• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Wellcome to : CLB Pitbull Đất Cảng

Konica.dog

Member
Để bài viết của Hoàn có hình ảnh cụ thể. Xin giới thiệu với anh em, đây là một vài hình ảnh chú Pit nhà Hoàn futhuy có tên là Phú. Mong các anh em cho nhận xét đúng đắn:

Tiếp theo là ảnh chú Pit có tên Tài Thầu nhà Konica.dog (và 2 cổ đông nữa:D)

futhuy

Member
Anh ơi sao mõm Tài Thầu cỏ vẻ đỏ thế ? hình như bị muỗi đốt thì phải ? hay là uống bia nên mặt đỏ ?:))

Anh ơi sao mõm Tài Thầu cỏ vẻ đỏ thế ? hình như bị muỗi đốt thì phải ? hay là uống bia nên mặt đỏ ?:))
a ơi đấy là tiểu màn thầu chưa uống bia đấy, chứ uống thì ko biết nó thế nào?? hiiiiiiiiiiiib-)

my_lucky

Active Member
bé " màn thầu " này có khi hợp với đại hoàng nhà Dũng, ko cần uống cũng đỏ hết mặt mũi rồi=))

tuanhd

Member
my lucky ơi con phú này nhìn nó hao hao giống con TÍT của mình nhỉ.hôm nào đi off với anh em ở hp thì rủ tớ đi với nhé.chúc mừng a e hp ,chúc cho clb có buổi off đầu tiên thành công rực rỡ.mình ở hải dương hôm đó ko biết anh em co chào đón ko nhỉ.

Konica.dog

Member
Tại mấy con chó ta nhà hàng xóm cứ hay lảng vảng trước cửa nhà làm cho Nó cứ ***g lên và húc mõm vào lưới cổng nên mồm nó đỏ lên đó.
Ngoài ra, em nó có lẽ còn có bệnh cao huyết áp và nhìn thấy Gái là hay đỏ mặt cũng nên :)):)):)):))

kakapham

Member
Tiếp theo là ảnh chú Pit có tên Tài Thầu nhà Konica.dog (và 2 cổ đông nữa:D)

hihi cục kưng của tui đây òi,lên hình đẹp trai wa nhở...............Tài Thầu nhìn đẹp trai cơ bắp ntn mà lại không có bạn nào đồng trang lứa để giao lưu nhỉ.............................:)):)):)):))

futhuy

Member
hihi cục kưng của tui đây òi,lên hình đẹp trai wa nhở...............Tài Thầu nhìn đẹp trai cơ bắp ntn mà lại không có bạn nào đồng trang lứa để giao lưu nhỉ.............................:)):)):)):))
Đúng roài , Tài thầu kiếm bạn giao lưu hơi khó nhưng mấy chú '' húc ky '' nhà e mà có nhu cầu kiếm bạn giao lưu là co ngay đấy =))=))=))=))=))=))=))

_DucPham_

Vietpet sponsor
Dạ bạn đồng trang lứa sẽ giao lưu với " Màn Thầu " trong 1 ngày gần nhất đây anh ơi,bạn này có vẻ kém phân quá ^_^,ak e quên giới thiệu bạn này tên là " bánh bao" =))

Konica.dog

Member
Mấy hôm nay cứ mưa gió liên miên, anh sốt hết cả ruột Đức à. Mong đến hôm đó các chiến sỹ đều mạnh khỏe để có một trận game hay.>:D<>:D<>:D<

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Mấy hôm nay cứ mưa gió liên miên, anh sốt hết cả ruột Đức à. Mong đến hôm đó các chiến sỹ đều mạnh khỏe để có một trận game hay.>:D<>:D<>:D<
Bao giờ trại khai trương hả anh Khánh ơi ??? Anh ơi đợi em về với nhé, mấy hôm nay HP mưa suốt hả anh ???

Konica.dog

Member
Bao giờ trại khai trương hả anh Khánh ơi ??? Anh ơi đợi em về với nhé, mấy hôm nay HP mưa suốt hả anh ???
Chú này thiêng thật, anh vừa mới nhắc đến em xong thì thấy ngay :)):)) . Thế em chạy đi đâu mà không thông báo. Báo cáo ngay không thì chỉ có nước dọn mâm bát thôi đấy nhé <:p<:p<:p<:p

_DIAMOND_1984

Em đi TQ từ hôm thứ 6 anh ạ, mai em về rồi, giờ mới OL được , bao giờ trại khai trương hả anh??

nếu có bầu a Phù Thủy làm trưởng ban huấn luện thì phải có trưởng ban kế hoạch nhân giống chú nhỉ a chủ top thấy thế nào?:D:D:D
e thấy a Vinh gà rất mát tay đấy=))=))

Tại mấy con chó ta nhà hàng xóm cứ hay lảng vảng trước cửa nhà làm cho Nó cứ ***g lên và húc mõm vào lưới cổng nên mồm nó đỏ lên đó.
Ngoài ra, em nó có lẽ còn có bệnh cao huyết áp và nhìn thấy Gái là hay đỏ mặt cũng nên :)):)):)):))

thế trường hợp này là con chó đằng sau mang tên (may mắn)
hihi..nó quay lưng k nhìn thấy,chứ k thì nó đỏ cả người cũng nên bác khánh nhỉ...:D:D:D

kakapham

Member
Dạ bạn đồng trang lứa sẽ giao lưu với " Màn Thầu " trong 1 ngày gần nhất đây anh ơi,bạn này có vẻ kém phân quá ^_^,ak e quên giới thiệu bạn này tên là " bánh bao" =))

olala vụ này hay đây,kiểu này xem đã hết cả mắt đây này.....................

_DIAMOND_1984

Em về vẫn kịp mà. Có tìm được chú nào ưng ý không em?:D
Em có bắt con nào đâu anh, có cu Tiến nuôi BULLY mới bắt đầu chơi PIT Bắt mấy con con, với 2 bà bầu ục ịch thôi, em giờ chỉ muốn gây chó con lên nuôi cho nó gần gũi tình cảm với mình , huấn luyện cũng dễ anh à. :)

Konica.dog

Member
Em có bắt con nào đâu anh, có cu Tiến nuôi BULLY mới bắt đầu chơi PIT Bắt mấy con con, với 2 bà bầu ục ịch thôi, em giờ chỉ muốn gây chó con lên nuôi cho nó gần gũi tình cảm với mình , huấn luyện cũng dễ anh à. :)
Anh thấy em kết con Pit mầu cafe 11 tháng cơ mà. Cả chuyến đi mà không bắt được một con thì cũng uổng em à :-/

_DIAMOND_1984

Anh thấy em kết con Pit mầu cafe 11 tháng cơ mà. Cả chuyến đi mà không bắt được một con thì cũng uổng em à :-/
Chú ấy bán cho ông bạn cao to đầu hói rồi anh à, giờ toàn chỗ chú cháu ,anh em quen biết nhiều khi cũng khó , thôi có vấn đề gì đâu anh., Tiến bắt được mấy con là được rồi, em cái của cu Tiến đánh hay lắm sắp sinh rồi, thôi e cố gắng vực dậy thằng nhỏ Sát thủ ở nhà vậy...hiihihhi