• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vietpet BẮC NINH NƠI GẶP GỠ, GIAO LƯU VÀ NHỮNG HOẠT ĐỘNG NGOẠI KHÓA.

sonzin

Ban liên lạc Vietpet Bắc Ninh
thích nhất là thấy a chi e nha ta vui vẻ.mong sao lúc nào cũng đc thấy mọi người vui vẻ,luôn đoàn kết.vì a chi e nhà mình mang đậm phong cách người BN mà.:D:D:D:D

Những ai mà đọc đc thánh chỉ của a Ku rồi ma k đến đúng giờ thì làm BKD rồi nộp cho a Ku nhớ.

yeuhusky

Member
Anh không xoắn đâu nha.Loại anh ra.Anh già rồi đâu ten như anh Ku,anh Long và em đâu.\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

_Rượu gặp bạn hiền ngàn chén thiếu_

_Chuyện người không hợp nửa câu thừa_
..........

Đừng nghe những gì chúng nó nói.
Hãy nhìn những gì chúng nó làm
Đừng cố gắng lôi em vào vụ này vô ích thoai :D:D:D:D Suốt ngày lên face kêu ca mà lại kêu ko xoắn. Sống sao phải thế nhở. Sao mà cứ phải dối lòng làm zè. Thà rằng cứ như Anh Long với Anh Cu có phải hơn ko. Ít nhất giờ cũng có em ngân hàng hỏi thăm =))=)) Anh Cu nhể ;)

yeuhusky

Member
thích nhất là thấy a chi e nha ta vui vẻ.mong sao lúc nào cũng đc thấy mọi người vui vẻ,luôn đoàn kết.vì a chi e nhà mình mang đậm phong cách người BN mà.:D:D:D:D

Những ai mà đọc đc thánh chỉ của a Ku rồi ma k đến đúng giờ thì làm BKD rồi nộp cho a Ku nhớ.
Thế có phải xin ý kiến và chữ ký bố mẹ ko ạ ??? :D:D:D:D:D

sonzin

Thế có phải xin ý kiến và chữ ký bố mẹ ko ạ ??? :D:D:D:D:D
phải có chứ.mà còn phải xin dấu ở phường,xã,huyện,thị va địa phương mà mình đang sinh sống nữa đấy.

longtroc

Member
anh em nhà ta cố gắng nhé lâu lắm rồi anh em ta mới có dịp gặp nhau có thể cười có thể vui vẻ mọi người nhớ đến đúng giờ nhé tắm giặt cho cún yêu đi nhé ha ha ha tôi yêu những người bạn của tôi :-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*

sonzin

anh em nhà ta cố gắng nhé lâu lắm rồi anh em ta mới có dịp gặp nhau có thể cười có thể vui vẻ mọi người nhớ đến đúng giờ nhé tắm giặt cho cún yêu đi nhé ha ha ha tôi yêu những người bạn của tôi :-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*
ông e nói thế làm a nóng hết cả ruột cả gan cả lòng cả dạ dầy nữa.ò oi.....nhìn quạ đầu kìa......yêu chế.chỉ mỗi tội là có cái tật ngủ hay thò đầu ra ngoài màn thôi.nên a thấy nhiều nốt muỗi đốt trên đỉnh cụa chóp quá. mùng 02/06 đến nhanh nào.

hungcun94

Member
ông e nói thế làm a nóng hết cả ruột cả gan cả lòng cả dạ dầy nữa. mùng 02/06 đến nhanh nào.
hơi bị kết cái giọng quan họ của ông anh em đấy nha.hay anh thử làm quả hát quan họ nhảy hip hóp xem nào.anh nhỉ:-*:-* đề nghị trình bày anh nhé.ok thì gửi anh đi thi MỘT NĂM HÓT 2 LẦN (việt nam gót thai lừn)=))=))

sonzin

hơi bị kết cái giọng quan họ của ông anh em đấy nha.hay anh thử làm quả hát quan họ nhảy hip hóp xem nào.anh nhỉ:-*:-* đề nghị trình bày anh nhé.ok thì gửi anh đi thi MỘT NĂM HÓT 2 LẦN (việt nam gót thai lừn)=))=))
nhưng dạo này bụng a to không nhẩy đc híp hóp đâu.vì lúc nhẩy mỡ bụng cú đánh toành toạch toành toạch ý.nhìn xấu lam.

hungcun94

Member
ồ không sao anh ạ.miễn là mình có đam mê và tự tin là chính mà anh.anh cứ làm mấy bài hip hóp như anh vẫn hay nhẩy trên nhà văn hóa ý anh ạ.cái bài tắc răng leo cây ý.:-*:-* hơi bị đáng yêu luôn

yeuhusky

Member
phải có chứ.mà còn phải xin dấu ở phường,xã,huyện,thị va địa phương mà mình đang sinh sống nữa đấy.
Quy định đấy ai ra để e xăm cho đôi kính đi trời nắng cho nó mát b-(b-(b-(b-(

yeuhusky

Member
anh Long gửi ảnh vào inbox cho em chưa ? Chạ thấy gì cạ :D:D:D:D:D

Thất lỗi với AE nhà mình rùi. Hôm đó đang ở trong Sầm Sơn nghỉ mát cùng cty đến 3/6 mới về. Chúc AE nhà mình hôm đó vui vẻ.

longtroc

Member
anh Long gửi ảnh vào inbox cho em chưa ? Chạ thấy gì cạ :D:D:D:D:D
ối anh quên mất tối về anh chụp rồi anh gửi nhé hiiii hiiiiii =))=))=))=))=))=)) hôm nay nắng tắm cho cún đi em nhé 2 hôm nữa mang đi off cùng mọi người

VuDinhHieu

Member
Đừng cố gắng lôi em vào vụ này vô ích thoai :D:D:D:D Suốt ngày lên face kêu ca mà lại kêu ko xoắn. Sống sao phải thế nhở. Sao mà cứ phải dối lòng làm zè. Thà rằng cứ như Anh Long với Anh Cu có phải hơn ko. Ít nhất giờ cũng có em ngân hàng hỏi thăm =))=)) Anh Cu nhể ;)
Ối zời không phải là lôi em vào,mà là em ở trong đó rồi còn lôi vào đâu.Anh đâu có dối lòng hả em.Vì lòng ai chẳng dối,có lòng của ai là thẳng đâu.nếu mà thẳng hóa ra dị dạng à.Hôm tới chắc cũng không tham gia cùng ace được rồi.Buồn tóa.\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

cuongmau

Member
Ko đuợc mải chơi mà bỏ bê bọn cún đâu. Nhơ fải chăm sóc bọn kún tốt a nhé.

sonzin

Quy định đấy ai ra để e xăm cho đôi kính đi trời nắng cho nó mát b-(b-(b-(b-(
dạo này nắng quá.nếu có xăm được kính cho a thì cho a cả 1 đôi nhớ.để a còn thay đổi.

VuDinhHieu

Member
dạo này nắng quá.nếu có xăm được kính cho a thì cho a cả 1 đôi nhớ.để a còn thay đổi.
Xã hội đen tham quá,đòi cả đôi.Một cái thôi,nhường sát thủ một cái chứ.\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

VuDinhHieu

Member
Chuẩn bị đến giờ đẹp nhất trong ngay rồi,cho cún xuống nhà văn hóa thể dục thoai\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

longtroc

Member
Ko đuợc mải chơi mà bỏ bê bọn cún đâu. Nhơ fải chăm sóc bọn kún tốt a nhé.
đại ka mẩu yên tâm đi vi bay h chúng nó không khiên anh chăm sóc đấu con mẹ nó đăng lệnh giới nghiêm mà hâ hâ

sonzin

Chuẩn bị đến giờ đẹp nhất trong ngay rồi,cho cún xuống nhà văn hóa thể dục thoai\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

có được đưa ngao tạng lên k hả ông e sát thủ ơi.hóa ra ông e cũng thích kính đen hả.hay ông e cứ đeo trc đi.nếu đeo đẹp a nhường cho cả đôi đấy.