• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Challenger & Ares Club

dgk_karate

Member
Cám ơn TUNGANH KENNEL nhiều nhé, nhất định sẽ có buổi giao lưu tinh thần giữa 2 trại chúng ta...Thân!

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=HjkXp5ZdCPI&feature=plcp[/YOUTUBE]
Hôm nào khai trương nhớ báo em nhé. Em góp chai rượu :D. Mà lừa đảo vừa thôi nhé, hôm hỏi có cho đặt gạch đàn vện không thì bảo xong hết rồi, hờ hờ x-(.

Chủ nhật này có vài cặp của anh em trong CLB và bạn bè tại HN sẽ giao lưu thi thố tại trại...bác nào rảnh rỗi thì vào trại chơi cùng anh em cho vui :D:D:D

Buổi giao lưu,giao hữu hôm nay rất bổ ích và thú vị :x một lần nữa xin trân thành cảm ơn sự chu đáo và nhiệt tình của ace CÂU LẠC BỘ CHALLENGER & ARES CLUB nói chung & giám đốc Hiếu nói riêng,rất mong có thật nhiều những buổi giao lưu tiếp theo,thân ái!:-*

Buổi giao lưu,giao hữu hôm nay rất bổ ích và thú vị :x một lần nữa xin trân thành cảm ơn sự chu đáo và nhiệt tình của ace CÂU LẠC BỘ CHALLENGER & ARES CLUB nói chung & giám đốc Hiếu nói riêng,rất mong có thật nhiều những buổi giao lưu tiếp theo,thân ái!:-*
Á á á không được đâu e ơi..:((, a phải cảm ơn mọi người mới phải, đã bỏ công sức đến với CLB nhưng vì cứ luẩn quẩn vụ hậu cần nên không chu đáo được, may còn có Việt Anh bên cạnh.:-??
Ở đây thay mặt CLB a xin được gửi tới những ae đã tham gia buổi gặp gỡ lời cảm ơn trân trọng nhất
PS: đừng gọi a là GĐ nghe ngượng lắm, mong sao mỗi ngày CLB sẽ có nhiều ae quan tâm và góp tay xây dựng phong trào thật tốt thôi mà e, hay e đi tiên phong đi >:D<>:D<

Buổi giao lưu giữa CLB Challenger & Ares CluB và các cựu TV CLB Pitpull HN

Bận quá không có thời gian up ảnh để đáp trả lòng nhiệt tình của mọi người, trước tiêncho mình gửi lời xin lỗi tới mọi ae đã có mặt tại buổi sinh hoạt.
Còn đây là những giây phút đầy nhiệt huyết của những ae đã có mặt>:D<>:D<

Có ai biết cái chân này không nhỉ :)):)):))

http://i1164.photobucket.com/albums...20 thang 10 nam 2012/IMG_6242_zps68e39e1e.jpg

cuongmau

Member

Đề nghị a Minh từ sau mặt không được nghiêm trọng như thế nhé. A phải khí thế lên thì Bull của A mới có tinh thần chiến đấu chứ. ;)
Trận này mở đầu E thấy bull thể hiện cũng rất tốt nhưng về sau có vẻ hơi buồn E nghĩ 1 phần là cũng do Bull nó thiếu sự kích động nhiệt tình của Chủ nó đấy A Minh ạ.

cuongmau

Member
Kis chốn đi đâu rồi A ơi. Chui xuống đất Báo của E cung moi lên.
Tiểu Bối là con nhà Đốp hả A. Thằng mũi đỏ bây giờ ở đâu rồi. Nói đến làm E lại thấy Bùn tiếc thằng Đen. Hiiixxx