• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Challenger & Ares Club

Thich_Khach

Member
Thế này là Ares Kennel bây giờ hoạt động độc lập tự do hả a H' ? ko chung đụng ai nữa phải ko anh ?

Ares Kennel

Member
Thế này là Ares Kennel bây giờ hoạt động độc lập tự do hả a H' ? ko chung đụng ai nữa phải ko anh ?
Uh chỉ là tách ra làm 2 bên thôi mà e ;) để sự phát triển và chọn hướng được có nhiều lựa chọn hơn thôi 8->

mhoangthach

Member

VA a hoa mắt quá up nốt hộ a nhé :((
Tôi ko phải thành viên của hội pitbull, nhưng mà muốn tìm hiểu về giống chó này nên đã vô tình vài phải post này. Thấy ông chủ của kennel đầu tư rất nhiều cho những chú chó của mình. Nhưng ko hiểu sạo lại cho các con chó của mình đánh nhau nhỉ? cái này cả thế giới lên án mà mọi người lại cho nó diễn ra và trong có vẻ rất thích thú nữa. Nuôi chó thì phải biết thuơng nó, nó đâu có phải đẻ ra để các bác buồn buồn thì lôi ra cho cắn nhau chơi cho vui đâu. Mình đang xem rất hứng thú về kennel này nhưng lại thất vọng khi thấy những hình ảnh này. Xin các bác suy nghĩ lại những việc mình làm đi.

phananh2812

Member
trại a hiếu đẹp quá, e nghe nói hôm nay có mấy trận hay hay, a cho ae ít thông tin đi, hôm nay e cũng suýt được đi ké lên xem