• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Gia đình nhỏ của Linhmu <3

pe_sushi

Member
Linh ới, hôm nay chị đi ra trường chinh, thấy 1 em bé màu xám, mặt tròn kinh khủng, lông xù. Trời ơi yêu muốn chết đi đc nhưng sợ mua về em ấy ko sống nổi :((

kitty_ilu

Vietpet sponsor
Linh ới, hôm nay chị đi ra trường chinh, thấy 1 em bé màu xám, mặt tròn kinh khủng, lông xù. Trời ơi yêu muốn chết đi đc nhưng sợ mua về em ấy ko sống nổi :((
Thôi cô ơi, cô mua là tiếp tay cho bọn đấy đó. Tớ mấy lần cũng phải cầm lòng mầ đi qua, kể cả chỗ Hồng Mai nữa :-ss Tối mai 7h hửm? Chị e ta đi thẳng tới đó àh?

Linhmu_93

Active Member
Tối mai mng đến cùng nhau nhé, e xuống mở cửa 1 lúc k thì chết mệt ;(( hjx, nhà e tầng 6 mà!

Linhmu_93

Active Member
Bụng bơ

Trộm vía, bọn nhóc lớn nhanh ghê cơ, bụng đứa nào cũng tròn tròn cả:X
Bò Sữa to gần bằng đùi mẹ Linh rồi này, lại còn ti hí trước nữa này:D

kitty_ilu

Vietpet sponsor
Trông như mắt toét ý cô nhể? Yêu thế :x xinh quá rồi. Mai bác đến bác sờ mó tí hê hê;))

kitty_ilu

Vietpet sponsor
Louis mới bị tào tháo đuổi khổ thế :(( Mà ko dám cho ăn gì ngoài hạt sợ lại té re nữa là khổ
Gớm cô Linh làm gì ghê thế. Người ta khen cháu chứ có ý chê đâu:)) Không cho tôi cứ lên nhà cô, cô làm gì được, tôi trơ lắm=))

Louis mới bị tào tháo đuổi khổ thế :(( Mà ko dám cho ăn gì ngoài hạt sợ lại té re nữa là khổ
Gớm cô Linh làm gì ghê thế. Người ta khen cháu chứ có ý chê đâu:)) Không cho tôi cứ lên nhà cô, cô làm gì được, tôi trơ lắm=))
Chị Linh không xuống mở cửa, cố thủ trong nhà là hết lên đấy chị ạ:p. Đi học Parkour rồi trèo tường mà lên thôi chị:D

phenmaleat

Active Member
thích quá, bạn thật là mát tay, bột thật là tốt sữa chăm con cũng khéo nữa. Đứa nào đứa nấy béo trục béo tròn

kitty_ilu

Vietpet sponsor
Đã đến được trước cửa thì kiểu gì tôi cũng lên được:)) không mở cửa tôi ngồi dưới ăn vạ. Hàng xóm hỏi tôi bảo cô Linh...(làm gì đấy) ha ha ha=))

Linhmu_93

Active Member
Đã đến được trước cửa thì kiểu gì tôi cũng lên được:)) không mở cửa tôi ngồi dưới ăn vạ. Hàng xóm hỏi tôi bảo cô Linh...(làm gì đấy) ha ha ha=))
hê hê, ngồi đi, ngta cho vào lò bánh mì ấy!

mimimiumiu

Member
Mấy hôm nữa bọn nhóc bò lung tung có mà bị dì Cốm đá như bóng í chứ sợ j nữa( mèo nhà chị cũng thế khổ thân bọn trẻ con :|)

Linhmu_93

Active Member
Mấy hôm nữa bọn nhóc bò lung tung có mà bị dì Cốm đá như bóng í chứ sợ j nữa( mèo nhà chị cũng thế khổ thân bọn trẻ con :|)
ối giời Cốm nó sợ lắm c ạ! k dám đâu! nó k như con Bơ đâu! nó nhát lắm! trông ngầu vậy chứ tình cảm lắm. mấy hnay thèm giai cứ hôn hít mình loạn cả lên, nc dãi chảy thòng lòng, ghê chết đc!