• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Zai làng, gái quê

ruồi bẹp

Active Member
Lâu lâu post ảnh 2 đứa nhà Ruồi, lần này lập 1 topic mới cho có cảm giác ... mới mẻ

Đầu tiên là zai chăn lợn, zai làng nhà Ruồi

Vẫn to như con bò và lông thì càng ngày càng hồng, chính vì thế mà em nó còn một biệt danh mỹ miều là "pink boy" =))

Giữa nhà có một đống lông lá

Góc nhìn từ đằng trước

Ông kễnh

Tiếp theo là ảnh của Bống nhọ nhem, gái làng ngày nào giờ đã (sắp) thành thiếu nữ, mặt xinh, chân dài mỗi tội em nó con nhà lao động nên chân to chẳng thua gì các bậc nam nhi :D

Một hôm trời xầm xì như cái hôm em về làm con gái nhà Ruồi

Thêm một đống thừa thãi nữa, được cái đống này biết điều nằm góc nhà

Lim dim buồn ngủ

Mèo lung linh trong ánh nến
Kem: gớm tóm vào bắt chụp ảnh, có được miếng nào đâu.
Bống: ...

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Hê, ruồi phải trả tiền catxê cho Kem và Bống chứ, để các em nhìn bào bánh gato mà chẳng được miếng nào, bóc lột quá.

ruồi bẹp

Active Member
chúng nó làm mỗi đứa một miếng bánh rồi chán ngấy đấy ạ
bánh chanh leo nên chắc chẳng khoái khẩu lắm :))
nhưng đã có tiệc thì ai cũng có phần he he

knoor

Member
Zai làng với gái quê như thế này thì khối em thành thị vẫn xin chết :))

meonho124

Member
Cái thằng con rể Kem ra dáng lớn hơn em Bơ rồi , mặt Bơ dạo này xinh gái cực hiền hiền ngây thơ như gái ... 13 :)) cái thằng Kem phải 25 rồi mặt như cụ non thế hử :))
Bống thì tay chân to thật :)) nhìn như main coon thật luôn ý :suprise:
ơ thế 2 đứa chụp với bánh Kem mà không xơ múi được miếng nào à :))

ruồi bẹp

Active Member
ùi nó đang khó chịu nên thế đấy chứ đảm bảo với mẹ vợ cháu nó vẫn đẹp zai ngời ngời ấy mà :))
với lại người ta nói đẹp trai không bằng chai mặt, cứ chai ra thì kiểu gì chả làm chồng được em Bơ =))

còn Bống thì đúng là lông dài ra tí nữa thành maincoone thật, mỗi tội dạo này hơi lười ăn nên không béo lên mấy.

Úi giời ơi đang post bài này mà thằng Kem nằm bên cạnh ngủ mới gì cứ gầm gừ suốt =))

ruồi bẹp

Active Member

chân dung thanh niên mới trưởng thành
thế là thằng nhóc giờ không còn là thằng nhóc nữa :love struck: giờ em chị là mèo nhớ rồi, 7 tháng rồi :)) ra tết là chị muốn chuẩn bị trầu cau rồi. Cơ mà Kem à, sao mà em vẫn tồ tẹt thế hả em :))

cun0206

Member
Sao ngày trước Ruồi sang bắt Kem, nói rất chắc chắn về kế hoạch cho làm công công sau khi tròn 3 tháng. Kế hoạch đó đế đâu rồi em :))

ruồi bẹp

Active Member
Sao ngày trước Ruồi sang bắt Kem, nói rất chắc chắn về kế hoạch cho làm công công sau khi tròn 3 tháng. Kế hoạch đó đế đâu rồi em :))
he he em tự dưng lại thấy tiếc tiếc, thằng này lớn lên nó đẹp zai quá anh ạ, không để lại được gì cho đời sau nó phí :))

Mọi người xem xem zai làng nhà Ruồi tập tọe làm ông kễnh :))

knoor

Member
Hãy cho các em í được hưởng sung sướng ít nhất cũng phải 1 lần thử cảm giác làm cha làm mẹ nó thế nào chứ nhỉ?