• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Gia đình nhỏ của Linhmu <3

pe_sushi

Member
Thôi cô ơi, cô mua là tiếp tay cho bọn đấy đó. Tớ mấy lần cũng phải cầm lòng mầ đi qua, kể cả chỗ Hồng Mai nữa :-ss Tối mai 7h hửm? Chị e ta đi thẳng tới đó àh?
nhà ấy ở đâu, có ai đưa đi ko hay là tự đi 1 mình vậy. Hay là chúng ta hẹn nhau ở đâu đó r` cùng đến ;))

pe_sushi

Member
Tối mai mng đến cùng nhau nhé, e xuống mở cửa 1 lúc k thì chết mệt ;(( hjx, nhà e tầng 6 mà!
thì chị đang hẹn đây ;)) tầng 6 cơ ah`, leo chắc cũng đủ chết đây :((
mai cho mẹ Linh ôm con rể lên ko chứ ôm 6 tầng chết mất :))

pe_sushi

Member
Trộm vía, bọn nhóc lớn nhanh ghê cơ, bụng đứa nào cũng tròn tròn cả:X
Bò Sữa to gần bằng đùi mẹ Linh rồi này, lại còn ti hí trước nữa này:D
cún ơi, con là con zai hay con gái, con có muốn theo mẹ về làm vợ anh sushi ko :*

Linhmu_93

Active Member
cún ơi, con là con zai hay con gái, con có muốn theo mẹ về làm vợ anh sushi ko :*
=)) hỏi cháu là zai hay gái mà lại bảo có làm vợ k? Haha.... May cho chị nó là con gái, mẹ cháu định đặt tên cháu là Mỹ Mỹ cơ, nhưng thấy cháu xấu quá nên gọi Bò sữA cho nhanh!
À, hnay mua 1kg gà rồi, luộc rồi, mai cho vào lò vi sóng quay tí cho nóng, đãi con rể :) mình chụp ảnh cái đùi to tổ chảng nhưng k up đc lên, buồn đau thế chứ lị! Nó cứ bảo shockwave flash...

pe_sushi

Member
=)) hỏi cháu là zai hay gái mà lại bảo có làm vợ k? Haha.... May cho chị nó là con gái, mẹ cháu định đặt tên cháu là Mỹ Mỹ cơ, nhưng thấy cháu xấu quá nên gọi Bò sữA cho nhanh!
À, hnay mua 1kg gà rồi, luộc rồi, mai cho vào lò vi sóng quay tí cho nóng, đãi con rể :) mình chụp ảnh cái đùi to tổ chảng nhưng k up đc lên, buồn đau thế chứ lị! Nó cứ bảo shockwave flash...
hí hí, con gái ah`, mai đến hỏi con gái có về làm vợ anh sushi ko ;)) Con gái xinh xắn thế kia mà bà ngoại con chê xấu, khổ thân con =))

Gà luộc hả, con rể nó hẻm thích cái món này, ngày nào chị cũng ra nhà bà xin gà luộc về mà chỉ có con chó Bông với Bibi măm thôi :)) sushi thì chỉ thích canin thôi =)) dễ nuôi :))

Linhmu_93

Active Member
hí hí, con gái ah`, mai đến hỏi con gái có về làm vợ anh sushi ko ;)) Con gái xinh xắn thế kia mà bà ngoại con chê xấu, khổ thân con =))

Gà luộc hả, con rể nó hẻm thích cái món này, ngày nào chị cũng ra nhà bà xin gà luộc về mà chỉ có con chó Bông với Bibi măm thôi :)) sushi thì chỉ thích canin thôi =)) dễ nuôi :))
Ax, thằng nỳ bị ngố à? Gà mà k ăn hả? Vậy có biết ăn gan hay cật lợn k? Cả mực nướng nữa! À, có cá thu đấy, ăn đc k nhỉ? Nhà tôi thì có từ babycat 34, kit 36, fit 32 đến indoor 27 =)) 4 loại, thiếu mỗi giành cho mèo bị bênh đường tiết niệu thôi, mong là k nao h phải dùng cái đấy! Canin thì dễ quá, bọn dở hơi nhà này chỉ bất đắc dĩ mới ăn canin thôi, còn bt đòi ăn bò ăn gà cơ. Mà bò là phải cho vào nc sôi trần chín tái cái bỏ ra luôn =)) luộc kĩ tí là nó k thèm ăn đâu!

Thôi cứ đặt là Bò Sữa chị ạ, em thấy tên đấy dễ thương mà:). À mà tình hình là em yêu con gái chị mất rồi:)), không trả đâu, chị đi tìm tình yêu mới đi nhé:)).

Linhmu_93

Active Member
Thôi cứ đặt là Bò Sữa chị ạ, em thấy tên đấy dễ thương mà:). À mà tình hình là em yêu con gái chị mất rồi:)), không trả đâu, chị đi tìm tình yêu mới đi nhé:)).
Có mà thích cắm mặt vào mấy bãi shit của nó thì có =)) hê hê, con gái tôi đi đâu mng chả quý, mẹ Bizonzon cũng định k trả đấy ;)) tôi mang súng đến tận nhà hăm dọa đấy! Bảo gửi 1 tuần mà thành ra 1 tháng! Bơ nha mình suốt ngày đc đi du học :)) mà đi đâu cũng sướng, thảo nào về nhà nó buồn...khổ thân....

pe_sushi

Member
Ax, thằng nỳ bị ngố à? Gà mà k ăn hả? Vậy có biết ăn gan hay cật lợn k? Cả mực nướng nữa! À, có cá thu đấy, ăn đc k nhỉ? Nhà tôi thì có từ babycat 34, kit 36, fit 32 đến indoor 27 =)) 4 loại, thiếu mỗi giành cho mèo bị bênh đường tiết niệu thôi, mong là k nao h phải dùng cái đấy! Canin thì dễ quá, bọn dở hơi nhà này chỉ bất đắc dĩ mới ăn canin thôi, còn bt đòi ăn bò ăn gà cơ. Mà bò là phải cho vào nc sôi trần chín tái cái bỏ ra luôn =)) luộc kĩ tí là nó k thèm ăn đâu!
cật thì chưa cho ăn, cơ mà bò 1 lần cho nó cũng quay đít đi thành ra cho nhịn luôn :)) mấy đồ nướng nướng thì chưa cho ăn thử nhưng mà hình như 1 lần cho ăn cá kho nó cũng ko thèm :)) Mong là sang đấy lạ nhà nó sẽ ăn thật lực cho mẹ Linh chết cái ví luôn đi =))

Linhmu_93

Active Member
cật thì chưa cho ăn, cơ mà bò 1 lần cho nó cũng quay đít đi thành ra cho nhịn luôn :)) mấy đồ nướng nướng thì chưa cho ăn thử nhưng mà hình như 1 lần cho ăn cá kho nó cũng ko thèm :)) Mong là sang đấy lạ nhà nó sẽ ăn thật lực cho mẹ Linh chết cái ví luôn đi =))
Linh đây k bao h dùng ví nên k sợ mất ví nhé! Hớ hớ.... Hải sản ăn tẹt đi, bố em làm ở Quảnh Ninh mà, thỉnh thoảng lại gửi lên ít nọ ít kia. Nên thành ra có mất tiền mua đâu. Trên Hn có tiền nhiều khi cũng k mua đc! Mà chị tính, mực khô to bjo 800k 1 kg rồi, e lsao dám mua cho ăn :)) toàn nịnh bố thôi!

pe_sushi

Member
Linh đây k bao h dùng ví nên k sợ mất ví nhé! Hớ hớ.... Hải sản ăn tẹt đi, bố em làm ở Quảnh Ninh mà, thỉnh thoảng lại gửi lên ít nọ ít kia. Nên thành ra có mất tiền mua đâu. Trên Hn có tiền nhiều khi cũng k mua đc! Mà chị tính, mực khô to bjo 800k 1 kg rồi, e lsao dám mua cho ăn :)) toàn nịnh bố thôi!
mực khô nhà chị ng` ta biếu nhiều lắm, nhưng mà chủ ko thích ăn nên mèo cũng nhịn đi nhé =)) con rể nó đang nằm xổm ngủ mà vênh cái mẹt lên zời kia kìa :)) nhìn chỉ muốn cắn cho phát, ngày mai con đi ở rể r` nên hqua vừa đc làm lông sạch sẽ :))

Linhmu_93

Active Member
mực khô nhà chị ng` ta biếu nhiều lắm, nhưng mà chủ ko thích ăn nên mèo cũng nhịn đi nhé =)) con rể nó đang nằm xổm ngủ mà vênh cái mẹt lên zời kia kìa :)) nhìn chỉ muốn cắn cho phát, ngày mai con đi ở rể r` nên hqua vừa đc làm lông sạch sẽ :))
May quá c tắm ở nhà rồi, vì e nuôi mèo ngại nhất khoản tắm! Ngoan k sao, giãy giụa là e cho đóng cửa rồi cầm vòi hoa sen chạy theo nó =)) hahaa.... Người ngố thế, mực mà k thích ăn thì ăn gì nữa! Chủ thế bảo sao meo chỉ thích canin ;;)
E đi ngủ đây! Mai 6h dậy đi học rồi @.@ c và mấy đứa ngủ ngon! Mai gặp nhé!

Đúng đấy chị ạ:)). Sushi sang đấy ngày nào cũng thịt gà, thịt bò, lại còn bao nhiêu là hải sản: mực nướng( ôi thèm, lâu không ăn mực:(), cá thu,... phải tranh thủ cơ hội, cho Sushi ở đấy tầm 2 tháng đi chị ạ:)), đảm bảo kiểu gì lúc đón về cũng lên 7-8kg cho mà xem:)).

pe_sushi

Member
May quá c tắm ở nhà rồi, vì e nuôi mèo ngại nhất khoản tắm! Ngoan k sao, giãy giụa là e cho đóng cửa rồi cầm vòi hoa sen chạy theo nó =)) hahaa.... Người ngố thế, mực mà k thích ăn thì ăn gì nữa! Chủ thế bảo sao meo chỉ thích canin ;;)
E đi ngủ đây! Mai 6h dậy đi học rồi @.@ c và mấy đứa ngủ ngon! Mai gặp nhé!
ok. chúc bé ngủ ngon, dưỡng sức mai đón tiếp con rể :)) Con rể sạch sẽ lắm, ko cần mẹ Linh phải tắm đâu, cho ở đấy đến bao h về thì tắm tiếp, chỉ cần 3 ngày chải lông cho con 1 lần là đc =))

pe_sushi

Member
Đúng đấy chị ạ:)). Sushi sang đấy ngày nào cũng thịt gà, thịt bò, lại còn bao nhiêu là hải sản: mực nướng( ôi thèm, lâu không ăn mực:(), cá thu,... phải tranh thủ cơ hội, cho Sushi ở đấy tầm 2 tháng đi chị ạ:)), đảm bảo kiểu gì lúc đón về cũng lên 7-8kg cho mà xem:)).
hi hi thế mai em có sang đấy chơi luôn ko? đi luôn đi cho vui :D
Chị cũng đang định cho sushi ở đấy ăn vạ 2 tháng đây, ko sang đón nữa =)) chị sợ mẹ Linh ngán quá tống cổ con mình ra đường :))

Linhmu_93

Active Member
linh ơi thứ 7 chiều có nhà không tớ qua ngó bọn trẻ con tí được không?
Chiều t7 t đi học mất rồi c ạ! Tuần này chả biết lúc nào rỗi cơ, vì t phải làm bt lớn mà! Để tuần sau hnao c rỗi, c gọi cho t, nếu t cũng rồi thì c đến nhé!

phenmaleat

Active Member
um vậy để chiều thứ 7 tuần sau tớ qua thăm bọn trẻ con cũng được mà, thứ 7 tớ rảnh rỗi nhất mà

prunus_mume

Member
=)) Tôi đã thấy cô đanh đá!!!!
*Biểu cảm sợ hãi*
Đổi chữ ký đê /:) Mấy cái người nào đó đó @@ quan trọng đến mức phải nhảy vào chữ ký của cô à /:)
Bụi béo bảo nhớ cô Linh lắm=)) Cô chiều con hơn mẹ=))
Lũ nhóc mở mắt hết chưa :x

phenmaleat

Active Member
Linh ơi bạn bảo bạn quen ai có mèo đực cần kén vợ à? cho tớ địa chỉ và số điện thoại đi. cảm ơn bạn nhiều