• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vietpet BẮC NINH NƠI GẶP GỠ, GIAO LƯU VÀ NHỮNG HOẠT ĐỘNG NGOẠI KHÓA.

VuDinhHieu

Member
mấy hôm không lên hồ nhớ anh em quá,tại em Tôm của mình bị xe máy đâm nhưg may chỉ bị sơ sơ
Anh Hoàn ơi anh biết sao tôm chỉ bị sơ sơ không?Đó là thành quả anh em mình cho cún thể dục thường xuyên đó.Chiều nào cũng chạy em Tôm nhìn cơ cuồn cuộn.Xe máy đâm vào lại bị cong vành ấy chứ.hehe\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

_Rượu gặp bạn hiền ngàn chén thiếu_

_Chuyện người không hợp nửa câu thừa_
..........

Đừng nghe những gì chúng nó nói
Hãy nhìn những gì chúng nó làm.

hungcun94

Member
úi xùi ui.anh em ra nghỉ hè hết rồi sao.má không thấy ai lên chém gió vậy trời.nóng quá:-??

ngoc hoan

Member
Anh Hoàn ơi anh biết sao tôm chỉ bị sơ sơ không?Đó là thành quả anh em mình cho cún thể dục thường xuyên đó.Chiều nào cũng chạy em Tôm nhìn cơ cuồn cuộn.Xe máy đâm vào lại bị cong vành ấy chứ.hehe\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

..........

ừ hôm đó nghi thằng đi xe máy cũng tội ngã lăn mấy vòng may mà cũng không sao?mà dạo này lên hồ chán wa chẳng có ai cả hỏi ra mới biết ông Long trọc đã thuê cả nhà văn hóa rồi:(:)((

VuDinhHieu

Member
Chiều nay dắt Bơ lọ mọ một mình ở Nhà Văn Hóa đợi mãi chẳng có ai.Một lúc sau lại còn gặp mưa thế mới đểu.Lâu không thấy em Tôm,mai cho lên NVH anh nhé.\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

..........

ngoc hoan

Member
Chiều nay dắt Bơ lọ mọ một mình ở Nhà Văn Hóa đợi mãi chẳng có ai.Một lúc sau lại còn gặp mưa thế mới đểu.Lâu không thấy em Tôm,mai cho lên NVH anh nhé.\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

..........

chiều nay không mưa lên em nhé

dunghiendiu

Member
buồn quá em sắp phải chia tay mới mọi người rồi haizzzzzzzzzzzz nhưng cũng may :)) không phải nhìn thấy anh cu soắn nữa hahahaha:))

longtroc

Member
buồn quá em sắp phải chia tay mới mọi người rồi haizzzzzzzzzzzz nhưng cũng may :)) không phải nhìn thấy anh cu soắn nữa hahahaha:))
trời gặp anh ku có mấy lần đã chột rồi hả em ? bán cún đi vào trong đấy thu xếp cho công việc ổn thỏa đi rồi anh gửi cún vào cho em a hi hi hi :-h:-h:-h:-h:-h:-h

dunghiendiu

Member
trời gặp anh ku có mấy lần đã chột rồi hả em ? bán cún đi vào trong đấy thu xếp cho công việc ổn thỏa đi rồi anh gửi cún vào cho em a hi hi hi :-h:-h:-h:-h:-h:-h
nhớ đấy anh nhé 1 bé cái chước đàn sau em bắt thêm bé đực nưa :))

VuDinhHieu

Member
chiều nay không mưa lên em nhé
Chiều nay cho Tôm lên Nhà Văn Hóa anh nhé.\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

..........

dunghiendiu

Member
ok em muốn gì là có mà hii hiiii hiiii nuôi pit sướng lắm em à thử 1 lần rồi cảm nhận em nhé ;)
em thick pitl rùi vì ở trong đấy sưởng nhà em nó ở gần chợ bình điền toàn dân thạp phương thôi sợ bị cướp hehehe nuôi nó cho máu !!!! đàn này của anh em làm con cái chước đàn sau của kalipe em làm 1 em đực nữa nhé nhớ allo cho em đấy

longtroc

Member
em thick pitl rùi vì ở trong đấy sưởng nhà em nó ở gần chợ bình điền toàn dân thạp phương thôi sợ bị cướp hehehe nuôi nó cho máu !!!! đàn này của anh em làm con cái chước đàn sau của kalipe em làm 1 em đực nữa nhé nhớ allo cho em đấy
hiii hiii nhất định là như vậy rồi:-* cứ vào đấy làm ăn đi có cơ hội anh sẽ vào đấy thăm em còn cún thí có anh chuyển vào luôn cho em :-h

chohoangbn

Member
Chào mọi người. Anh Cu đây. Anh chân trọng thông báo cho các anh em thường gặp gỡ buổi chiều một việc như sau: Ngày thứ 7 tuần này mùng 2 tháng 6 năm 2012 mọi người cố gắng đến sớm hơn vào khoảng 15g00 sẽ họp mặt tại công viên (gần hồ chỗ mọi người vẫn off) nhớ mang cún đầy đủ, trước là cho cún chơi với nhau, sau là dự liên hoan chia tay Dũng Dịu Dàng (Anh Dũng nam tiến để tổ chức cơ sở để các anh em vào sau có chỗ dựa) vẫn thể lệ như cũ là anh chị em tự sướng nha(có nghĩa là mang tiền đi đóng ấy haha). Anh nhờ Sơn Zin điện thoại thông báo với các anh em, mời các bậc lão thành để buổi họp mặt được đầy đủ nha.

longtroc

Member
Chào mọi người. Anh Cu đây. Anh chân trọng thông báo cho các anh em thường gặp gỡ buổi chiều một việc như sau: Ngày thứ 7 tuần này mùng 2 tháng 6 năm 2012 mọi người cố gắng đến sớm hơn vào khoảng 15g00 sẽ họp mặt tại công viên (gần hồ chỗ mọi người vẫn off) nhớ mang cún đầy đủ, trước là cho cún chơi với nhau, sau là dự liên hoan chia tay Dũng Dịu Dàng (Anh Dũng nam tiến để tổ chức cơ sở để các anh em vào sau có chỗ dựa) vẫn thể lệ như cũ là anh chị em tự sướng nha(có nghĩa là mang tiền đi đóng ấy haha). Anh nhờ Sơn Zin điện thoại thông báo với các anh em, mời các bậc lão thành để buổi họp mặt được đầy đủ nha.
okies anh ! như thế này thì anh em tuy xa nhau nhưng luôn hướng về nhau anh nhỉ ? em ủng hộ anh 100% :-*:-*:-*:-*:-*:-* hôm đấy em mang 5 cún lên luôn góp vui cùng anh em