• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

CLB VP Hải Dương thông báo OFF ngày 28/8/2011

xuandu74

Member
BAN CHỦ NHIỆM CLB VP HẢI DƯƠNG XIN THÔNG BÁO LỊCH OFFLINE 28.08.2011

Thời gian và địa điểm :

* Thời gian : 8 giờ 30 sáng Chủ Nhật ngày 28/08/2011.
* Địa điểm : Công viên Bạch Đằng (Đối diện Trung tâm y tế dự phòng) Đường Thanh Niên - P. Quang Trung - TP Hải Dương.

Vậy rất mong ACE VIETPET Hải Dương nhiệt tình hưởng ứng và bớt chút thời gian mang cún cưng ra giao lưu để góp phần xây dựng phong trào Vietpet Hải Dương ngày càng phát triển.

Ghi chú: Đề nghị tất cả các bạn có chó to như Rott, GSD..... bắt buộc phải đeo rọ mõm để tránh những trường hợp đáng tiếc xẩy ra.

Thay mặt CLB xin chân thành cảm ơn!

Đồng Xuân Dự

xuandu74

Member
Up cái lên đầu nào để hôm đó ae hp về giao lưu với anh em hd hihi:)
Hân hạnh chào đón em, nhưng em về off cùng ACE Hải Dương liệu còn đủ sức để chiều về Hải Phòng off tiếp không =)) vì AE Hải Dương hiếu khách lắm nên "Khách ở xa phải uống 3 chai mới đc về", suy nghĩ kỹ nhé em.

AE Hải Dương chuẩn bị tinh thần & những em thú cưng thật chu đáo nghe!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

_DucPham_

Vietpet sponsor
AE Hải Dương chuẩn bị tinh thần & những em thú cưng thật chu đáo nghe!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
AE tỉnh khác có phải chuẩn bị gì không anh ? Chắc phải chuẩn bị viên giải rượu quá.Khà khà khà :D:D

biron

Member
BAN CHỦ NHIỆM CLB VP HẢI DƯƠNG XIN THÔNG BÁO LỊCH OFFLINE 28.08.2011

Thời gian và địa điểm :

* Thời gian : 8 giờ 30 sáng Chủ Nhật ngày 28/08/2011.
* Địa điểm : Công viên Bạch Đằng (Đối diện Trung tâm y tế dự phòng) Đường Thanh Niên - P. Quang Trung - TP Hải Dương.

Vậy rất mong ACE VIETPET Hải Dương nhiệt tình hưởng ứng và bớt chút thời gian mang cún cưng ra giao lưu để góp phần xây dựng phong trào Vietpet Hải Dương ngày càng phát triển.

Ghi chú: Đề nghị tất cả các bạn có chó to như Rott, GSD..... bắt buộc phải đeo rọ mõm để tránh những trường hợp đáng tiếc xẩy ra.

Thay mặt CLB xin chân thành cảm ơn!

Đồng Xuân Dự
hay quá nhỉ,lại off ẹp rồi,up len cho anh em thấy nào ........................

xuandu74

Member
Đề nghị ACE trong CLB thông báo cho những ACE không tham gia trên diễn đàn được biết để buổi off của chúng ta được đông đủ

trungcs

Member
em không ở Hải Dương nhưng nếu hôm đó về được thì các bác cho em 1 suất nhé!

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
ae hd se~ lam` thit may' chu' em hp bang` ruouuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu.hehehehehe=)):))
Pit đã khỏi ốm chưa mà hô hào ác thế, này nhé ông đừng có dọa anh em, công tử thì không biết uống rượu ông còn đỡ tốn, chứ gặp ngay mấy bác nông dân thì ông chết đấy, không có đủ rượu để mà đi đãi gà rừng đâu....ehehehe :)):))

duykienhd

Member
ong ma` ve`day toi cho ong ko nho' dc dg` ve` hp day'.ae minh` chua co' tran nao` nhau bet' nhe` nhi?

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
ong ma` ve`day toi cho ong ko nho' dc dg` ve` hp day'.ae minh` chua co' tran nao` nhau bet' nhe` nhi?
hehheheh, tháng sau nữa tôi sẽ về , yên tâm yên tâm chuẩn bị tinh thần đi, con pit thế nào rồi ????

Boy Hai Phong86

Active Member
Hân hạnh chào đón em, nhưng em về off cùng ACE Hải Dương liệu còn đủ sức để chiều về Hải Phòng off tiếp không =)) vì AE Hải Dương hiếu khách lắm nên "Khách ở xa phải uống 3 chai mới đc về", suy nghĩ kỹ nhé em.
Khách mời uống 3 chai j thế anh ơi nói 3 chai em không hiểu như nào , không biết để mà chuẩn bị ấy chứ hihi:)

Phi Anh

Member
Khách mời uống 3 chai j thế anh ơi nói 3 chai em không hiểu như nào , không biết để mà chuẩn bị ấy chứ hihi:)
3 chai beer thôi, chú kô pải chuẩn bị gì đâu. Cứ vô tư mà đi ọp ẹp cùng a e cho vui.
Còn sau 3 chai beer chú mà hứng lên đòi 3 chai rượu là kô ai chịu trách nhiệm đâu nhé :D:D:D

Boy Hai Phong86

Active Member
3 chai beer thôi, chú kô pải chuẩn bị gì đâu. Cứ vô tư mà đi ọp ẹp cùng a e cho vui.
Còn sau 3 chai beer chú mà hứng lên đòi 3 chai rượu là kô ai chịu trách nhiệm đâu nhé :D:D:D
Chắc là không có đâu anh ah em hôm nào về Hd cũng ngất ngây, lúc đi về như đi trên mây y hihi8->