• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Zai làng, gái quê

ruồi bẹp

Active Member
Chân dung bà bầu.

dạy con nghịch dây điện từ khi còn trong bụng mẹ

Em vừa có giấc mơ trưa

Bụng bầu nì

lululubu

Active Member
Ố, cả post mới toàn Bống là Bống, còn bố các cháu nhỏ thì thơ thẩn đi đâu rồi? Hôm nay đến thấy ngoan lắm nhá, toàn nằm một chỗ mới cả đi khè em BB làm em trốn góc tủ lạnh ko dám ra:blusshing:. Về đến nhà tí ướt như chuột, may thế.

ruồi bẹp

Active Member
Ố, cả post mới toàn Bống là Bống, còn bố các cháu nhỏ thì thơ thẩn đi đâu rồi? Hôm nay đến thấy ngoan lắm nhá, toàn nằm một chỗ mới cả đi khè em BB làm em trốn góc tủ lạnh ko dám ra:blusshing:. Về đến nhà tí ướt như chuột, may thế.
he he bố các cháu nó đây nì

Hình như còn sót cái bánh trong nì

Moi ra mới được

Chả còn tí nào, bà Ruồi ăn hết sạch rồi :angry:

lululubu

Active Member
Ủa sao mình sang nó cũng giả vờ ngoan thế, không thấy nghịch tẹo nào? Hay 2 cái đứa này có bài có khách thì mình giả vờ để chúng nó tưởng mình hiền không đề phòng=)). Mà mình thích em Kem lắm nhé, êu ôi bờm dày mà dài, lại còn to. Mà hình như còn chưa bằng anh Ren nữa:worried:. Bọn này khéo có lai voi.

ruồi bẹp

Active Member
Ủa sao mình sang nó cũng giả vờ ngoan thế, không thấy nghịch tẹo nào? Hay 2 cái đứa này có bài có khách thì mình giả vờ để chúng nó tưởng mình hiền không đề phòng=)). Mà mình thích em Kem lắm nhé, êu ôi bờm dày mà dài, lại còn to. Mà hình như còn chưa bằng anh Ren nữa:worried:. Bọn này khéo có lai voi.
he he cảm ơn cô đã khen cháu nhưng nhìn thía thôi chứ cháu nó không béo đâu, dạo này lười ăn lắm rồi :(

Sheryl

Active Member
Nhà cháu đính chính lại là trông qua thì Ren nhà cháu không to hơn thằng Chăn lợn, vì Ren người chắc hơn, lại màu tối và lông ngắn hơn nên trông qua thì thằng Chăn lợn to hơn ạ. Bế lên mới biết. Ren nhà cháu không có đồ sộ đâu ạ.

Lynyeu

Member
Ước gì Đô nhà mình cũng lai voi như tụi này :)):)):))

ruồi bẹp

Active Member
@Lynyeu: thật ra là Ruồi lồng tiếng vào cho nó thêm phần gay cấn thui chứ thật ra nó đang nghịch chui đầu vào hộp thôi. Thằng này mà đói thì cứ cái mồm nó ngoạc ra hết cỡ rồi khắc có đứa phải dâng thức ăn đến tận mồm cho nó :nailbitting:

@Capuchino_boy: hí hí thanks chị, bà bầu này xinh nhưng đỏng đảnh lắm:blusshing:

fat.L.T

Member
hix thế là chỉ còn nửa tháng nữa là vỡ chum rồi chúc bống sinh nở nuôi con tốt như mẹ nhớ :X

beheoxinhxan

Active Member
Hay là cho Bông bầu nhỉ?:blusshing: Thèm nhìn lũ mèo con quá.:blusshing:
Biết là người ta rất mê em Bống mà cứ show hình ra thế này thì chết mất :((

ruồi bẹp

Active Member
Hay là cho Bông bầu nhỉ?:blusshing: Thèm nhìn lũ mèo con quá.:blusshing:
Biết là người ta rất mê em Bống mà cứ show hình ra thế này thì chết mất :((
Bống nàh em bầu được cả tháng rùi mà chị ;;)

beheoxinhxan

Active Member
Bống nàh em bầu được cả tháng rùi mà chị ;;)
Chị biết là Bống đầu luôn rồi chứ. Ý chị nói là Bông đần nhà chị cơ. Vì thấy Bống bầu làm chị nôn nao quá:)), cũng muốn có mèo con như em sắp có:D

ruồi bẹp

Active Member
Chị biết là Bống đầu luôn rồi chứ. Ý chị nói là Bông đần nhà chị cơ. Vì thấy Bống bầu làm chị nôn nao quá:)), cũng muốn có mèo con như em sắp có:D
a ha tên chúng nó khác nhau mỗi cái dấu nên em ko nhìn ra :))

cun0206

Member
Ruồi ơi ! Khoảng tầm hôm nào Bống đẻ thế, cho mình sang ngó nghiêng tý nhỉ, hôm trước đã không sang được rồi nhớ thằng Kem quá. Mà trước đây đến nhà mình cứ nói như đinh đóng cột là thằng Ke sẽ thành công công, vậy mà bây giờ công công cũng có đứa nối dõi rồi nhỉ

ruồi bẹp

Active Member
Ruồi ơi ! Khoảng tầm hôm nào Bống đẻ thế, cho mình sang ngó nghiêng tý nhỉ, hôm trước đã không sang được rồi nhớ thằng Kem quá. Mà trước đây đến nhà mình cứ nói như đinh đóng cột là thằng Ke sẽ thành công công, vậy mà bây giờ công công cũng có đứa nối dõi rồi nhỉ
Bống nhà em chắc hơn nửa tháng nữa chị ạ, theo tính toán của em thì khoảng cuối tháng này :D
thằng Kem chắc chắn thành công công chị ạ, Bống đẻ xong là cả 2 đứa bị triệt luôn em chủ trương nuôi mèo cho khỏe, cho bếu mới thích