• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Challenger & Ares Club

A Páo

Member
Hi hi chúc mừng a nhé ....hôm nào e mang con back qua chơi ...hay chiều mai đi

my_lucky

Active Member
Chiều mai anh có hẹn rồi. Vài hôm nữa vào hẳn một ngày đi em ơi

Konica.dog

Member
Đẹp tuyệt vời mà không chói lóa. Chúc mừng chúc mừng hai anh em nhé. Bao giờ thì khai trương vậy em? :x:x:x:x

Đẹp tuyệt vời mà không chói lóa. Chúc mừng chúc mừng hai anh em nhé. Bao giờ thì khai trương vậy em? :x:x:x:x
Khai trương thì a chưa tính, cứ tạm thời hoạt động để xem cần bổ sung gì nữa cho CLB không đã, nếu có đk mời e cứ qua chơi và cho ý kiến.
Thank

tiếp tục...

Này thì hầu này ( trích dẫn có bản quyền của một người chơi =))=))=)))

Mời các cháu về khu riêng để nghỉ ngơi

kubikubi

Member
Trại làm đẹp quá anh VA ơi, có 3 em vện nhìn hay phết, tiện thì gửi em ít thông tin về mấy em vện con này nhé:D:x

tunganh kennel

Vietpet sponsor
chúc mừng va với dự án mới này!quy mô trại hoàng tráng lắm,chúc trại ngày càng phát triển nhé>:D<>:D<>:D<

Cám ơn TUNGANH KENNEL nhiều nhé, nhất định sẽ có buổi giao lưu tinh thần giữa 2 trại chúng ta...Thân!

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=HjkXp5ZdCPI&feature=plcp[/YOUTUBE]