :)) Như chị, chị thấy váy Scotland thì đẹp 8-> Hị hị.

Bụi không được ăn nhiều gel đâu >"< Lỏng đấy T_T Chị không muốn nó nhão người nên làm được gì là làm hết, bắt nó phải hoạt động :)) Dạo này tăng cường cho xuống nhà chơi với Mướp để chơi rượt bắt rồi ^^

Mà thằng lợn này nhà nào nó cũng coi là nhà nó thôi =.=! Tôi cũng phải nghĩ xem có nên cho nó đi ăn nhờ ở đậu không chứ đi về lại thấy con trốn biệt thì :-

8-> Chúng nó thơm mùi sữa hay toàn mùi pee poo hả bà ngoại Linh ơi \:D/
Mà mai tôi k sang được, phải ngồi làm bài tập International Private Law >"< Đỗ môn này mới cả ASEAN Law thì tôi thề là tôi sẽ làm party =.=! Cô hãy chuẩn bị tâm lý từ bây giờ đi *Chớp* Mai tôi mang Hành là chính đến trường cho cô, qua mà xách nhá ^.~ Tôi vẫn học 3-4 9-10!

P/s: Với chuyện cô nói mới tôi mấy hôm trước ý, về cái người mà cô-và-tôi-đều-biết-là-ai-đó-ý (k biết thì PM tôi bảo=))) thì tôi túm gọn mấy câu thế này thôi: Tát Đông, Tát Tây, cuối cùng lại tát phải mặt mình. Bọn ngu là 1 bọn rất nguy hiểm vì chúng nó không biết là chúng nó ngu ~~! Mới cả có 1 câu tôi mới bồ hóng được: Thời xưa có "vạch áo cho người xem lưng", thời nay có 'tự tụt váy mình" \:D/

Tôi đi chơi đây \:D/ Hẹn sang tuần sang ngắm đống lăn lăn 8-> *Mếu* Nghĩ thấy thèm quá >"<

vo hoang

Member
pé Linh ơi e định phấn đấu xây cao ốc giống chị Gemma hả e :d , đợi 100 trang rồi phá nhà xây lại nhà cho mấy con nhóc bé bé xinh xinh này đi mỗi lần a vào là choáng cao quá , xây nhà lại phấn đấu đê :)..... mấy bé nhà em lớn nhanh thật đã mở mắt hết rồi , a mong có 1 bầy chăm mà chưa có , thấy nhà ai có baby mều là ghiền lắm :x , mà con Bột sanh khéo va chăm con cũng oke quá luôn ^_^:x

Linhmu_93

Active Member
pé Linh ơi e định phấn đấu xây cao ốc giống chị Gemma hả e :d , đợi 100 trang rồi phá nhà xây lại nhà cho mấy con nhóc bé bé xinh xinh này đi mỗi lần a vào là choáng cao quá , xây nhà lại phấn đấu đê :)..... mấy bé nhà em lớn nhanh thật đã mở mắt hết rồi , a mong có 1 bầy chăm mà chưa có , thấy nhà ai có baby mều là ghiền lắm :x , mà con Bột sanh khéo va chăm con cũng oke quá luôn ^_^:x
Hehe, quý hóa quá bác lại vào thăm các cháu ;) hihi đấy là mặt các cháu nhà e còn k tịt đấy ( ald mà ). Sắp tới e cho Bơ đi lấy giống mèo 34 nhà a ta xuan lam, mặt thằng cu ấy còn tịt hơn Đô cơ ;;) lcs ấy ra 1 bầy mặt tịt cho bác thèm chết thôi :))

pe_sushi

Member
Thôi chị ạ.Lần trước 5h em sang,8h về. Lần này mà 7h sang chắc 10h mới về quá:))

Chị cứ yên tâm. Sang đấy có gái đẹp thì chắc nó phải ăn nhiều gấp 2-3 lần để lấy sức mà chiến đấu chứ=))
thế mà hnay cô ko sang cho vui :)) vui lắm ý, còn định ko về luôn cơ :))

ôi dời ơi, em ơi, sao mèo nhà có 5 đứa mà chúng nó béo tốt quá, mấy hôm k vào vp bh xem thấy đã gần bằng 2 đứa còi nhà mình rồi :((

luckyoluke

Member
May quá c tắm ở nhà rồi, vì e nuôi mèo ngại nhất khoản tắm! Ngoan k sao, giãy giụa là e cho đóng cửa rồi cầm vòi hoa sen chạy theo nó =)) hahaa.... Người ngố thế, mực mà k thích ăn thì ăn gì nữa! Chủ thế bảo sao meo chỉ thích canin ;;)
E đi ngủ đây! Mai 6h dậy đi học rồi @.@ c và mấy đứa ngủ ngon! Mai gặp nhé!
Cầm vòi sen chạy theo mà ko sợ nước vào tai à? Mà chạy theo thế làm sao vò lông cho hết xà phòng dc :-/

Linhmu_93

Active Member
Cầm vòi sen chạy theo mà ko sợ nước vào tai à? Mà chạy theo thế làm sao vò lông cho hết xà phòng dc :-/
A ơi! Mèo nhà e nó chỉ sợ lúc lông đang khô bị xịt nc vào ướt thôi, chứ lúc ướt nhẹp rồi thì tắm ngoan lắm. Còn vụ nc vào tai thì e nghĩ là k vào đc vì mèo nhà e e còn chả dám tắm vào mặt vào đầu cno, cứ từ cổ xuống người, bao giờ xong hết ng mang ra tắm khô bằng phẤn phần đầu và mặt anh ạ! Nhà e còn tráng lại 1 lần nước chanh loãng nên xà phòng chẳng còn đâu. Nếu có thì cno nấm lâu rồi, mà e nuôi mèo mới đc 3 năm thôi, nhưng chưa có đứa nào bị nấm bao giờ.

Linhmu_93

Active Member
ôi dời ơi, em ơi, sao mèo nhà có 5 đứa mà chúng nó béo tốt quá, mấy hôm k vào vp bh xem thấy đã gần bằng 2 đứa còi nhà mình rồi :((
Chị ơi! Trộm vía cno lớn nhanh lắm. Do sữa Bột nhÀ em tốt mà chúng nó lại chăm bú nên thế chị ạ! E định mấy hnua tròn nửa tháng e cho bú thêm sữa ngoài, chứ Bột nó rộc cả người, chắc chỉ còn 3kg thôi.
E nghĩ bọn nhà chị là 34 nên xương k to đấy c ạ. Chứ mèo nhà e là ald nên cno to nhanh là phải!