• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

video puppy nhà đồng bào

kieumailc

Active Member
Tài năng huấn luyện chó của Đồng bào còn kinh hơn cả Kinh rồi !

Cái bụng này ưng Cha con Đồng bào quá đa !

Cám ơn Đồng bào về cái vè_ đeo_ ô nhiều lắm.
Cái cán bộ Bác sĩ này làm ĐB vừa mừng vừa lo !

kieumailc

Active Member
Nhân ngày cuối tuần , hôm nay ĐB cùng hai bé cho Malita cân thử...........kết quả Mali 13,5kg; lita 12kg .

minhcuong

Active Member
Quá đẹp. Chúc mừng bác Kieumailc có 2 chú chó rất ấn tượng.

Người chuẩn, lông đẹp, thần kinh tốt.

kimvinh

Member
[animal RESCUE];356861 nói:
Chú nói không còn Mali là sao ạ :sigh: sao lại "không còn"....:wall::wall::wall:
thì thì thì ............... cháu cũng nói ko ra nữa chú Đồng Bào , chú tự nói đi :worried::worried::worried:

Cuối cùng thì ngay 3/10 vừa rồi em đã được gặp anh Đồng Bào. thật sự là vui lắm ạ. gia đình anh, ai cũng yêu những chú cún. Quí lắm ạ. ^^
em là chủ của chú Khoang Tam Sắc đó ạ ^^
mời bác copy dòng web này và paste sang trang web mới sẽ thấy hình em đấy ạ. http://ca6.upanh.com/14.198.18426613.SsA0/za1hib2cf88d3.jpg[/IMG]
hận hạnh được gặp anh.

kimvinh

Member
Cuối cùng thì ngay 3/10 vừa rồi em đã được gặp anh Đồng Bào. thật sự là vui lắm ạ. gia đình anh, ai cũng yêu những chú cún. Quí lắm ạ. ^^
mời bác copy dòng web này và paste sang trang web mới sẽ thấy hình em đấy ạ. http://ca6.upanh.com/14.198.18426613.SsA0/za1hib2cf88d3.jpg[/IMG]
hận hạnh được gặp anh.
woa Tam Sắc đẹp quá , bạn mua nhiu vậy? mua ở đâu , cho thêm góc gác của em nó đi bạn , nhìn thèm quá :hypnotized::suprise:

kieumailc

Active Member
[animal RESCUE];356861 nói:
Chú nói không còn Mali là sao ạ :sigh: sao lại "không còn"....:wall::wall::wall:
thì thì thì ............... cháu cũng nói ko ra nữa chú Đồng Bào , chú tự nói đi :worried::worried::worried:
cảm ơn hai bạn, .....Mali bị bả nên đã xa gia đình.

hận hạnh được gặp anh.
http://ca6.upanh.com/14.198.18426613.SsA0/za1hib2cf88d3.jpg[/IMG]

Cảm ơn em, hẹn gặp lại em vào tháng 11 này nha...anh đang hẹn thăm lại địa chỉ đỏ này( KhuC)!

kieumailc

Active Member
Cái vợ bỏ cái chồng cùng hai con...để lại sau lưng Làng bản theo đã.............................mấy tháng nay; ĐB thì đi nương, Mali cũng đi theo, khi nào về nhà lại trèo tót lên nóc nhà ( chắc nó thương chủ ).
Ngày mai 25/11 là Mali tròn sáu tháng tuổi,... hôm nay ĐB xin giới thiệu một số tấm hình của Mali ạh !

kieumailc

Active Member
Hôn nay sao vậy nhỉ ???? tài khoản trong photobuket thì bị phong tỏa, up ảnh trực tiếp thì mãi không được ????? !

vanglai213

Active Member
photo cũng không up được chán quá đành up hình bé tí xíu vậy cả nhà thông cảm kích vô nha

LITA tròn 6 tháng nhưng rất da dáng ....

malita nhà bác Kiều ngày càng đẹp.
hi vọng nó sẽ có 1 sức mạnh toàn diện của malinois.
Chúc anh Kiều và toàn thể anh em vp vùng cao sức khỏe tốt nhất đẻ chăn cún thật chuẩn. hehe
Thân.........................

malita nhà bác Kiều ngày càng đẹp.
hi vọng nó sẽ có 1 sức mạnh toàn diện của malinois.
Chúc anh Kiều và toàn thể anh em vp vùng cao sức khỏe tốt nhất đẻ chăn cún thật chuẩn. hehe
Thân.........................

minhcuong

Active Member

LITA tròn 6 tháng nhưng rất da dáng ....
Rất ấn tượng, đúng là cha nào con nấy. Khá nhiều Malinois, nếu từ bé đã được làm quen với độ cao, và được khuyên khích, thì sau này, các cháu cứ leo trèo rất thành thạo. Kể cả leo cây.