• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Wellcome to : CLB Pitbull Đất Cảng

futhuy

Member
hehe,thế thì thỉnh thoảng bác MA cố gắng thu xếp ch gia đình,lên chung sức vs a e tí,chứ ko có lão tướng dày dặn kinh nghiệm như bác bên mình yếu thế lắm :-s :(
Anh Ma bây h đang tập chung vào môn cờ tướng nhưng xem ra cũng không ăn thua , ka ka ka

Konica.dog

Member
hehe,thế thì thỉnh thoảng bác MA cố gắng thu xếp ch gia đình,lên chung sức vs a e tí,chứ ko có lão tướng dày dặn kinh nghiệm như bác bên mình yếu thế lắm :-s :(
Anh đang để dành phép (phép của vợ :)) ) để thứ 7 đi đập phá với anh em 1 trận cho thỏa đó mà em. Anh nghe giang hồ đồn Suchjn bây giờ bắn lên lắm à? Chim non cố gắng luyện chạy 9 đi nhé, nghe nói em sắp đạt được rồi :x:x:x

chimnon

Anh đang để dành phép (phép của vợ :)) ) để thứ 7 đi đập phá với anh em 1 trận cho thỏa đó mà em. Anh nghe giang hồ đồn Suchjn bây giờ bắn lên lắm à? Chim non cố gắng luyện chạy 9 đi nhé, nghe nói em sắp đạt được rồi :x:x:x
hehe,chơi cờ tướng luyện chiến thuật tư duy cũng đc đấy ;)) nhưng a ko thi đấu thường xuyên là ko quen tay đâu,sắp bị a e đuổi kịp đến nơi r đó a :X ;)) =))

chimnon

hehehe,có khi 1 tháng nữa là e chạy nhanh = a r đó :X:X:X:X:X:X mà có khi 1 tháng nữa a bắn vs suchin lởm khởm lại ngang cơ =))

Konica.dog

Member
hehehe,có khi 1 tháng nữa là e chạy nhanh = a r đó :X:X:X:X:X:X mà có khi 1 tháng nữa a bắn vs suchin lởm khởm lại ngang cơ =))
Chết thật, anh em luyện tập miệt mà quá. Có lẽ buổi chiều anh phải tranh thủ tập thêm vậy. Mà em cứ nhầm, anh chỉ chạy và trốn là giỏi thôi chứ anh đang bảo em tập đi nhanh như em nhỏ Gà Bay ấy :x . Phải thừa nhận em nó đi giỏi thật :((

Konica.dog

Member
Tình hình là rất tình hình. Báo cáo với anh em, trong đợi triển khai công tác thú y cho các anh em trong CLB thì phát hiện ra có 4 trường hợp mắc bệnh phổi (hay còn gọi là "parvo" ), 1 trường hợp mắc bệnh tiêu chảy. Các thành viên đã gọi điện và CLB đã can thiệp kịp thời cứu sống được 4,5 cháu (vì 1 trường hợp bác sĩ khác tiêm không đúng thuốc nên khi CLB đến thì chỉ cầm cự cho cún được 5 ngày).
CLB xin chúc mừng các cún đã hoàn toàn khỏe mạnh của các thành viên :
+ Hải chíp
+ Hà suchjn
+ Đức tina
+ Ánh thê
CLB cũng xin chia buồn với một thành viên đã mất một chú cún yêu thương. Nhưng đam mê và nhiệt huyết vẫn bùng cháy >:D<>:D<>:D<

Để thêm phần sinh động, sau đây là vài hình ảnh Suka nhà Konica, mời các bạn cùng xem.
Em vừa mới dậy

Khi bị kích động

Và khi được cho ăn thì em cười sung sướng :))

futhuy

Member
KĂNG GU RU quá.Xin thay mặt a e trong CLB gửi lời cảm ơn trân thành đến BÁC SỸ.

Konica.dog

Member
Theo ý kiến các thành viên trong CLB, lịch off ngày 11.12.2011 sẽ hoãn lại để bảo đảm sức khỏe cho các cún vì thời tiết đang có đợi Rét đậm. CLB sẽ có lịch off cụ thể trong thời gian tới. Thay mặt CLB, Konica.doin chân thành cảm ơn các anh em trên mọi miền tổ quốc đang quan tâm theo dõi.>:D<

Konica.dog

Member
Konica xin trân trọng thông báo:
1. CLB Pitbull Đất Cảng sắp có đại bản doanh mới (có phòng họp, phòng trà và khu tập với các dụng cụ thể duc thể thao cho Cún)
2. Cứ cái đà này... cuối năm là Tết....:)) CLB Pitbull Đất Cảng quyết định "Luộc Bánh Chưng"
3. Konica sẽ up ảnh đại bản doanh trong thời gian sớm nhất. Mời các bạn cùng đón xem >:D<>:D<>:D<>:D<

futhuy

Member
Konica xin trân trọng thông báo:
1. CLB Pitbull Đất Cảng sắp có đại bản doanh mới (có phòng họp, phòng trà và khu tập với các dụng cụ thể duc thể thao cho Cún)
2. Cứ cái đà này... cuối năm là Tết....:)) CLB Pitbull Đất Cảng quyết định "Luộc Bánh Chưng"
3. Konica sẽ up ảnh đại bản doanh trong thời gian sớm nhất. Mời các bạn cùng đón xem >:D<>:D<>:D<>:D<
Đang định bố trí cho a e gói bánh chưng vào ngày 26 tháng 12 âm lịch , không biết ý kiến của bác thế nào ?Cứ quyết định tặng tất cả a e hôm đi dỡ nhà mỗi người 2 cái nhé ?

Konica.dog

Member
Đang định bố trí cho a e gói bánh chưng vào ngày 26 tháng 12 âm lịch , không biết ý kiến của bác thế nào ?Cứ quyết định tặng tất cả a e hôm đi dỡ nhà mỗi người 2 cái nhé ?
Chuẩn không cần chỉnh. Duyệt thôi em.............................<:p<:p

Konica.dog

Member
Các thành viên đang nhiệt huyết chuẩn bị cho đại bản doanh mới và nồi bánh chưng do Thái C&T trực tiếp đảm nhiệm. Thay mặt CLB xin chân thành cảm ơn đến các anh em hội viên đã đóng góp công sức cho CLB. Mỗi người một cặp bánh chưng >:D<>:D<>:D<>:D<

futhuy

Member
Các thành viên đang nhiệt huyết chuẩn bị cho đại bản doanh mới và nồi bánh chưng do Thái C&T trực tiếp đảm nhiệm. Thay mặt CLB xin chân thành cảm ơn đến các anh em hội viên đã đóng góp công sức cho CLB. Mỗi người một cặp bánh chưng >:D<>:D<>:D<>:D<
Có khi đợt off tới cho a e tiến hành luôn ở bên đại bản doanh mới a e nhỉ ? không có chú nào cùng trạng để giao lưu với JAY hôm khai trương thì hay biết mấy nhỉ.

Có khi đợt off tới cho a e tiến hành luôn ở bên đại bản doanh mới a e nhỉ ? không có chú nào cùng trạng để giao lưu với JAY hôm khai trương thì hay biết mấy nhỉ.
Anh futhuy dạo này sắp lấy vợ 2 hay sao mà mất tích lâu gớm thế, anh oi em có con mực đốm lưỡi có giao lưu ko anh ơi, trạng đẹp luôn 21 kg ??? 8->8->

futhuy

Member
Anh futhuy dạo này sắp lấy vợ 2 hay sao mà mất tích lâu gớm thế, anh oi em có con mực đốm lưỡi có giao lưu ko anh ơi, trạng đẹp luôn 21 kg ??? 8->8->
Đồng ý thôi e ơi , chủ nhật này mang sang trại mới e nhé ? Jay nó khoảng 23 kg , nếu con đốm lưỡi của chú chịu được thì anh đãi chú 1 nồi lẩu , và ngồi leo núi hàn huyên về Pit với chú suốt đêm ? ok chứ ? thế Sát Thủ của chú luyện đến đâu rồi , có muốn bị xé vé không ? ka ka aka...

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Đồng ý thôi e ơi , chủ nhật này mang sang trại mới e nhé ? Jay nó khoảng 23 kg , nếu con đốm lưỡi của chú chịu được thì anh đãi chú 1 nồi lẩu , và ngồi leo núi hàn huyên về Pit với chú suốt đêm ? ok chứ ? thế Sát Thủ của chú luyện đến đâu rồi , có muốn bị xé vé không ? ka ka aka...
Cũng đang muốn ở HP có em nào 7 tháng ghê gớm xé vé được thẳng Sát thủ em cho xé luôn để đỡ phải nuôi anh à......kakakkaka, con Jay là con chó Phu hay con vện tai cụp tai xòe của chú Hiển hả anh ???? <:p

futhuy

Member
Cũng đang muốn ở HP có em nào 7 tháng ghê gớm xé vé được thẳng Sát thủ em cho xé luôn để đỡ phải nuôi anh à......kakakkaka, con Jay là con chó Phu hay con vện tai cụp tai xòe của chú Hiển hả anh ???? <:p
Có đấy nhưng a sợ khi chú biết chú lại chuột rút thôi :)) . Muốn biết là ai thì hỏi Thái chân thối nhé.