• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

AMERICAN BULLY: Rambo & Angle

CENTIMET

Member
thiệt không đó, bàn tay mỉ nhân đang âu ếm em nó, em nó lại yên vị trên long sàn của anh kìa..he he
Thằng ku vện này xướng quá xá quà xa.
pó tay bác Sơn _LG lun!

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Anh thiết kế 01 bộ kéo xe cua Rambo nha anh, em lên phụ anh dợt em nó cho đã ghiền...hicichic
muốn có đủ đồ chơi Agility thì phải lên củ chi thôi....hi.....hi.........[/QUOTE]
Đang chờ trại của em hoàn thành, sẽ đăng ký tạm trú RAMBO trên ấy cho vận động nhé.

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
thiệt không đó, bàn tay mỉ nhân đang âu ếm em nó, em nó lại yên vị trên long sàn của anh kìa..he he
Thằng ku vện này xướng quá xá quà xa.
pó tay bác Sơn _LG lun!
To Centimet, Sonnguyen:
Tranh thủ nhà không có ai đem Heart xuống chụp thôi. Thủ tục visa nhà anh phải chờ không mau như vậy đâu, hì, hì.....

CENTIMET

Member
cho Cent ké vài tấm:( chụp kém quá, khi xem hình nhớ cộng thêm vài điểm cho đúng giá trị thực ở ngoài đời)..xin cám ơn!

Ngồi ngoan quá..hi hi

ánh mắt đưa tình, chứa chan tình cảm thầy trò..he he ( em nó đang muốn cái cái gì mà lè lưỡi..?)

RH chào bà con cô bác nhé!

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Cảm ơn Centimet về những tấm hình nhé, Tặng lại em một tấm đây

Heart với HLV CENTIMET

1stLady

Member
Cảm giác lần đầu vuốt ve Heart như lần đầu nắm tay người yêu ý - hì hì. Sướng không thể tả.
Thx anh ly-giang.

hoàng tử HB này cái mặt y như vua cha K, chỉ điều king thì mắt mí lót, giống Hàn Quốc, còn Hb thì 2 mí nhưng anh Sơn còn nhiều đam mê bully lắm, chắc phải vài em bully về VN nửa. nhưng sao thấy anh hỏi thông tin con đực không vây?,

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
hoàng tử HB này cái mặt y như vua cha K, chỉ điều king thì mắt mí lót, giống Hàn Quốc, còn Hb thì 2 mí nhưng anh Sơn còn nhiều đam mê bully lắm, chắc phải vài em bully về VN nửa. nhưng sao thấy anh hỏi thông tin con đực không vây?,
ANh đang lựa chọn con cái ở các kennel nổi tiếng bên Mỹ, với tiêu chí là phải thật đẹp và gia phả phải tốt. Nhưng những con như vậy thì giá rất cao, nên chắc phải chờ một thời gian rủng rỉnh túi đã rồi sẽ tính tiếp. Thân,

anh Sơn pm cho em cái email, vì có 2 con này rât đẹp đang định tham khảo với anh
thân.

mr_hung

Member
bác ly-giang cho em hỏi là cái máy tập chạy bác làm riêng cho 2 bé bully của bác phải ko ah? chi phí hết bao nhiêu ???
Anh Lý Giang ơi nhin mấy con bully nhà anh mà mê quá, em cung thích nhưng dòng này lắm, rất muốn tìm một bé về nuôi. anh cho em hoi anh đã có kế hoạch cho hai cun nhà anh nhân giống chưa anh. khi nào có đàn F1 thi anh để lại cho em một bé nhé. Cám ơn anh rátt nhiều

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Anh Lý Giang ơi nhin mấy con bully nhà anh mà mê quá, em cung thích nhưng dòng này lắm, rất muốn tìm một bé về nuôi. anh cho em hoi anh đã có kế hoạch cho hai cun nhà anh nhân giống chưa anh. khi nào có đàn F1 thi anh để lại cho em một bé nhé. Cám ơn anh rátt nhiều
Vâng, khi nào có kết quả anh sẽ post lên nhé.
Thân,

k790i

Member
oh , minh cu tuong con bull mỹ thì sẽ giống y chang cái con chó trong film tom & jerry chứ ? Con này nhìn từa từa như con bull terrier ha , nhưng cái đầu thì không gù bằng .

mr_hung

Member
bác ly-giang cho em hỏi là cái máy tập chạy bác làm riêng cho 2 bé bully của bác phải ko ah? chi phí hết bao nhiêu ???
bác lý Giang ơi mấy chú bully nhà bác sản suất đàn F1 chưa? khi nào có tin vui bác nhớ báo tin mưng cho anh em cùng vui nhé. Nhìn chứng em mê quá chỉ muốn được sờ tận tay vào chúng thôi. chỉ tiếc em ở xa quá tận ngoài bắc, đợt này phải xin xếp cho đi công tác vào đó mới được. có cơ họi thăm anh em Vietpet trong đó và mấy bé bự của bác Giang.KeKe:D

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
bác lý Giang ơi mấy chú bully nhà bác sản suất đàn F1 chưa? khi nào có tin vui bác nhớ báo tin mưng cho anh em cùng vui nhé. Nhìn chứng em mê quá chỉ muốn được sờ tận tay vào chúng thôi. chỉ tiếc em ở xa quá tận ngoài bắc, đợt này phải xin xếp cho đi công tác vào đó mới được. có cơ họi thăm anh em Vietpet trong đó và mấy bé bự của bác Giang.KeKe:D
Chào Mr_Hung,
Hy vọng là sau 2 tháng nữa sẽ có bầy đầu tiên. KHi nào có kết quả sẽ post ảnh thông báo. Khi nào vào Hung cứ ghé chơi nhé.
Thân,

mr_hung

Member
Chào Mr_Hung,
Hy vọng là sau 2 tháng nữa sẽ có bầy đầu tiên. KHi nào có kết quả sẽ post ảnh thông báo. Khi nào vào Hung cứ ghé chơi nhé.
Thân,
ok chắc chăn rồi. chúc bác có đàn chó mẹ tròn con vuông.

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
ok chắc chăn rồi. chúc bác có đàn chó mẹ tròn con vuông.
Việc giao phối giữa RAMBO & ANGEL đã thành công, hy vọng sau 2 tháng nữa sẽ có lứa pitbull đầu tiên ở Việt Nam.

Hy vọng sau hai tháng,đôi bạn pitbull này sẽ cho ra đời những baby pitbull,để làm quà tặng cho chủ nhân.Xin chúc mừng anh SƠN LY GIANG

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
chúc mừng anh sơn Ly-giang nhé ! vậy các fan của Pitbull có hy vọng sở hữu hậu duệ của Rambo rồi nhé .