• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vaith! Chàng trai ấn tượng đến từ Serbia..

KimCuong

Active Member
KimCuong thích thằng nhóc này, mà hình như nó là thằng nhóc thật (theo phán đoán của em thôi). Hihi

Chúc mừng anh Doanh nhé, 2 đứa nó quá đẹp!

[imgc="Rott khủng của VN."]http://farm4.static.flickr.com/3164/2999405796_2850e1b62c_b.jpg[/imgc]

kenny001

Member
anh doanh ơi,e có thể ghé thăm được không,và xin được anh chỉ dạy thêm,giống này em thích lắm,e cũng có 1 em

PHAN TÚ

Member
Chúc mừng Anh Doanh vì có 2 em puppy đẹp, đẹp quá anh Doanh ơi. Chúc mừng, chúc mừng ........

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Chúc mừng anh Doanh có 2 em cún đẹp, hy vọng lứa đầu tiên này của Vaith sẽ khởi đầu cho sự phát triển của Rott VN.
Thân,

senato

Vietpet sponsor
Chuc mừng Doanh có 2 cún quá đẹp , hôm nào có thể ghé nhìn 2 em nó đươc không ah ?

tiengiang

Member
Đẹp quá! :-bd.Lứa này được mấy bé vậy anh Doanh, sao chỉ chụp 2 bé thôi vậy? Dường như là 1 đực và 1 cái thì phải.:D

doanhcauson

Vietpet sponsor
KimCuong thích thằng nhóc này, mà hình như nó là thằng nhóc thật (theo phán đoán của em thôi). Hihi

Chúc mừng anh Doanh nhé, 2 đứa nó quá đẹp!

[imgc="Rott khủng của VN."]http://farm4.static.flickr.com/3164/2999405796_2850e1b62c_b.jpg[/imgc]
Cám ơn Kim Cương đã có lời khen, em nó đúng là thằng cu chính hiệu hehehe.Nó rất giống thằng cu Vaith nhà mình lắm . Thân chào. Doanh

doanhcauson

Vietpet sponsor
anh doanh ơi,e có thể ghé thăm được không,và xin được anh chỉ dạy thêm,giống này em thích lắm,e cũng có 1 em
Chuc mừng Doanh có 2 cún quá đẹp , hôm nào có thể ghé nhìn 2 em nó đươc không ah ?
Cám ơn các bạn đã có lời khen chân tình. Rất vui được đón tiếp 2 bạn.Vui lòng Đt trước cho mình nhé. Thân chào. Doanh

doanhcauson

Vietpet sponsor
Chúc mừng Anh Doanh vì có 2 em puppy đẹp, đẹp quá anh Doanh ơi. Chúc mừng, chúc mừng ........
Cám ơn Tú đã có lời khen chân tình .Tú ráng thu xếp để kiếm một em vừa ý về nuôi nhé, chứ anh thấy Tú đam mê dòng rott này lắm rồi đó heheheh. Thân chào. Doanh

PHAN TÚ

Member
Phải học hỏi thêm ít kinh nghiệm và nắm hết những cái cơ bản về rott, từ đó em mới chủ động và tìm một em ưng ý về nuôi anh ah. Chúc anh nhiều sức khỏe và em tin là ROTT của anh luôn là ROTT thuần chủng từ Serbia mang thương hiệu Việt Nam.Thân
Trân trọng.

Đẹp quá bác Doanh ơi. Kiểu này hôm nào len lén chờ bác Doanh đi ra ngoài là ....ùm.... Chúc mừng bác nhé.

doanhcauson

Vietpet sponsor
Vài Hình ảnh con của VAITH

Vài hình ảnh rottweiler puppies nhà mình, hôm nay được 4 tuần tuổi (DOB:17-102008), mời các bạn xem hình:

ngoc_anh

Member
Đẹp quá anh Doanh ạ! Nhất là em bé ở bức ảnh đầu tiên: trông rất ngầu! Hàng danh gia vọng tộc có khác!
Hẹn anh khi nào có điều kiện em sẽ "trôm" của bác một bé! He he he!:D:D:D:D Tại em đang ở tập thể nên chưa nuôi Rôt được. Mà em ủng hộ bác việc để đuôi cho nó. Có đuôi trông con chó ngầu không kém đâu anh nhỉ?

senato

Vietpet sponsor
nhìn 2 cún thich thật . Hôm nào qua nhà Bác Doanh chôm 1 bé nhé ... heheh !

doanhcauson

Vietpet sponsor
nhìn 2 cún thich thật . Hôm nào qua nhà Bác Doanh chôm 1 bé nhé ... heheh ![/QUOTE

Rất sẳn sàng, vì nếu mọi việc tốt đẹp, thì đầu tháng 12 tới , Vaith sẽ có thêm 1 bầy con nửa, lúc đó mời bác Bảo sang "chôm" 1 em nhé . Cám ơn bác đã có lời khen. Thân chào.

ilovelove

Member
anh có thể nói nhỏ cho e bằng PM xem e có thể dinh 1 e dc ko ạ cảm ơn bác trước thanks!!

KimCuong

Active Member
Vài hình ảnh rottweiler puppies nhà mình, hôm nay được 4 tuần tuổi (DOB:17-102008), mời các bạn xem hình:

Không biết cảm nhận của các anh em thế nào, chứ em cực ấn tượng với nhóc con này của anh Doanh!

Nó vẫn là thằng ku như em đã nói phải không anh Doanh? Một lần nữa xin chúc mừng anh.

Cực hạnh phúc cho ai được làm chủ thằng nhóc này! :-bd

doanhcauson

Vietpet sponsor
Không biết cảm nhận của các anh em thế nào, chứ em cực ấn tượng với nhóc con này của anh Doanh!

Nó vẫn là thằng ku như em đã nói phải không anh Doanh? Một lần nữa xin chúc mừng anh.

Cực hạnh phúc cho ai được làm chủ thằng nhóc này! :-bd
Vâng, bé nó đúng là thằng ku mà Kim Cương đã đoán lần trước. Càng lớn nó càng giống bố Vaith nhà nó y đúc. Cám ơn KimCương đã có lời khen về em nó. Thân chào. Doanh