• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

CLB VP Hải Dương thông báo OFF ngày 28/8/2011

aladin255

Member
Một vài hình ảnh khởi động chào đón ngày Offline sắp tới

Xin gửi một vài hình ảnh hoạt động khởi động trước ngày off sắp tới

Thành viên nhí

Đôi bạn già

Rất sành điệu

Đố mọi người bác này đang dắt em gì ?

Chơi bời toàn tắc bọp..............................Chịu khó cho Rambo đi tập DUY nhé!!!!!

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Chương trình lên dây cót chuẩn bị cho CN off của các bác HD hay quá,rất có không khí không gian lại đẹp nữa, nhìn Kiên Pit Pro nhìn style phết :D:D

Phi Anh

Member
Những hình ảnh trên cũng chính là địa điểm anh em sẽ tổ chức ọp vào chủ nhật tuần này...
Tối qua lại nhỡ mất trận beer rồi. Tiếc quá :(:)(:)(:)((

Những hình ảnh trên cũng chính là địa điểm anh em sẽ tổ chức ọp vào chủ nhật tuần này...
Tối qua lại nhỡ mất trận beer rồi. Tiếc quá :(:)(:)(:)((
Nhỡ....... ....... ...........Thì chiều nay Ngỡ!!!!!!!!!!!!!!!!

bunbun83

Member
bác duy chụp mấy tấm hình buồn cười quá.=))=))=))=))=)).bác chịu khó cho con cún nhà bác ra công viên đi hôm qua ko thấy bác đâu

đông vui nhộn nhịp quá nhỉ, dạo này các bác đi mà chả gọi em gì cả chán thật đấy, nhất là bác vũ nhé

biron

Member
Hơ hơ hơ...Chiều nào chả ọp >:D<. Dạo này ọp chó xong hay ọp beer lắm :D:D:D
3:-O3:-O đấy,trương trình đấy mới là đặc sắc,mấy hôm nay bận nên ko dắt đc,chiều nay mẹ đánh cũng phải ra,ko hoãn đc sự sung sướng rồi các bác ạ 8-x8-x8-x8-x

Dạo này AE soi mình ác quá !!!!!hihi!!!Không đi cũng lỗi mà đi cũng bị lỗi...!!!Những buổi như thế này mình cảm thấy rất hay,vừa khỏe người vừa khỏe cún!!!Nên AE nào cảm thấy thích cả hai vấn đề trên thì không cần ĐK,cứ chịu khó chiều nào cũng ra.Đảm bảo không ham mới lạ....khà khà!!!AE nhỉ!!!!!!!!:)):)):))

aladin255

Member
bác duy chụp mấy tấm hình buồn cười quá.=))=))=))=))=)).bác chịu khó cho con cún nhà bác ra công viên đi hôm qua ko thấy bác đâu
Máu ra lắm nhưng đi một mình mới cún thì không ôm được, phải có bà xã đi cùng thì mới đi được thế mới khổ chứ <:p <:p <:p <:p <:p

aladin255

Member
Lần ọp sau là mình có cún roài...kakakaka...=))=))=))
Ka ka. Xin mở hàng chúc mừng bác Phianh nào, bác phianh thành viên tích cực thế mà đi off không cún là hơi phí :D :D :D :D :D

Cho vài thông tin về cún đi anh ơi, biết còn chào hỏi chứ .... :)) :)) :)) :)) :))

Phi Anh

Member
Ka ka. Xin mở hàng chúc mừng bác Phianh nào, bác phianh thành viên tích cực thế mà đi off không cún là hơi phí :D :D :D :D :D

Cho vài thông tin về cún đi anh ơi, biết còn chào hỏi chứ .... :)) :)) :)) :)) :))
Khi nào book được vé máy bay thì a thông tin sau nhé...:D:D:D