• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tin vui tin vui :D Cami sáng nay đã sinh 10 nhóc

Cami thành viên đầu tiên của Vietnam đã về đến Việt Nam vào ngày 11 tháng 9 một cách an toàn
Đây là hình ảnh đầu tiên của em nó khi dọn về nhà mới tại Việt Nam

Bữa ăn đầu tiên của em nó đc tôi chuẩn bị từ sáng sớm (Chân giò hầm khoai tây, cà rốt, xu hào...)

Tiếp theo của chủ topic

Cái liếm mép đầu tiên báo hiệu một bữa ăn ngon miệng đã kết thúc (Hú hồn :D Em tưởng nó quen sài đồ tây ko ăn đồ em nấu thì ....:D

[

Đừng thấy tui hiền mà bắt nạt nha :D

Măm măm ngon quá ! Biết thế này em sang Việt Nam từ lâu roài :D :))=))

Em xin thông báo : Kể từ 2h ngày 22/9 Cami đã sinh hạ bé gái đầu lòng,rất lâu sau mới tiếp tục 1 bé đực , cái, đực, cái, cái, đực nghi từ 8h đến 12h trưa tiếp tục sinh thêm cái, đực, cái
Và hiện giờ vẫn đang sinh tiếp híc hic...:D lâu quá
Có gì mới em sẽ update sau. Bây giờ em phải xuông với nó đây.

Xin thông báo tin mới nhất đến bây giờ là Cami hạ sinh được 10 cháu bé bụ bẫm và kháu khỉnh nhìn đáng yêu lém các bác ạ.
Như vậy là 4 hoàng tử và 6 nàng công chúa các bác ạ
Em thức cùng nó từ 2h sáng hôm nay đến giờ vẫn chưa có cái gì vào bụng mà đang phải ngồi trông nồi cháo lợn bao tử ninh thơm phưng phức đây :drooling::drooling::drooling:
Híc híc ...đói quá mẹ ơi :(:)((
Là lá la ...la lá là... zui quá là là zui bà con cô bác ơi... :D:))=)) :dancing: :dancing: :dancing:

Ui dào tin vui quá, chúc mừng bác nhé... Có đông đủ đực cái luôn, thích quá. Khi nào khoẻ bác post ít hình lên cho bà con ngắm nhé

phuquy

Member
tin mừng đây. Chúc mừng bác longcanhngam nhé. Mong bác gửi ảnh lên cho mọi người ngắm cái xem

Trước khi giới thiệu với các bác những hình ảnh đầu tiên về các cháu, em xin gửi tới hình ảnh Rott bố và mẹ

Đầu tiên là con bố MERLIN FLASH ROUSE

Born : 6.11.2006
HD Free ED Free
BH

YOUNG CH BOSNIA , CROATIA

Đây là gia phả của MERLIN FLASH ROUSE :

http://www.flashrouse.com/merlin.html

SHOW RESULTS :

Tiếp theo là : CAMI FROM ROYAL BREED OF KANJEVAC

Born 07.January,2005

Young Serbia&Montenegro Champion

Hd-free,Ed-free

Và đây là thành quả của MERLIN FLASH ROUSE VỚI CAMI

1... 2... 3 Chúng ta cùng măm măm nào hihihihhiihihih :D

Măm măm nhanh thui không thì hết đó vì mẹ Cami chỉ có 10 ti cho 10 em thôi. Chậm chân là mất ti đẹp nhiều sữa đó

Em này mới đẻ ra mà đã to còi nhất, kêu eo éo rồi bo lung tung đi tìm ti mẹ để bú :D

Em này bú kinh quá :( hầu hết các con khác đã ngủ lăn lóc roài mà nó vẫn bú hí híc .... Kiểu này sau lớn lên chắc thủng nồi trôi dế quá

E sẽ update hình ảnh về các cháu bé nó thường xuyên ạ

Ông này luôn hoành tráng thật - Từ Rott cha mẹ đến bây giờ là bầy Rott con

Chúc mừng thật nhiều!

Vậy là 2 tháng nữa Ông Long hết đi đâu off ẹp gì được rồi!

CHÚC MỪNG BÁC LONGCANHNGAM , THẾ LA EM NÓ ĐÃ SINH NỞ AN TOÀN , CHÚC CÁC EM MAU KHOẺ , HIHI BÁC LONG THƯỜNG XUYÊN UPDATE HÌNH CÁC EM NÓ LÊN NHÉ , HÔM NÀO QUA NHÀ BÁC THĂM MẤY EM MỘT CHÚT HE HE MÀ NHÀ BÁC Ở ĐÂU NHỈ ĐỂ ANH EM QUA NGẮM THÀNH QUẢ :d:d:d!

ducnts

Member
mẹ tròn con vuông, chúc mừng bác nhé. 10 nhóc lận, mà sao anh chưa thắt đuôi cho cún luôn ạ