• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Challenger & Ares Club

Một buổi thăm mô hình CLB

Hôm nay ngày 8/11/2012 Đc Trần Xuân Việt Phó Chủ Tịch UBND TP Hà Nội đã có buổi thăm mô hình CLB Challenger & Ares tại xã Đông La - Huyện Hoài Đức. Đc đã động viên CLB cố gắng đẩy mạnh và phát triển mô hình nhân giống và đào tạo, tạo nên sân chơi lành mạnh cho các hội viên của CLB.
[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=w9_nIaYZIRc&feature=youtu.be[/YOUTUBE]​
Xin trân trọng cảm ơn >:D<

cuongmau

Member
Cập nhật ít hình ảnh các chiến binh của trại cho ae chiêm ngưỡng đi A ơiiiiiiiiii :D:D:D
E là E kết cái E màu cafe của cái A Chuyên gia Tung Của lắm đấy. Cho e xin it hình ảnh cho đỡ nghiện đi A ơiiii.

Lin Cun

Member
Nhìn thích thật.hi bao giờ Jen nhà e mới đc qua chơi với các bác đây.hix

Cập nhật ít hình ảnh các chiến binh của trại cho ae chiêm ngưỡng đi A ơiiiiiiiiii :D:D:D
E là E kết cái E màu cafe của cái A Chuyên gia Tung Của lắm đấy. Cho e xin it hình ảnh cho đỡ nghiện đi A ơiiii.
Tuần trước e ý vừa làm một trận tơi bời xong đang dưỡng lại, vài hôm nữa a sẽ up ảnh nhé, để nhều nhều tí đã:p:p:p:p

Chủ nhật nào cũng vui

Những hình ảnh sinh hoạt của CLB ngày 25.11.2012:D
http://www.facebook.com/media/set/?set=a.137711506379568.32750.100004221578745&type=3
Thay mặt CLB có lời mời đến tất cả các ae đang nuôi dòng APBT ở các khu vực gần với CLB. Nếu ae nào có thời gian rảnh rỗi cùng tham gia tập luyện và hop mặt với các thành viên đang sinh hoạt tại CLB vào các kỳ nghỉ cuối tuần.
(Hiện tại CLB không thu bất kỳ một loại phí nào khi các thành viên đến cùng sinh hoạt tại CLB)
Thời gian tập luyện trong tuần:
Từ thứ 2 đến thứ 6
Sáng từ: 8h - 11h
Chiều từ: 14h30 đến 17h30
Riêng ngày thứ 7 và CN họp mặt theo giờ được thống nhất giữa các Thành Viên của CLB
Vậy xin kính báo để mọi ae được biết
>:D<

Mời tham gia giao lưu

Challenger & Ares Club xin thông báo
Vào lúc từ 14h đến 15h Chủ nhật 2-12-2012 này tại Câu Lạc Bộ sẽ có sự giao lưu của một cặp APBT.
Vậy thân mời những anh/chị em rảnh rỗi có thời gian tới và tham gia và cổ vũ cho tinh thần tập luyện cũng như nâng cao thể lực. Giúp phần nâng cao phong trào nuôi và huấn luyện các cá thể APBT.
Rất hân hạnh đón tiếp các bạn.

dgk_karate

Member
Challenger & Ares Club xin thông báo
Vào lúc từ 14h đến 15h Chủ nhật 2-12-2012 này tại Câu Lạc Bộ sẽ có sự giao lưu của một cặp APBT.
Vậy thân mời những anh/chị em rảnh rỗi có thời gian tới và tham gia và cổ vũ cho tinh thần tập luyện cũng như nâng cao thể lực. Giúp phần nâng cao phong trào nuôi và huấn luyện các cá thể APBT.
Rất hân hạnh đón tiếp các bạn.
Vui quá anh nhỉ, chủ nhật em sẽ cố gắng thu xếp xuống trại chơi. Lâu rồi không được xem trận nào buồn quá.:(

pitman

Như thường lệ, anh chị em nuôi pit nhỏ và nhỡ vẫn hay gặp nhau vào sáng chủ nhật hàng tuần tại vườn hoa chân cầu Vĩnh Tuy vào lúc 9h sáng.Vậy chủ nhật này mong anh chị em đến đúng giờ để gặp gỡ trao đổi kinh nghiệm rồi về cất cún nhỏ ở nhà còn các cún to anh chị em có thể đưa theo để tiếp tục vào khu tập luyên của Challenger & Ares Club để cùng giao lưu, tập luyện và ....thử sức:D .Kính Báo !
Bác có thể chỉ rõ địa điểm vườn Hoa ấy ko, tiện thể cho em xin một số điện thoại để liên lạc nhỡ bị lạc đường ạ

Thông báo bổ sung

Vì một số lý do về Trật Tự Anh Ninh và yêu cầu về đề phòng Dịch bệnh của các Thành viên đang tham gia sinh hoạt hàng ngày tại CLB, đề nghị các ae trong buổi giao lưu ngày mai hồi 14h ngày Chủ nhật 2/12/2012 tại CLB khi đến giao lưu tạm thời vui lòng không mang theo cún.
Chỉ những cún tham gia thi đấu mới được mang vào khu vực tập luyện.
Rất mong ae thông cảm cho quy định trên.
Những ai không đọc được thông báo này mình sẽ bố trí khu vực xích cún riêng ngoài khu Tập luyện của CLB
Thân!
Phụ trách và quản lý CLB
Hoàng Trọng Hiếu

Thông báo

CHALLENGER & ARES CLUB XIN THÔNG BÁO
Trận đấu giao lưu tại CLB chúng tôi lúc 15h Ngày Chủ Nhật ( tức hôm nay) 2.12.2012 giữa Thành Viên CLB và Khách mời của CLB được hoãn vì những lý do thời tiết do bên Khách mời đưa ra.
Rất mong các anh chị em thông cảm cho chúng tôi !

Quản lý và phụ trách CLB
Hoàng Trọng Hiếu

Thư cảm ơn

CHALLENGER & ARES CLUB
Thay mặt Câu lạc bộ Challenger & Ares xin trân trọng gửi đến những ace đã có mặt tại CLB vào buổi chiều nay ( chủ nhật 2/12/2012) để cổ vũ cho tinh thần giao lưu và học hỏi giữa các thành viên đang nuôi APBT tại Hà nội.
Rất mong sự có mặt của mọi người vào các buổi gặp mặt tới.
Xin trân trọng cảm ơn

Quản lý và phụ trách CLB
Hoàng Trọng Hiếu

Ducthinhndt

Member
Lời đầu tiên xin chúc mừng Hiếu và Việt Anh có một trại Pit quy mô và hoành tráng!
Và xin cảm ơn hai em đã gây dựng, đầu tư để anh em nuôi Pit có địa điểm gặp gỡ giao lưu!
Chúc trại sẽ ngày càng quy mô và sở hữu các Pit thực sự mạnh về lực và giỏi về "nghệ"!
Thân .

Hình ảnh và clip

Những Clip và hình ảnh về buổi giao lưu gặp mặt tại CLB Challenger & Ares
[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=6xZVVfKCqRY&feature=youtu.be[/YOUTUBE]​
Xin chân thành cảm ơn sự góp mặt của mọi người
Thân

A Páo

Member
Tình Hình là làm thêm hàng ghế cho khán giả ngồi xem quy củ a ạ ..........

Ducthinhndt

Member
Hàng ghế như khán đài để các quý khách ngồi thì không khó, chỉ sợ khi tiếng còi báo hiệu " Trận đấu được bắt đầu " thì các quý khách lại nổi máu " Nóng ", " Tràn cả vào sân thi đấu " thì lúc đấy " Ai Ngồi Ghế "=))=))=))
Tình hình là anh em đến off cũng đông nên theo mình thì mỗi người đóng góp một ít để sắm chục cái ghế đá.
Phần vì để trại cũng quy mô và anh em ta không phải đứng.
Mong mọi người cùng chung tay!
Thân!