• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vietpet BẮC NINH NƠI GẶP GỠ, GIAO LƯU VÀ NHỮNG HOẠT ĐỘNG NGOẠI KHÓA.

VuDinhHieu

Member
có được đưa ngao tạng lên k hả ông e sát thủ ơi.hóa ra ông e cũng thích kính đen hả.hay ông e cứ đeo trc đi.nếu đeo đẹp a nhường cho cả đôi đấy.
Xã hội đen hỏi,sát thủ xin trả lời.OK anh mang cả 3 em ngao tạng lên nhớ.Kính thì em rất thích vì đeo nó thấy an toàn hơn là để không.Lúc nhìn nguy hiểm lắm không chịu được anh ơi.\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

Đừng nghe những gì chúng nó nói.
Hãy nhìn những gì chúng nó làm

sonzin

Ban liên lạc Vietpet Bắc Ninh
Xã hội đen hỏi,sát thủ xin trả lời.OK anh mang cả 3 em ngao tạng lên nhớ.Kính thì em rất thích vì đeo nó thấy an toàn hơn là để không.Lúc nhìn nguy hiểm lắm không chịu được anh ơi.\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

Thế thì lát a cho mấy con ngao tạng lên.nhưng yên tâm a se dọ mõm vào.vậy lát gap nhau nhớ.mà thôi ông e cứ lấy hết kính đi.đeo nhiều kính vào nhìn cho chất.

longtroc

Member
hôm nay nắng lên nào để cún vui đùa anh em nhà ta có thể gặp nhau nâng ly rượu anh em giao lưu tình cảm khăng khít :-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h

hungcun94

Member
anh long nói chỉ có đúng...chiều nay thi song sớm em sẽ ra cùng các anh chị.:x để học hỏi,năng cao kinh nghiệm nuôi dậy cún ạ:-*:-*

pipi_xu

hú òa =]]~
chào m.n ... e là e.gái a.d~ ạ ... lập acc vào ngịch ^^
1 ngày m2 m.n

cuongmau

Member
Mọi người ơi..... ko ai up ảnh hôm thư 7lên ah. Hixxxx. Hôm đó có việc đột xuất nên fải về nhớ mọi người quá:(:)(:)(:)(:)(:)((

longtroc

Member
Mọi người ơi..... ko ai up ảnh hôm thư 7lên ah. Hixxxx. Hôm đó có việc đột xuất nên fải về nhớ mọi người quá:(:)(:)(:)(:)(:)((
để anh bảo dũng dịu dàng up ảnh em à thằng này hay quên lắm hi hi chúc anh em bắc ninh mạnh khỏe để chăm sóc cún thật tốt đẩy phong trào nuôi pet lên bằng anh em trong cả nước :x:x:x:x:x:x:x:x:x:x

VuDinhHieu

Member
mọi người ơi em dũng đây nick kia em bị mất pass rồi :D:D:D:D:D:D:D
Mất pass cái gì.Đang dungdiudang,muốn đổi thành dungnguyhiem thi cứ nói làm gì kêu mất pass.hehe\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

Mất pass cái gì.Đang dungdiudang,muốn đổi thành dungnguyhiem thi cứ nói làm gì kêu mất pass.hehe\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

thàng này cái j cũng biết mờ biết mày lại nói to nữa làm tao ngại quá hiếu ạ :)) :)) =)) =))

yeuhusky

Member
thàng này cái j cũng biết mờ biết mày lại nói to nữa làm tao ngại quá hiếu ạ :)) :)) =)) =))
Xin chào anh Dũng nguy hiểm , nhưng mà liệu có nguy hiểm chết người ko để em còn mà liệu đường cư xử :)) :))

dạo này ace yên ắng quá. theo ý kiến của nhiều ace, pet bn nên có buổi gặp mặt. để ace trao đổi cùng chung tay xây dựng một pet bn có quy chế ,nội quy rõ ràng.bầu chủ tịch, phó chủ tịch và các uỷ viên ( phân công việc cho từng uỷ viên cụ thể ).có như vậy thì pet bn mới mong ngày càng phát triển và không phụ lòng với những ace có tâm huyết. để pet bn thật sự là một gia đình và là nơi hội tụ của những người có cùng sở thích...mong mọi người chung tay nhé.................................................................pet bn sẽ luôn phát triển nếu có sự chung tay góp sức của tất cả các thành viên.

longtroc

Member
vâng anh ! anh xem thiết kế ngày gần nhất anh à xem hội ngộ anh em để bình bầu và đưa ra cơ chế để đưa pét bắc ninh tiến xa hơn nữa :x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x:x

longtroc

Member
Là là lá lá la là la la...
..................................
sợ ông mẩu lắm lại còn hát nữa anh em nhà ta tới đây thay lại bộ máy của ban chủ nhiệm cứ thế này phong trào đi xuống quá mọi người mỗi người 1 tay nhé thúc đẩy pét tỉnh nhà tiến xa nhé :x:x:x:x:x:x:x:x:x:x