• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

CLB VP Hải Dương thông báo OFF ngày 28/8/2011

Em thay mặt ae clb đề nghị các bác có tuổi như bác vũ, bác dự..v..v..v và 1 số các bác khác tối nay ko bác nào được đá bóng sân hàng chiếu để tránh ảnh hưởng sức khoẻ sáng mai ko dát chó đi được,hahahaha

rottweilord

Member
Đã bắt tay bắt chân và chạm cốc với chú Vũ, bác Dự thì hôm 30/7 về sớm chưa kịp bắt tay, chú Phi Anh hôm ấy thì chỉ mải chụp ảnh nên cũng chưa bắt được cái tay.
Và cũng rất tiếc là ngày mai tôi lại bận buổi sáng nên không thể đi Hải Dương được, chỉ biết chúc anh em trên đó một buổi off thành công và vui vẻ. Hy vọng gặp chú Vũ chiều mai ở Hải Phòng nhé.
>:D<

Em thay mặt ae clb đề nghị các bác có tuổi như bác vũ, bác dự..v..v..v và 1 số các bác khác tối nay ko bác nào được đá bóng sân hàng chiếu để tránh ảnh hưởng sức khoẻ sáng mai ko dát chó đi được,hahahaha
Được E an tâm!A lâu lắm rồi không đá sân hàng chiếu,mà A chỉ đá sân hàng ga & đệm thôi..hihi.Để chuẩn bị cho buổi off này A đã phải thực hiện chế độ ăn kiêng 15 ngày nay rồi,hihi "Ăn mặn & Ngủ chay" !!!
Anh thề A hứa A bảo đảm...hihij

Đã bắt tay bắt chân và chạm cốc với chú Vũ, bác Dự thì hôm 30/7 về sớm chưa kịp bắt tay, chú Phi Anh hôm ấy thì chỉ mải chụp ảnh nên cũng chưa bắt được cái tay.
Và cũng rất tiếc là ngày mai tôi lại bận buổi sáng nên không thể đi Hải Dương được, chỉ biết chúc anh em trên đó một buổi off thành công và vui vẻ. Hy vọng gặp chú Vũ chiều mai ở Hải Phòng nhé.
>:D<
Thanks Anh!Xong việc ở HD Em sẽ cố gắng......!!!!!!!!!!!!!!!!!

rottweilord

Member
Được E an tâm!A lâu lắm rồi không đá sân hàng chiếu,mà A chỉ đá sân hàng ga & đệm thôi..hihi.Để chuẩn bị cho buổi off này A đã phải thực hiện chế độ ăn kiêng 15 ngày nay rồi,hihi "Ăn mặn & Ngủ chay" !!!
Anh thề A hứa A bảo đảm...hihij
Chú Vũ chuẩn bị cho off cứ như cụ Ama Kông chuẩn bị đi săn voi ấy nhở? À nhưng mà cụ AK phải nằm đất mới đủ sức khỏe đấy.
Hẹn gặp chú chiều mai tại HP. Thân!

Phi Anh

Member
Chú Vũ chuẩn bị cho off cứ như cụ Ama Kông chuẩn bị đi săn voi ấy nhở? À nhưng mà cụ AK phải nằm đất mới đủ sức khỏe đấy.
Hẹn gặp chú chiều mai tại HP. Thân!
Vâng, e cũng mong sẽ sớm được bắt cái tay của bác :D:D:D>:D<
Có điều nay nói nhỏ với bác: Ngày mai bác Vũ sẽ dành trọn cả ngày cho VP Hải Dương, bắt khả xâm phạm :)):)):)).
Trưa mai anh e sẽ chăm sóc bác Vũ chu đáo nhé...=))=))=))

rottweilord

Member
Vâng, e cũng mong sẽ sớm được bắt cái tay của bác :D:D:D>:D<
Có điều nay nói nhỏ với bác: Ngày mai bác Vũ sẽ dành trọn cả ngày cho VP Hải Dương, bắt khả xâm phạm :)):)):)).
Trưa mai anh e sẽ chăm sóc bác Vũ chu đáo nhé...=))=))=))
Sáng ngày mai quân 308, 307 Hải Phòng sẽ lên Hải Dương, nhiệm vụ chính là giao lưu phối kết hợp với việc giải cứu binh nhì Vũ Nhớt và một số binh khác nữa. (Không biết quân ta có về được không nhở? 8->).
P/S: Anh em HP cố gắng nhé!!!
Một lần nữa, chúc anh em Thành Đông được Thành Công và vui vẻ!

Phi Anh

Member
cac bac dang an choi nhay mua thi lam sao post anh duoc? Hic...
Xin loi mod, e dang online bang mobile nen ko danh tieng viet duoc ah.

bunbun83

Member
đề nghị những bác nào hôm nay chụp ảnh thì pot hết lên cho a e thưởng lãm với nhé.cảm ơn các bác

Phi Anh

Member
ơ e ko biết bia rượu mà.thế a ko pot ảnh lên à.chờ đợi mãi ko thấy đâu .:((
Duy ơi, a và chú đào tạo đồng chí này chụp ảnh. Kô biết bia rượu thì làm nghề này quá chuẩn...=))=))=))