• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

AMERICAN BULLY: Rambo & Angle

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Xin giới thiệu:

HEART BREAKER: American Bully (chất lượng) - 4 tháng tuổi, đực, sẽ có mặt tại Việt Nam trong thời gian tới.

Một số hình ảnh của HEART BREAKER & chó cha KING COBRA
con này anh mới mua phải không ? em thấy bệnh mê chó của anh sơn ly-giang lại ngày càng trầm trọng rồi . bệnh này rất dễ bị truyền nhiễm bằng chứng là mấy hôm nay thất khó thở và đau bụng em đã đi xét nghiệm bên serbia kết quả là dương tính bắt đền anh đó.

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
con này anh mới mua phải không ? em thấy bệnh mê chó của anh sơn ly-giang lại ngày càng trầm trọng rồi . bệnh này rất dễ bị truyền nhiễm bằng chứng là mấy hôm nay thất khó thở và đau bụng em đã đi xét nghiệm bên serbia kết quả là dương tính bắt đền anh đó.
Chào Sơn,
Chuồng trại xây dựng đến đâu rồi? tại anh thấy sắp có chổ gởi chó rồi nên an tâm, hì, hì,... Con này anh theo dõi từ lúc mấy ngày tuổi, nay đã được 4 tháng, còn đang trao đổi nhưng chắc sẽ xong thôi. Mấy con rott bên Serbia sao rồi chừng nào đem về???

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
nhìn rất oai vệ mặc dù mới 4 tháng tuổi ! chúc mừng anh sơn ly-giang nhé . về mặt chuồng trại em đang xây nếu nhanh thì 20 ngày nữa còn chậm thì ít nhất 1 tháng . con này mà gửi lên em thì tha hồ tự do tập luyện.

1stLady

Member
Tuyệt vời.
@ly-giang: em còn ân óan với anh mà chưa giải quyết dứt điểm đc - cho em thêm tgian nhé. Cám ơn anh nhiều.

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
hôm trước qua nhà anh sơn ly-giang thấy con Rambo lúc này phát triển tốt ghê người dầy hơn hẳn tháng trước em tới . tiếc là không đem theo máy hình chụp một pô .

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Hot news ! con HEART BREAKER giống American Bully của anh sơn Ly-giang đã có mặt tại VN lúc 3h chiều ngày hôm nay . chắc chủ nhân hơn mệt vì đi lãnh hàng bị hải quan cửa khẩu hành quá nên chưa kịp thông báo trên diễn đàn .

Skynicole

wow thế là sắp đc chiêm ngưỡng những tấm hình đẹp của chú ta tại vn rồi,híc kô còn đường nào khác vận chuyển nửa hả các bác, đồ đạc em đi lãnh bị hành em còn mệt muốn vứt ở sân bay luôn á, huống chi con vật mà bị hành chắc nó chịu kô nổi đâu :(

vậy xin chúc mừng anh Sơn, hôm nào mong được offline để ôm thằng cu cho đả, Heartbreaker là đẹp nhất trong lứa, Bone và Jawbreaker. cha nó đúng là hàng tuyển.

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
vậy xin chúc mừng anh Sơn, hôm nào mong được offline để ôm thằng cu cho đả, Heartbreaker là đẹp nhất trong lứa, Bone và Jawbreaker. cha nó đúng là hàng tuyển.
Cảm ơn Dsmbooster,Skynicole và Sơn Nguyễn,
Heart Breaker đã về hôm qua, rât khoẻ và thân thiện. Anh sẽ cố gắng chụp hình sớm để upload lên sớm.

Thân,

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
con này mà anh sơn cho vận động một chút rồi chụp hình thì khỏi chê luôn vì tính tới thời điểm nàu nó được 5 tháng mà bộ khung củ nó nhìn chắn chắn hơn cả con Rambo của anh sơn nữa . đúng là hàng xịn có khác

Skynicole

Chỉ 1 tấm thôi là em nhìn đủ phê rùi , em này quá chiến , tai em này cắt khéo quá . Thanks bác đã post hình cho ae chiêm ngưỡng ,nhưng mong lần sau bác post hình em nó nhiều hơn nữa, em kết giống này lắm lắm, em xin đặt hàng trước 1 em puppy lứa đầu của em nó nha bác ^^

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Heart Breaker: 4,5 tháng tuổi, nhưng trông to như 5 tháng trở lên, 100% RAZORS EGDE line, 100% Bully (thân ngắn, mõm ngắn, ngực rộng, đầu to, thấp và xương khung to), màu đỏ vện. Heart Breaker rất năng động, và thân thiện với mọi người. Nhìn Heart chúng ta thấy khác với RAMBO, bởi vì trong dòng máu của RAMBO có mang 50% dòng máu của GAFF (chó show: chân cao, ngực sâu,...).
Một vài hình ảnh của Heart Breaker:

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
nhìn những tấm hình này mới thấy đã , anh sơn tranh thủ bắt thêm con cái nữa cho nó có cặp sau này có puppy em đăng ký 1 con

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Một vài hình ảnh bên nội của HEART BREAKER

Chó Cha: KING COBRA (hình chụp lúc 14 tháng)

Ông nội: Devilsden's Viper (hình chụp lúc 20 tháng)

Bà nội: Razenkane's Blue Felony