• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vietpet BẮC NINH NƠI GẶP GỠ, GIAO LƯU VÀ NHỮNG HOẠT ĐỘNG NGOẠI KHÓA.

dunghiendiu

Member
Chào mọi người. Anh Cu đây. Anh chân trọng thông báo cho các anh em thường gặp gỡ buổi chiều một việc như sau: Ngày thứ 7 tuần này mùng 2 tháng 6 năm 2012 mọi người cố gắng đến sớm hơn vào khoảng 15g00 sẽ họp mặt tại công viên (gần hồ chỗ mọi người vẫn off) nhớ mang cún đầy đủ, trước là cho cún chơi với nhau, sau là dự liên hoan chia tay Dũng Dịu Dàng (Anh Dũng nam tiến để tổ chức cơ sở để các anh em vào sau có chỗ dựa) vẫn thể lệ như cũ là anh chị em tự sướng nha(có nghĩa là mang tiền đi đóng ấy haha). Anh nhờ Sơn Zin điện thoại thông báo với các anh em, mời các bậc lão thành để buổi họp mặt được đầy đủ nha.

khà khà ! vui rùi ấy ! hôm đấy em ếc còn con cún nào có đc ngồi ghế vip không anh :)) :))

AtiHoang

Member
Chết rồi ,hóa ra trùng lịch e ủ từ nửa tháng trước rồi . Ko bỏ đc , làm sao bây giờ :(( Chẳng lẽ lại bị ra rìa hay sao :(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

sonzin

Ban liên lạc Vietpet Bắc Ninh
Chào mọi người. Anh Cu đây. Anh chân trọng thông báo cho các anh em thường gặp gỡ buổi chiều một việc như sau: Ngày thứ 7 tuần này mùng 2 tháng 6 năm 2012 mọi người cố gắng đến sớm hơn vào khoảng 15g00 sẽ họp mặt tại công viên (gần hồ chỗ mọi người vẫn off) nhớ mang cún đầy đủ, trước là cho cún chơi với nhau, sau là dự liên hoan chia tay Dũng Dịu Dàng (Anh Dũng nam tiến để tổ chức cơ sở để các anh em vào sau có chỗ dựa) vẫn thể lệ như cũ là anh chị em tự sướng nha(có nghĩa là mang tiền đi đóng ấy haha). Anh nhờ Sơn Zin điện thoại thông báo với các anh em, mời các bậc lão thành để buổi họp mặt được đầy đủ nha.
ok đi anh ơi.ngày mai thôi là cả Băc Ninh biết tin này.cảm ơn ông a đã tin tưởng e.

longtroc

Member
ok đi anh ơi.ngày mai thôi là cả Băc Ninh biết tin này.cảm ơn ông a đã tin tưởng e.
anh em gặp gỡ nhau thôi lâu lắm rồi không ngồi cùng nhau rôi cùng chung tay xây đắp tình yêu lớn nào anh em pet bắc ninh .............................:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-* yêu quá cơ

dunghiendiu

Member
yêu pet BN ! phen này em phải vào SG làm bóng tên tuổi của pet BN lên cho đội nhà mình mới đc ehehehehe :))

VuDinhHieu

Member
Chiều nay hai em gái học trường ngân hàng cứ hỏi anh Ku đấy.Hôm qua làm gì mà hai em đấy nhắc anh quá đấy.Toàn bảo là thích em Xilip của anh thôi.\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

_Rượu gặp bạn hiền ngàn chén thiếu_

_Chuyện người không hợp nửa câu thừa_
..........

Đừng nghe những gì chúng nó nói.
Hãy nhìn những gì chúng nó làm

longtroc

Member
Chiều nay hai em gái học trường ngân hàng cứ hỏi anh Ku đấy.Hôm qua làm gì mà hai em đấy nhắc anh quá đấy.Toàn bảo là thích em Xilip của anh thôi.\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

..........

2 em gái nào đấy hả hiếu ? anh ku dạo này còn có gái hỏi cơ hả ........ chết kiểu này cún lại chuẩn bị đói ăn rồi

chohoangbn

Member

..........

Lâu quá chẳng có người hỏi thăm. Nhờ em nhắn hộ là nếu cần a tặng mỗi người 1 chiếc. Nhưng hỏi thăm sleep của anh sao chú cứ soắn nhỉ hihi

VuDinhHieu

Member
Xin cáo.\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

..........

yeuhusky

Member
Lâu quá chẳng có người hỏi thăm. Nhờ em nhắn hộ là nếu cần a tặng mỗi người 1 chiếc. Nhưng hỏi thăm sleep của anh sao chú cứ soắn nhỉ hihi
Hoho Thì cùng cảnh với nhau mà anh. Baỏ sao ko xoắn. A Híu nhỉ :D:D: Còn cả A Long nữa , làm thế nào thì làm =)) =))

VuDinhHieu

Member
Hoho Thì cùng cảnh với nhau mà anh. Baỏ sao ko xoắn. A Híu nhỉ :D:D: Còn cả A Long nữa , làm thế nào thì làm =)) =))
Anh không xoắn đâu nha.Loại anh ra.Anh già rồi đâu ten như anh Ku,anh Long và em đâu.\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

..........

dunghiendiu

Member
Anh không xoắn đâu nha.Loại anh ra.Anh già rồi đâu ten như anh Ku,anh Long và em đâu.\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

..........

hiếu nhà ta mà xoán thì còn khiếp hơn cả anh ku nhể

longtroc

Member
kinh anh em nhà ta nói xấu gì tôi vậy hả ? cố gắng chăm cún tốt vào nhé rồi anh em gặp nhau sẽ co nhiều chuyện để nói hơn đấy:-*:-*:-*:-*:-*:-*