• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

CLB VP Hải Dương thông báo OFF ngày 28/8/2011

aladin255

Member
Đã bảo là trời không mưa rồi mà!!!Hay lại tính trời không mưa cũng mặc áo mưa...hì hì!!!
Trời mưa thì mặc trời mưa, nếu sợ cún ốm thì ta hủy chương trình 1 và off chương trình 2.
Nào mình cùng lên xe buýt, nào mình cùng đi off nhé.

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Hải phòng cũng offline vào ngày 28/08 hả em??? lâu rồi anh không bơi rồi, mà có bơi thì hôm nào cho ra sông bơi xem thế nào. khà khà. mà chú mua được em rott nào chưa? hay vẫn chờ... 1 em đẳng cấp đấy????:D
HP em OFF chiều CN anh Long ơi, Thứ 7 tuần sau anh có bận gì không, em với cu Tiến với anh Đại đang tính về anh chơi. ^_^

haiduongdog

Hội chó HD mình hay óp wa nhỉ, mà chó jif chứ toàn chó Nhật Tân nhập khẩu theo đường thủy sang Trung Quốc, Đức, Thái rồi lại vòng quay lại Việt Nam. Đáng xem chưa ví dụ có ông o Chương Dương, NQ, NTĐ.... Nào thì đủ các loại choooooo ó chung quy đều xuất sứ từ NT, không bít mấy ổng mua về thịt hay cotinua nữa không bít, Minh thì chỉ mún măm măm mấy con đấy thôi=))>:p

Hội chó HD mình hay óp wa nhỉ, mà chó jif chứ toàn chó Nhật Tân nhập khẩu theo đường thủy sang Trung Quốc, Đức, Thái rồi lại vòng quay lại Việt Nam. Đáng xem chưa ví dụ có ông o Chương Dương, NQ, NTĐ.... Nào thì đủ các loại choooooo ó chung quy đều xuất sứ từ NT, không bít mấy ổng mua về thịt hay cotinua nữa không bít, Minh thì chỉ mún măm măm mấy con đấy thôi=))>:p
Haha !!!!!Đùa thì đừng lên DD A ơi???Đây nó là sân chơi Vui vẻ của tất cả AE!A làm vậy chỉ cười được một tý...Nhưng lại làm hỏng cả topic của AE đi...Thôi A nhé!Thanhs!!!

biron

Member
Em muốn thuê 1 cái ***g vận chuyển dành cho chó lớn tầm 35kg để đi đón thêm 1 cún nữa về HD. Bác nào có thì cho em thuê nhé. SĐT : Tuấn 0982.167.185
hay quá nhỉ,nghe nói bác tuấn đang xúc 1 em alaska về,đợt này đem off nhé,mà

bác là lười ra công viên tập trung với anh em lắm đấy

hay quá nhỉ,nghe nói bác tuấn đang xúc 1 em alaska về,đợt này đem off nhé,mà

bác là lười ra công viên tập trung với anh em lắm đấy
Xúc về rồi , mua trên thủ đô :)) . Lúc đi xem cún thì không mượn được ***g lên cho cún đi taxi về rồi.:p. Ém hàng chờ ngày 28/08 xuống núi.

Xúc về rồi , mua trên thủ đô :)) . Lúc đi xem cún thì không mượn được ***g lên cho cún đi taxi về rồi.:p. Ém hàng chờ ngày 28/08 xuống núi.
Ém hàng đợi hôm đó đông đủ AE khao một thể à?Cũng được càng Vui !!!!!hijhij

bunbun83

Member
a dự ơi e đăng ký vào hội rồi đấy.hôm này e xin đăng ký đi off nữa nhé.:)):)):))

biron

Member
gớm quá nhỉ,chiều hôm nào bác cho anh em xem hàng họ như thế nào nhé.bác toàn ỉm thế là em với anh Hưng Husky ghét đấy,bác mà ko mang ra trước hôm off là hôm 28 này phạt :))

HP em OFF chiều CN anh Long ơi, Thứ 7 tuần sau anh có bận gì không, em với cu Tiến với anh Đại đang tính về anh chơi. ^_^
Chú về ngày nào cũng được, cứ alo trước cho anh vào buổi sáng, nếu anh không bận anh sẽ bố trí buổi chiểu đón tiếp anh em. ok!
Mà có khi để thứ 7 này anh xem công việc như thế nào, xong anh chủ động điện thoại cho em nhé. ok

Phi Anh

Member
Chiều nay off đeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeedeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!!!!:))
Bác này hôm nay ọp được 1/2 chương trình thì bỏ về. Chủ nhật tuần sau PHẠT :D:D:D. Oánh giá cao tinh thần chú Phát, Kiên pít, Duy, và chú gì quên tên...(tại uống nhiều quá) :D:D:D

thuan_hp

Member
Bác tính đi chơi mà không ới e đi cùng cái ntn là đi mảnh ah :-/ . chán bác hội trưởng

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Bác tính đi chơi mà không ới e đi cùng cái ntn là đi mảnh ah :-/ . chán bác hội trưởng
OK.....OK.....thứ 7 tuần này anh em đánh chiếm Hải Dương nhé, mấy anh em đi cho vui, để tối về anh alo xem bác Sát thủ Kim Thành hôm đó có rảnh ở nhà không đã .....ihhiihhii

kenxoai

gớm quá nhỉ,chiều hôm nào bác cho anh em xem hàng họ như thế nào nhé.bác toàn ỉm thế là em với anh Hưng Husky ghét đấy,bác mà ko mang ra trước hôm off là hôm 28 này phạt :))
sao lại lôi a vào thế :p................................................................................

Bác này hôm nay ọp được 1/2 chương trình thì bỏ về. Chủ nhật tuần sau PHẠT :D:D:D. Oánh giá cao tinh thần chú Phát, Kiên pít, Duy, và chú gì quên tên...(tại uống nhiều quá) :D:D:D
Khổ thế đấy !!!Sắp xếp hết rồi...ra sớm nhất.....dắt chó về cuối cùng...Có khách ...lại phải đi....Tiếc Quá!!!!!!!