• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vaith! Chàng trai ấn tượng đến từ Serbia..

Buồn ghê cent đi mà không hú anh !
Chào Doanh cầu sơn ! thật là ấn tượng khi lần đầu ghé thăm nhà Doanh chú chó thật ấn tượng đúng là có qua trường lớp ...ngay cả cô người làm của Doanh cũng hỏng ngán em nó ...từ cha sinh mẹ đẻ mới thấy 1 chú rott hoành tráng đúng như lời anh Long dl giới thiệu MỘT CON HÀNG KHỦNG ! Xin chúc mừng !bật mí tí chơi ngoài Rott còn Bull cũng SO CUTE luôn nha !Thân chào !

doanhcauson

Vietpet sponsor
Buồn ghê cent đi mà không hú anh !
Chào Doanh cầu sơn ! thật là ấn tượng khi lần đầu ghé thăm nhà Doanh chú chó thật ấn tượng đúng là có qua trường lớp ...ngay cả cô người làm của Doanh cũng hỏng ngán em nó ...từ cha sinh mẹ đẻ mới thấy 1 chú rott hoành tráng đúng như lời anh Long dl giới thiệu MỘT CON HÀNG KHỦNG ! Xin chúc mừng !bật mí tí chơi ngoài Rott còn Bull cũng SO CUTE luôn nha !Thân chào !
Chào anh Dũng locthovang,
Cám ơn anh đã có lời khen, hôm nào có dịp,anh cho GSD và Rottweiler giao lưu với nhau một bửa nha anh. Thân chào.

doanhcauson

Vietpet sponsor
Vài Hình ảnh Brutus Nhà Mình đây...

Vài hình ảnh mới nhất của Brutus mà mình mới chụp cách đây 2 tuần trước, hôm nay rảnh rổi post lên diển đàn,mời các bạn xem hình:

:-bd đẹp quá anh doanh ơi...em không rành rott nhiều nhưng thấy sơ sơ mõm ngắn...mặt vuông là em khoái àh..nhìn hoành tráng quá

PHAN TÚ

Member
Em Brutus của Anh Doanh Cầu Sơn nhìn đẹp quá, vậy là từ khi vô CLB đến giờ mình được chiêm ngưỡng Rott của sonnguyen và của Anh Doanh, thật hoành tráng phải không mấy ACE. Có dịp sẽ được nhìn tận mắt thì sướng biết mấy.Thân
Trân trọng.

Hình như Brutus hơi béo thì phải anh Doanh ơi, so với hồi nó cách đây 1 năm thì đúng là nó béo lên nhiều đấy anh ạ!

Chào anh Dũng locthovang,
Cám ơn anh đã có lời khen, hôm nào có dịp,anh cho GSD và Rottweiler giao lưu với nhau một bửa nha anh. Thân chào.
Chúc mừng CLB GSD VP MN . Vậy là anh em mình sắp gặp nhau rồi ! Chúc sức khoẻ Doanh cùng gia quyến !

leuleu

Member
Quá đẹp !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

xuandu74

Member
Chào anh Doanh! Em là 1 thành viên đam mê dòng chó Rottweiler, em đã đi nhiều và được nhìn nhiều, nhưng quả thật khi được nhìn con rott của anh, em chỉ biết nói 2 tiếng "Tuyệt vời". Chúc mừng anh đang sở hữu 1 con rott hàng khủng. Nếu có điều kiện, nhất khoát em sẽ vào thăm anh và chiêm ngưỡng niềm đam mê của em.

Thân ái!
Xuân Dự

doanhcauson

Vietpet sponsor
Vaith's Puppies

Gửi đến các bạn vài hình ảnh con của Vaith nhà mình, sinh ngày 17-10-2008 , mời các bạn xem hình:

Hình chụp lúc puppies được 13 ngày tuổi đã được 2kg

Hình chụp lúc 2 tuần tuổi

Hình chụp hôm qua 16 ngày tuổi

16 ngày tuổi

chúc mừng anh Doanh , đàn cún nhỏ thật xinh trông rất ấn tượng , đàn này được mấy nhóc anh ?

doanhcauson

Vietpet sponsor
Mời xem tiếp..

Và hôm nay 17 ngày tuổi

17 ngày tuổi

17 ngày tuổi

Và 17 ngày tuổi.

Chúc mừng Doanh, đúng là hàng VN chất lượng cao. Em bên phải, mầu mảng đậm hơn, nhìn giống Vaith quá Doanh à, rất ấn tượng với 2 em này. Thân

linhty

Member
Nhìn em bé nhà bác doanhcauson vừa bụ bẫm vừa đáng yêu. Anh update hình các bé liên tục nhá.hihi

chomuc

Puppies đẹp quá, bé bên phải nhìn ngầu ghê giống cha lắm. Cung Hỉ Cung Hỉ