• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Zai làng, gái quê

ruồi bẹp

Active Member
Bản chất móc cống của mèo nhà mình lại bị phơi bày tiếp rồi :((. Cô Ruồi không cho mẹ cháu cơ hội nâng hàng trước khi up à :?.
đâu cái đó là vẻ đẹp tự nhiên, mộc mạc, đẹp từ sự bình dị nhất :))

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Nhìn ngon quá mà không được tham dự, chán đời quá đi mất. Mà cô ngọc xem lại đi nhé, bắt các cháu lao động khổ sai nhiều quá hay sao mà mắt mũi tèm lem thế kia?

beheoxinhxan

Active Member
Bản chất móc cống của mèo nhà mình lại bị phơi bày tiếp rồi :((. Cô Ruồi không cho mẹ cháu cơ hội nâng hàng trước khi up à :?.
:(:)(( Khổ thân mấy đứa cháu tôi, sao lại nỡ để nó đi móc cống suốt ngày thế hử? :(( :))

beheoxinhxan

Active Member
Người ta ốm nghén, người ta mệt mà cứ cằn nhằn. Có giỏi cứ thử nghén xem có mệt không?
Thằng Kem chắc giống cậu Ginger nhà nó, lắm lời không chịu được.
:suprise: Hoa hậu của lòng chị bầu rồi à?
Thằng Kem chăn lợn nó xử hay là anh nào khác thế em? :blusshing:

suki8x

Member
mình tưởng em vàng kia là công chúa chứ hóa ra lại là nam nhi ah
kekeke
mà bên kia sông là định công thì bên này sông là khu ngoại thành giống mình sao bác ruồi bẹp ơi

ruồi bẹp

Active Member
@anh Cương: mắt các cháu tuy tèm nhèm nhưng được cái nhìn đồ ăn vẫn rõ và vẫn nghịch khỏe he he

@chị beheoxinhxan: thì nhà em chỉ có mỗi cái thằng zai làng đấy thôi chị ạ :D

@suki8x: hì hì nhà mình bên Đại Kim, cách Định Công một con sông Lừ (thối)

Unincoi

Member
Thằng Bống càng nhìn càng Giống Bờm nhà Gema, hay tụi nó là anh em sinh đôi nhỉ. Cắn cho mỗi đứa một nhát vào mông

ruồi bẹp

Active Member
Thằng Bống càng nhìn càng Giống Bờm nhà Gema, hay tụi nó là anh em sinh đôi nhỉ. Cắn cho mỗi đứa một nhát vào mông
hức bạn nói thế tội Bống nhà mình, cháu nó là con gái 100% mà :((

Unincoi

Member
Ui ui, thì xinh gái kiểu nam tính tomboy ý à không ý tớ nói là xinh gái kiểu nhìn cá tính ý mà. Lạc giữa các bé gái dễ thương tự dưng nhìn có em bé nhìn ngầu ngầu giống Bờm nhà Gema thì các chị có mà xúm vào tranh nhau ý chứ. mà đi off có gặp anh Bờm thì a ý sẽ tự hỏi " ơ đứa nào đẹp giống mình thế nhỉ, giá rước nàng về, rồi tống con bé Bánh Mì ra ngoài kiếm tiền giúp mẹ Gema, he he. để hai đứa cạnh nhau hai mẹ còn bế nhầm con ý chứ, mẹ ruồi bẹp mang anh Bờm về lại tưởng Bống suốt ngày thắt nơ với làm điệu cho A Bờm thì khổ ( sorry hai mẹ vì trí tưởng tượng của mẹ unincoi hơi phong phú)

Kún¥êu

Member
Được một buổi mát giời nhà ở nhà Ruồi có một buổi ọp ẹp nho nhỏ và lần đầu tiên trong nhà dó đến 16 con mèo, khắp nhà mèo chạy lon ton, đủ loại mèo lớn bé :))

Xuất hiện đầu tiên là 4 cháu con mẹ Ly nhà chị Sheryl và Shimmy:

Các cháu nhỏ này có vẻ rất khoái trò chơi cảm giác mạnh với dây điện và ổ điện

Bốn cục bông châu đầu vô cái ổ điện

Một phi đoàn mèo nữa đổ bộ, phi đoàn này đến từ phía bên kia sông, một mảnh đất mang tên Định Công:

Phi đoàn trường Mẹ Mi, "Mấy đứa điểm danh nào"

"Hai bố con" hội ngộ:

Chân dung kẻ ăn trộm gà

Cho Popeye một miếng, ngồi chầu nãy giờ rồi

Đây là chủ nhà

Hết phần mèo đến phần người

Dáng ai ngồi bệt nơi đây????
Ảnh đẹp thật, mới phát hiện ra hội nhà mình không những có tình yêu mèo đặc biệt mà còn có 1 tâm hồn ăn uống vô cùng phong phú.

hoalinh

Member
Sheryl nhìn trông có vẻ khác so với trước tết nhỉ , dáng người hơi hơi " ốm " thì phải

beheoxinhxan

Active Member
Sheryl nhìn trông có vẻ khác so với trước tết nhỉ , dáng người hơi hơi " ốm " thì phải
Có tình yêu thì phải khác chứ anh :)) :)). Đẹp ra quá trời luôn đúng không ạ?
Sheryl nên cám ơn anh Dao Găm đi nhé =))

D_P_HOA

Active Member
unlike

Ghét các bác các cô các chú.

40 char.

He he, hôm qua vừa nói chuyên với Thuân xong , bảo từ hồi cô Sheryl gặp chú Dao găm thế nào mà xinh quá nhỉ , ôm lên mấy cân , làn da như em bé ý :))

Gemma

Active Member
hức bạn nói thế tội Bống nhà mình, cháu nó là con gái 100% mà :((
Ui ui, thì xinh gái kiểu nam tính tomboy ý à không ý tớ nói là xinh gái kiểu nhìn cá tính ý mà. Lạc giữa các bé gái dễ thương tự dưng nhìn có em bé nhìn ngầu ngầu giống Bờm nhà Gema thì các chị có mà xúm vào tranh nhau ý chứ. mà đi off có gặp anh Bờm thì a ý sẽ tự hỏi " ơ đứa nào đẹp giống mình thế nhỉ, giá rước nàng về, rồi tống con bé Bánh Mì ra ngoài kiếm tiền giúp mẹ Gema, he he. để hai đứa cạnh nhau hai mẹ còn bế nhầm con ý chứ, mẹ ruồi bẹp mang anh Bờm về lại tưởng Bống suốt ngày thắt nơ với làm điệu cho A Bờm thì khổ ( sorry hai mẹ vì trí tưởng tượng của mẹ unincoi hơi phong phú)
Bống với Bờm đã được hai mẹ xác nhận từ đầu là giống nhau rồi, khi Bờm mới xuất hiện ở đây í :blusshing::D , nhìn mặt thì khá giống, nhưng màu lông Bờm hình như đậm hơn, và chắc chắn Bống và Bờm có một chỗ cơ bản khác biệt, đố biết? :blusshing::)):love struck:

Gemma

Active Member
Được một buổi mát giời nhà ở nhà Ruồi có một buổi ọp ẹp nho nhỏ và lần đầu tiên trong nhà dó đến 16 con mèo, khắp nhà mèo chạy lon ton, đủ loại mèo lớn bé :))

Xuất hiện đầu tiên là 4 cháu con mẹ Ly nhà chị Sheryl và Shimmy:

Các cháu nhỏ này có vẻ rất khoái trò chơi cảm giác mạnh với dây điện và ổ điện

Bốn cục bông châu đầu vô cái ổ điện

Khổ thân các cháu, suốt ngày hết đi móc cống lại làm thợ điện thế kia! Cả công chúa cũng đi móc cống mặt toét nhèm hết cả rồi :(:))):love struck::kiss:

Kún¥êu

Member
unlike

Ghét các bác các cô các chú.

40 char.
Thôi bà đừng buồn, giữa tháng 7 này tôi chuyển về làm hàng xóm nhà bà rồi, tối tối tôi sẽ lôi bà đi tập thể dục giảm cân để cuối năm bà còn mặc vừa váy cưới. :love struck: