• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

AMERICAN BULLY: Rambo & Angle

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Anh Ly_Giang ơi anh chụp ảnh cái máy dành cho cún tập chạy up lên đi anh, em nóng lòng nhìn thấy chi tiết nó quá. Cảm ơn anh nhiều!
Sorry em, ngày mai Anh sẽ chụp (hôm nay anh bận quá, mà gi thì tối quá sợ chụp không rõ) và up lên nhe.

moggle

Member
em ở ngòai hn cũng muốn làm 1 cái cho em bull terrier nhà em quá, nó được 5 tháng rồi h ko tập chắc khung ngực nó ko to ra mất, em thì lại ít có thời gian dẫn nó đi chơi.

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Sorry em, ngày mai Anh sẽ chụp (hôm nay anh bận quá, mà gi thì tối quá sợ chụp không rõ) và up lên nhe.
Sorry vì đã gởi trể, hôm nay mới rảnh để chụp máy tập. Anh chụp các phần của máy, hy vọng là em làm được.

ilovelove

Member
anh cho hỏi muốn mua 1 chu chuyển ra hà nội giá cả thế nào anh em muốn tim 1 chú cho 1 người bạn ??????????? thân................

misha

Member
Con Rambo đẹp quá, thân hình thiệt là săn chắc, đầu mình tứ chi đều thấy ổn cả. Riêng về cái máy tập thì mình nghĩ hay là ta mua 1 cái máy chạy bộ đã qua sử dụng ( khoảng 1tr - 1,5 tr ). về hàn thêm mấy thanh sắt để làm cái lồng thì có được không nhỉ. cả ta và chó đều xài luôn cho nó đỡ...tốn kém.

Cám ơn anh Sơn đã chia sẽ hình ảnh máy tập chạy cho chó.Máy trông chuyên nghiệp và gọn gàng quá.

Chú Giang cho con hỏi là máy này dài, rộng, cao khoảng bao nhiêu? Cái máy chú chụp có chó các giống chó lớn tập được không hay là phải làm cái to hơn?

Rambo nhìn đô con quá, o ngờ lớn mau ghê. hy vọng nó sớm biết yêu, để AE có cháu mà bồng. chúc mừng anh Giang

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Chú Giang cho con hỏi là máy này dài, rộng, cao khoảng bao nhiêu? Cái máy chú chụp có chó các giống chó lớn tập được không hay là phải làm cái to hơn?
CÓ thể dùng cho chó lớn được hết. thường máy dài cỏ 1,2 m - 1,3 m + thêm bán kín chu vi 2 bánh trước và sau thì cũng cở 1,5 m. Nên cở berger hay Rott, đều được. Máy không dùng điện, nó chỉ vận hành khi chó chạy. Do máy có một độ dốc, lại trượt nhẹ nên chỉ cần một lực nhỏ là băng chuyền gỗ sẽ chạy, buộc chó phải bước tạo một lực làm máy chạy nhanh và chó cũng chạy nhanh. Rất hiệu quả.

Con Lợn Lòi

Active Member
Cảm ơn anh Ly_Giang rất nhiều, anh ơi làm ơn cho em hỏi cái dây nằm dưới những tấm gỗ, để bánh xe trượt lên là dây gì vậy anh, nó làm bằng chất liệu gì vậy ạ?

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
à nó là dây đay chiều ngang khoang 2 tấc. Anh nghĩ thợ máy chắc biết.

Bác Sơn ơi cho em hỏi thế pit bull này ko thể cắt tai được ko em thấy nguyên bản trông đep hơn chỉ tội ko ngầu thôi giống mấy con pit bull o dưới hai phòng trông đẹp lắm bao giờ có đàn F1 bác pot ảnh lên nhé

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Bạn hãy ra tiệm Mỹ Nhung ở Lê Hồng Phong gặp Anh Mỹ chuyên làm chuồng Inox.
Thân,

AmDuongTu

Hi Bác Ly Giang,
2 chú chó này Bác mua bên Thái ah?
Mình cũng hay đi công tác bên Thái, nhưng ko rành thủ tục nên ko dám mua.
Bác mua trại nào bên Thái vậy.
Có gì chia sẻ giúp anh em tiết kiệm ít tiền nha :D
Mấy chú cún này có gửi đi học ko vậy bác?
Thân

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
HEART BREAKER - 4 tháng tuổi

Xin giới thiệu:

HEART BREAKER: American Bully (chất lượng) - 4 tháng tuổi, đực, sẽ có mặt tại Việt Nam trong thời gian tới.

Một số hình ảnh của HEART BREAKER & chó cha KING COBRA

bibin

Member
đẹp quá anh ạ,trông khoẻ mạnh,vạm vỡ,mặt ngầu luôn nhìn "phê" quá anh à...