• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Wellcome to : CLB Pitbull Đất Cảng

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Có đấy nhưng a sợ khi chú biết chú lại chuột rút thôi :)) . Muốn biết là ai thì hỏi Thái chân thối nhé.
Ông anh hơi nhầm thằng em này đấy, ai chuột rút chứ em thì hơi ít sợ đấy, thích chơi kiểu gì em cũng chiều luôn, miễn sao anh em cảm thấy vui là lúc nào em cũng sẵn sàng, anh Thái chỉ có tên tuổi trên thương trường Đá bóng chặt đinh chém sắt chứ trên thương trường PIT sờ pun đâu có gì đâu anh , liệt sỹ vô danh nên em ko biết nên ứ sợ .....hihihihihihii 8->:))

Konica.dog

Member
Nhân dịp năm mới, trại Pit Viêt Trung xin gửi tới các bạn màn biểu diễn đặc sắc của diễn viên Pit nhí (mới được 5 tháng kém 9 ngày). Đây là một trong những chú Pit trong CLB có thành tích suất sắc nhất trong độ tuổi này ( Liên tục trong thời gian là 1,45 giờ ). Trong thời gian sắp tới, CLB sẽ tổ chức các bài tập đơn giản dành cho Pit và sẽ có giải thưởng cho các nhân suất sắc nhất trong từng bài thi. Sau đây mời các bạn cùng thưởng thức đoạn clip :
http://www.youtube.com/watch?v=afxISNhPGNQ&feature=youtu.be

futhuy

Member
Nhân dịp năm mới, trại Pit Viêt Trung xin gửi tới các bạn màn biểu diễn đặc sắc của diễn viên Pit nhí (mới được 5 tháng kém 9 ngày). Đây là một trong những chú Pit trong CLB có thành tích suất sắc nhất trong độ tuổi này ( Liên tục trong thời gian là 1,45 giờ ). Trong thời gian sắp tới, CLB sẽ tổ chức các bài tập đơn giản dành cho Pit và sẽ có giải thưởng cho các nhân suất sắc nhất trong từng bài thi. Sau đây mời các bạn cùng thưởng thức đoạn clip :
http://www.youtube.com/watch?v=afxISNhPGNQ&feature=youtu.be
Bảo cái ông đứng ngoài hô " giết giết " vào đu thử đê 8->8->8->, đứng hô có khi còn mệt hơn :)):)):))

futhuy

Member
Ông anh hơi nhầm thằng em này đấy, ai chuột rút chứ em thì hơi ít sợ đấy, thích chơi kiểu gì em cũng chiều luôn, miễn sao anh em cảm thấy vui là lúc nào em cũng sẵn sàng, anh Thái chỉ có tên tuổi trên thương trường Đá bóng chặt đinh chém sắt chứ trên thương trường PIT sờ pun đâu có gì đâu anh , liệt sỹ vô danh nên em ko biết nên ứ sợ .....hihihihihihii 8->:))
Thế thằng Thủ nhà chú bây giờ được bao nhiêu cân rồi ?

_DIAMOND_1984

Thế thằng Thủ nhà chú bây giờ được bao nhiêu cân rồi ?
Anh em mình tổ chức giao lưu vui vẻ cuối năm phương trâm vui là chính cân nặng quan trọng gì đâu anh, cứ bằng thắng hoặc hơn kém gì 1 tháng cũng ko quan trọng gì mà, cho cắn hết cho vui, Sát Thủ của em giờ tầm 17 kg anh ơi, bé nó lộng hành quá giờ thiếu niên rồi em cũng muốn xem cái tầm của nó đến đâu, thực lực thế nào anh ah 8->:x

boy_armani8x

Active Member
[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=afxISNhPGNQ&feature=youtu.be[/YOUTUBE]

Con này triển vọng quá :))) ..... Tương lai đi thi đu lốp thì quá đẹp \:D/

futhuy

Member
Anh em mình tổ chức giao lưu vui vẻ cuối năm phương trâm vui là chính cân nặng quan trọng gì đâu anh, cứ bằng thắng hoặc hơn kém gì 1 tháng cũng ko quan trọng gì mà, cho cắn hết cho vui, Sát Thủ của em giờ tầm 17 kg anh ơi, bé nó lộng hành quá giờ thiếu niên rồi em cũng muốn xem cái tầm của nó đến đâu, thực lực thế nào anh ah 8->:x
Chú muốn check thì đơn giản thôi , trong nhà a , trừ thằng ĐÔ ra thì chú muốn giao lưu với thằng nào cũng được ;););) . Anh thấy thằng Nhàu nhà anh nó thì giao lưu với Pit lắm đấy :)):)):))

futhuy

Member
[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=afxISNhPGNQ&feature=youtu.be[/YOUTUBE]

Con này triển vọng quá :))) ..... Tương lai đi thi đu lốp thì quá đẹp \:D/
Con này nghịch cả ngày nên bị suy dinh dưỡng không lớn được e ah :):):):)

_DIAMOND_1984

Chú muốn check thì đơn giản thôi , trong nhà a , trừ thằng ĐÔ ra thì chú muốn giao lưu với thằng nào cũng được ;););) . Anh thấy thằng Nhàu nhà anh nó thì giao lưu với Pit lắm đấy :)):)):))
Bác cứ lăng xê và hạ gục nhân tài thôi.....kakakkakaka.........hay anh thư bảo mấy anh em có mấy nhóc cùng trang phải lứa với Sát thủ ấy, cho cắn nghịch tý thôi hỏng chó làm sao được mà lo, gặp Sát thủ nếu thua chỉ có vỡ thôi ....:))

futhuy

Member
Bác cứ lăng xê và hạ gục nhân tài thôi.....kakakkakaka.........hay anh thư bảo mấy anh em có mấy nhóc cùng trang phải lứa với Sát thủ ấy, cho cắn nghịch tý thôi hỏng chó làm sao được mà lo, gặp Sát thủ nếu thua chỉ có vỡ thôi ....:))
Yên tâm đi , đợt off lần này chú sẽ được toại nguyện , còn nhiều điều bất ngờ nữa đấy e ah , đợt này chú không tham gia nhiều với CLB nên chú không biết đấy thôi. Có lẽ cứ tình hình này a chuyển chú đi tỉnh khác cho chú toại nguyện :)):)):))

_DIAMOND_1984

Yên tâm đi , đợt off lần này chú sẽ được toại nguyện , còn nhiều điều bất ngờ nữa đấy e ah , đợt này chú không tham gia nhiều với CLB nên chú không biết đấy thôi. Có lẽ cứ tình hình này a chuyển chú đi tỉnh khác cho chú toại nguyện :)):)):))
Em chơi vui vẻ ăn thua với em quan trong gì đâu anh, còn người hơn nhau ở nói gì, nghĩ gì, và đã làm được gì ......hihihihihihi........Sang năm mới rồi thì đúng là cái gì cũng mới rồi mà anh, bất ngờ với em nó luôn luôn là những ẩn số,,,,,,,,,,,,,,,,, 8->:))

futhuy

Member
Em chơi vui vẻ ăn thua với em quan trong gì đâu anh, còn người hơn nhau ở cái thực lực & cái tiếng vang cái này thì hay để mọi người nhìn nhận và đánh giá , nói gì, nghĩ gì, và đã làm được gì ......hihihihihihi........Sang năm mới rồi thì đúng là cái gì cũng mới rồi mà anh, bất ngờ với em nó luôn luôn là những ẩn số,,,,,,,,,,,,,,,,, 8->:))
Anh nghĩ với chú chơi Pit cũng như chơi bóng đá thôi , nếu không có những đường chuyền chính xác đến từng centimet của anh thì chú móc đâu ra những bàn thắng để đời và đẹp mắt như vậy ?=))=))=))

_DIAMOND_1984

Anh nghĩ với chú chơi Pit cũng như chơi bóng đá thôi , nếu không có những đường chuyền chính xác đến từng centimet của anh thì chú móc đâu ra những bàn thắng để đời và đẹp mắt như vậy ?=))=))=))
ihihihihihihih...........cái này thì đúng, em công nhận, mà này anh em nói vui thôi đấy nhé, ko em sợ lại lời ra tiếng vào hôm qua anh nhỡ có bay đến giờ vẫn bồn chồn sinh ra đa nghĩ hiểu lầm ghét em thì chít....hehhhe

futhuy

Member
ihihihihihihih...........cái này thì đúng, em công nhận, mà này anh em nói vui thôi đấy nhé, ko em sợ lại lời ra tiếng vào hôm qua anh nhỡ có bay ở đâu sinh ra đa nghĩ hiểu lầm ghét em thì chít....hehhhe
HAha leo núi thì mới đa nghi thôi.
Thôi hẹn chú CN tuần sau mang thằng Thủ sang off và thăm đại bản doanh của CLB cũng như sân bóng đá của anh 1 thể.:-h

_DIAMOND_1984

HAha leo núi thì mới đa nghi thôi.
Thôi hẹn chú CN tuần sau mang thằng Thủ sang off và thăm đại bản doanh của CLB cũng như sân bóng đá của anh 1 thể.:-h
Sân bóng cứ khai trương mà ko Free cho FC Vietpet HP tuần 2 buổi thì đừng bao giờ nhìn mặt anh em ở Hồ Đào nữa đấy, để hè em lại hô hào anh em đi đá bóng cho vui, nhớ đấy nhé ................khớ khớ 8->:x

kakapham

Member
Đang định bố trí cho a e gói bánh chưng vào ngày 26 tháng 12 âm lịch , không biết ý kiến của bác thế nào ?Cứ quyết định tặng tất cả a e hôm đi dỡ nhà mỗi người 2 cái nhé ?
nhiệt tình ủng hộ a ơi,26 e xung phong nhóm bếp nhé kaka
>:D<>:D<>:D<>:D<

kakapham

Member
Có đấy nhưng a sợ khi chú biết chú lại chuột rút thôi :)) . Muốn biết là ai thì hỏi Thái chân thối nhé.
kaka,bác Hoàn hơi bị hiểm đấy,7 tháng tuổi mà gặp pit nhà a Thôi Chấn Thái thì ............. off tới lại có trận 7 tháng tuổi hay roài..................
=))=))=))=))

futhuy

Member
nhiệt tình ủng hộ a ơi,26 e xung phong nhóm bếp nhé kaka
>:D<>:D<>:D<>:D<
Nhớ đấy , hôm luộc bánh trưng a giao cho chú trông coi toàn bộ phần khói lửa nhé ? Không được đi ngủ đâu đấy , chú mà để bếp tắt , bánh trưng sống thì có lẽ a e cho chú ăn tết trong bệnh viện đấy =))=))=))

kakapham

Member
Nhớ đấy , hôm luộc bánh trưng a giao cho chú trông coi toàn bộ phần khói lửa nhé ? Không được đi ngủ đâu đấy , chú mà để bếp tắt , bánh trưng sống thì có lẽ a e cho chú ăn tết trong bệnh viện đấy =))=))=))
thui bác giao e nhiệm vụ to quá,e chỉ nhóm lửa thôi,còn trông đến khi bánh chín thì ác quá,chưa kịp để a e cho đi viện thì vợ e đã đánh cho đi viện ấy chứ kaka =))=))=))

futhuy

Member
thui bác giao e nhiệm vụ to quá,e chỉ nhóm lửa thôi,còn trông đến khi bánh chín thì ác quá,chưa kịp để a e cho đi viện thì vợ e đã đánh cho đi viện ấy chứ kaka =))=))=))
A thấy chú chỉ bị vợ đánh cho tong teo đi thôi, dạo này mới lấy vợ trông hom hem quá =))=))=))