• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

video puppy nhà đồng bào

vanglai213

Active Member
malita nhà bác Kiều ngày càng đẹp.
hi vọng nó sẽ có 1 sức mạnh toàn diện của malinois.
Chúc anh Kiều và toàn thể anh em vp vùng cao sức khỏe tốt nhất đẻ chăn cún thật chuẩn. hehe
Thân.........................
em thấy malita thế nào xinh gái không em ?
Rất ấn tượng, đúng là cha nào con nấy. Khá nhiều Malinois, nếu từ bé đã được làm quen với độ cao, và được khuyên khích, thì sau này, các cháu cứ leo trèo rất thành thạo. Kể cả leo cây.
Anh cường nhận xét hộ em malita của anh kiều thế nào anh nhé?
Vài hình mới lita được 6 tháng:D rất ra dáng và đẹp nàng ta dc 19kg anh kiều nuôi chăm hơn anh em ở hà nội mất.Đổi tội tại lita ăn nhiều thịt ngựa mờ :D:D

chúc bác kiều chăm tốt hơn nữa hy vọng em nó nặng hơn carla nhà bác cường

còn thê' nào ðc nua ha anh? Em nhân xét ròi ma. Càng lón càng xinh và ra dáng 1 malita hoàn hao in mác A.Kieu. Sr Mod e khong vietkey ðuoc.

vanglai213

Active Member
còn thê' nào ðc nua ha anh? Em nhân xét ròi ma. Càng lón càng xinh và ra dáng 1 malita hoàn hao in mác A.Kieu. Sr Mod e khong vietkey ðuoc.
ngực nó nở đô con quá em à, không như mali xem 1 năm cháu nó thế nào:D

vanglai213

Active Member
hihi con TZ nhảy khỏe nhưng ngực nó lúc 6 tháng không đô con như vậy? chắc di truyền dáng của chó mẹ em à

hihi con TZ nhảy khỏe nhưng ngực nó lúc 6 tháng không đô con như vậy? chắc di truyền dáng của chó mẹ em à
Haha. Anh ðang lang-xê con Vàng ha. Hehe. Hôm lên nhà anh choi. Lúc TZ chay ra công truong. Em goi lai cung ðê ý dáng TZ roi. Nhay khá tôt' anh ah.

kieumailc

Active Member

đi nương về thấy nắng đẹo quá ĐB cho mali đi tắm

mát quá....chải lông, hóng nắng nào

anh_8xlx

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
hì hì 2 chị em bé thế này đã đủ tuổi chưa mà đã chộm xe máy của ba mẹ để đưa chó đi đạo thế kia. đúng là chó đẹp nên 2 chị em trốn ba mẹ đi chơi là đúng thôi hi hi

vanglai213

Active Member

đi nương về thấy nắng đẹo quá ĐB cho mali đi tắm

mát quá....chải lông, hóng nắng nào

dáng ngồi của lita gọn và đẹp quá anh à, thấy ngay ep thon thả ^^:D:D, lớn quá rồi chắc salo lần 1 rồi có khi anh nhỉ

kieumailc

Active Member
kkk. đúng rồi em à, Mali đã salo lần 1; mali ngồi đó là chờ bé Quỳnh chải lông...bây giờ cứ tắm, bơi xong là nó chờ lau người hoặc chải lông

vanglai213

Active Member
kkk. đúng rồi em à, Mali đã salo lần 1; mali ngồi đó là chờ bé Quỳnh chải lông...bây giờ cứ tắm, bơi xong là nó chờ lau người hoặc chải lông
hí ngộ vậy ta, khôn gớm nhỉ biết cả nịnh chủ,2 con ở nhà cũng vậy cứ tắm xong là bảo vẩy đi nó vẩy xong rồi lao vào đòi lau khô lông mới chịu nằm 1 chỗ , chắc làm vụ này nhiều lần lên quen anh à, nó muốn được vuốt ve âu yếm

Shakhi Viet

Active Member
Lạnh thế mà ĐB vẫn cho Mali đi bơi à?
Bao giờ Mali salơ, ĐB thử cho lai với cái giống chó lông, mắt màu vàng, trông nhà giỏi của chủ tịch xã ấy. Đã lai thi ta cho lai luôn, biết đâu lại ra giống chó hay.
ĐB và bác Manty hứa là giới thiệu về giống chó này, nhưng mải vui quên mất rồi.