• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Các giống chó bản địa tại các tỉnh Bắc Bộ

TaiVenh

Active Member
@KC: Ố kề, để anh liên lạc lại với chú Dũng rồi chốt lịch. CHú theo dõi topic để nắm thông tin nhé.

TaiVenh

Active Member
Báo cáo các bác, đã liên lạc xong với chú Dũng, Bộ QP. Hẹn khoảng 9.30 - 10 am sáng thứ 7 này.

Đi sang trường Nông Nghiệp 1 thì hẹn chỗ nào tiện cho mọi người nhỉ? Hẹn cùng đi ăn sáng rồi sang bên kia luôn.

Vladavia

Member
Đúng đấy anh ơi, hẹn hò từ bên HN rồi cùng đi, chứ sang bên kia khó tìm lắm (em còn chưa biết trường NN 1 ở chỗ nào Gia Lâm :D).

TaiVenh

Active Member
Cho em bám càng với đc ko ah? ;)
OK thôi, bạn theo dõi topic này để keep update nhé.

Btw, bạn có thể sửa lại thông tin Nơi đến được không? Để cho đồng bộ toàn 4rum nhé. Tks.

@ chú Vlad: Chú biết chỗ nào hẹn ăn sáng ngon và tiện đường sau đó sang GL ko?

KimCuong

Active Member
Quả này em lại xin làm trinh sát dẫn đường cho các bác ạ. Ăn uống, ngủ nghỉ là nghề của em rồi. hehe. Theo em biết bên đường Nguyễn Văn Cừ có một quán phở rất ngon, đi qua ngã tư đường Nguyễn Văn Cừ và đường Nguyễn Sơn phía bên tay phải là tới. Phở gà, phở bò tương đối ngon. Anh em ta cứ hẹn nhau ở đó đi, em biết quán phở này vì em đã ăn tương đối nhiều ở đó, vì nhà ông anh em là ho dong duong ngay cạnh đó các bác ạ.

@trang_sún: Chào cô em! Lâu lắm anh mới thấy cô xuất hiện, thứ 7 này cô cứ đi cùng đồng chí Vladavia là oke hết. Nó mà không cho em bám càng thì có mà trời sập. hêhhêhhê.

TaiVenh

Active Member
Ok, địa điểm thế là chốt nhé.

Giờ giấc thế nào đây? 9.30 am thứ 7 (Jan12) ?

Vladavia

Member
Em nghĩ sớm hơn đi, 9h00 tập trung, anh em mình ăn uông thư thả hơn. Hôm đó bác Cương phụ trách vụ máy ảnh nhé :D

KimCuong

Active Member
Ơ chú em Vla này chuẩn thật đấy, chú cứ yên tâm súng ống, đạn dược luôn luôn đầy đủ. Anh cũng nghĩ 9h00 là chuẩn nhất. Thành phần đoàn: Tai venh, KIM CUONG, Vladavia, trang_sun..... Còn ai nữa không ạ???

THeo em vụ này các bác nên tập trung vào tối thứ 6 tại 1 nhà nghỉ nào đó trên đường NGuyễn Văn Cừ,sau đó điểm danh và bàn phương án tác chiến,7h sáng thứ 7 điểm danh ăn sáng,9h bắt đầu xuất quân,đ/c nào đến muộn coi như out.....hihihi

LongNDG

Member
Hê hê, thế thì phải điểm danh từ tối thứ 6 à anh Hùng ơi? Địa điểm là nhà nghỉ <== hay đấy, nhưng để bảo toàn quân số, tránh thất lạc, đề nghị mọi người tối và đêm thứ 6 tắt đèn ngủ sớm theo giờ bộ đội nhé, không được "la cà lọ chai" :D Em là em cũng máu lắm, mỗi tội em phải làm sáng thứ 7, chiều mới được nghỉ nên đành chờ ảnh các bác gửi về vậy.

ĐI xem mông cộc mà chả rủ em đi với. Co gì Pm cho em với các bác... ông Cương D về HN rùi àh, bí mật thế?Hya...

TaiVenh

Active Member
OK, em chốt các bác nhé:

Thời gian: 9 am ngày thứ 7 (Jan 12)
Địa điểm: Quán phở sau ngã tư Nguyễn văn Cừ x Nguyễn Sơn.
Thành phần:
KC, TV, Vlad, Trang sún, RR, LVP? (KC phụ trách mục ẩm thực và phim ảnh. TV phụ trách liên lạc, dò đường)

@ bác Hùng TY: Bác có rỗi rãi thì tham gia với tụi em cho vui nhỉ?

Rose1402

Vietpet sponsor
Nhà em cũng thích đi lắm nhưng miu nhà em đang ốm ko đi được... chúc chuyến đi của các bác nhiều thành công! :)

LongNDG

Member
Các bác nhớ bắn nhiều ảnh vào nhá, cho em được hưởng tí sái :D Thèm lắm mà chả đi được.

OK, em chốt các bác nhé:

Thời gian: 9 am ngày thứ 7 (Jan 12)
Địa điểm: Quán phở sau ngã tư Nguyễn văn Cừ x Nguyễn Sơn.
Thành phần:
KC, TV, Vlad, Trang sún, RR, LVP? (KC phụ trách mục ẩm thực và phim ảnh. TV phụ trách liên lạc, dò đường)

@ bác Hùng TY: Bác có rỗi rãi thì tham gia với tụi em cho vui nhỉ?
Mình cũng cố gắng thu xếp công việc để hôm đó có mặt điểm danh,TRại của anh HÀ TRiển CHiêu dễ tìm lắm,cứ đến cổng trường đại học Nông NGHiệp 1 là thấy ngay....

TaiVenh

Active Member
Ối ối bác Hùng TY ơi, hình bác đưa trông có vẻ giống đấy ạ. Bác túm đc em này ở đâu đấy. t7 này bác cố thu xếp đi chơi với anh em luôn cho vui. Nếu nhà kia gần thì ta cùng đến xem luôn em bác pót nhé.

Mà nhà chú Dũng ko phải trong trại anh Hà PDS đâu ạ. Gần đó thôi. Nhưng chú Dũng sẽ ra đón anh em mình. Bác cứ yên tâm.