• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thành lập FC VP Hải Phòng

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
a Tùng có cú sút mu lai má nhưng mục tiêu là ra biên hoặc là lên mái ................hihi=))=))=))
Đấy là xa quá thôi, chứ chú xem trận 2 hôm qua anh đóng thế nào, nói chung có DECO số 16 xẻ nách êm dịu xem anh nhẹ nhàng anh đóng xem ra lại hợp lý ..:p

To: Vietpet HP FC

Hôm qua chúng ta đã có một trận đấu sôi nổi, hào hứng với kết quả hoà 1-1. Tất nhiên trong cuộc đấu thể thao mang tính chất đối kháng này không thể tránh khỏi những hạt sạn, tuy rằng những hạt sạn này chỉ là một vài tình huống vào bóng hơn mức cần thiết, thể hiện sự quyết tâm của cả hai bên và chúng ta, những người đàn ông đã thẳng thắn góp ý với nhau bên bàn bia sau trận đấu.Thiết nghĩ rằng khi đã giãi bày tâm sự, trải lòng với nhau khi uống bia thì cũng nên để bia cuốn đi những hạt sạn đó đừng nhắc nó tại đây như sự kiện thời sự. Chúng ta hãy nghĩ, viết lên đây những pha bóng đẹp, những tình huống hay và đó mới là phản ánh thực tế, chiếm tới 99,9% thời lượng của trận đấu hôm qua.
Cám ơn ca bia "kỷ niệm" của Vietpet HP FC.
Capt of VCS FC.

_DIAMOND_1984

Lịch thi đấu tuần 2

Lịch thi đấu của FC Vietpet HP tuần thứ 2 như sau:​

Thứ 4 ngày 25.05.2011 vào lúc 7 giờ đến 8 giờ FC Vietpet HP - FC PDI Bảo Hiểm Dầu Khí

Thứ 6 ngày 27.05.2011 vào lúc 7 giờ đến 8 giờ FC Vietpet HP - FC CNTT Đại Học Hàng Hải

Mong anh em tham gia đông đủ đúng giờ.

Chúc anh em có 1 tuần làm việc mới vui vẻ & may mắn

Thân,/.

mon1910

Member
còn vị trí trống nào không mấy bác. em 10 năm nay chưa đá bóng, giờ tập lại để có thể lực tốt được không vậy?
vị trí ngày trước đá là hậu vệ công (cánh phải)

_DIAMOND_1984

còn vị trí trống nào không mấy bác. em 10 năm nay chưa đá bóng, giờ tập lại để có thể lực tốt được không vậy?
vị trí ngày trước đá là hậu vệ công (cánh phải)
OK em ơi, thứ 4 này em ra sân nhé, thể dục thể thao tý cho khỏe em ạ :-bd

kakapham

Member
Hôm qua chúng ta đã có một trận đấu sôi nổi, hào hứng với kết quả hoà 1-1. Tất nhiên trong cuộc đấu thể thao mang tính chất đối kháng này không thể tránh khỏi những hạt sạn, tuy rằng những hạt sạn này chỉ là một vài tình huống vào bóng hơn mức cần thiết, thể hiện sự quyết tâm của cả hai bên và chúng ta, những người đàn ông đã thẳng thắn góp ý với nhau bên bàn bia sau trận đấu.Thiết nghĩ rằng khi đã giãi bày tâm sự, trải lòng với nhau khi uống bia thì cũng nên để bia cuốn đi những hạt sạn đó đừng nhắc nó tại đây như sự kiện thời sự. Chúng ta hãy nghĩ, viết lên đây những pha bóng đẹp, những tình huống hay và đó mới là phản ánh thực tế, chiếm tới 99,9% thời lượng của trận đấu hôm qua.
Cám ơn ca bia "kỷ niệm" của Vietpet HP FC.
Capt of VCS FC.
bác Trường Anh ngày xưa học khối C ah,e thấy văn bác viết rất là hay,cũng mong lần sau bác lên đá tiền đạo để a e mình gặp nhau,hhihihihi :-":-":-"

Player9

kkpham: anh TA chỉ thi đấu được vị trí hậu vệ và thủ môn thôi. Đá tiền đạo thì có anh. Em k phải mong ước nhiều đâu. Cho em Ngao luôn.

Player9

kkpham: anh TA chỉ thi đấu được vị trí hậu vệ và thủ môn thôi. Đá tiền đạo thì có anh. Em k phải mong ước nhiều đâu. Cho em Ngao luôn. Mà đề nghị chú sửa lại chính tả của chữ ký đi nhé.

kakapham

Member
kkpham: anh TA chỉ thi đấu được vị trí hậu vệ và thủ môn thôi. Đá tiền đạo thì có anh. Em k phải mong ước nhiều đâu. Cho em Ngao luôn. Mà đề nghị chú sửa lại chính tả của chữ ký đi nhé.
bác soi e ít thui nhé,thích thì lên number 9,e với bác giải quyết lun...........chém.............:cool::cool::cool:

_DIAMOND_1984

Tối mai các huynh cố gắng chiến thắng nhé...............win
Em cũng cố gắng ra đúng giờ nhé, đừng để anh phải ới nhiều, xuống lốt dự bị đấy....hihihihihih

Chúc cho em anh FC VP HP mai thi đấu tốt kiếm trận thắng thứ 2 :-bd

_DIAMOND_1984

Tại sao không có TM mới nhỉ toàn thấy vị trí khác mới thôi
Làm gì có cầu thủ nào mới đâu anh, em từ chối hết mà chốt danh sách rồi vì FC Vietpet HP cũng đông quân rồi, cầu thủ mới ở đây là vẫn người cũ mà xếp theo nguyện vọng vị trí của từng người cũng được điều chỉnh lại, còn về thủ môn không có Thủ môn nào có thể thay thế được hình bóng của anh ấy....kakakakak......:D:D

cocker.fan

Active Member
Vị trí của anh như Julior Cesar của đội,không thay thế được đâu a à ;;) ;;) Vẫn có thủ môn dự bị lúc a lên đá là a.Hoàn đấy a,hehe :D

cocker.fan

Active Member
upppppppppppppppppppppppp cho anh em nào chưa lên mạng xem nhớ tối đi đúng giờ :D

kakapham

Member
sao bảo hôm nay có cầu thủ mới mà chẳng thấy gì cả,chân e hôm nay nó sưng nó tấy òi,mai dễ phải đi bằng nạng mất......................................
to a Tùng. a chốt danh sách làm j vội a,còn nhìu người còn ngại chưa tham gia hoặc chưa bit,mình nên động viên để tìm kiếm nhân tài chứ.....................