• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thành lập FC VP Hải Phòng

Boy Hai Phong86

Active Member
Thứ 4 ngày 18.05.2010 FC Vietpet HP vẫn đá bình thường 7 giờ đến 8 giờ nhé, hôm nay mình đã liên lạc với Mr Khiêm chủ sân rồi và được biết tinh thần là như thế, hiện tại vẫn chưa kết nối được với đội nào cả, nếu không làm việc được anh em ta chia đôi ra đá ,mong anh em tham gia đông đủ đúng giờ .:-bd
Mai là đá hả anh , e đang định có thời gian để giao lưu với đội của em tí cho đỡ buồn anh nhỉ

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
Mai là đá hả anh , e đang định có thời gian để giao lưu với đội của em tí cho đỡ buồn anh nhỉ
Em làm kèo đi, mai VP HP đá max với đội em cũng được, hiện tại chưa kết nối được với đội nào :D

Boy Hai Phong86

Active Member
Em làm kèo đi, mai VP HP đá max với đội em cũng được, hiện tại chưa kết nối được với đội nào :D
Giờ em sợ chưa kịp để em thử thông báo với anh em nhé , anh cứ xem có đội nào tiến hành trước nhé em là trường hợp dự bị thôi hihi:D

cocker.fan

Active Member
Các bác trao đổi nhiệt tình thế :)) không biết mai VP mình thắng mấy không đây :))

_DIAMOND_1984

Các bác trao đổi nhiệt tình thế :)) không biết mai VP mình thắng mấy không đây :))
FC Vietpet HP mới thành lập nên còn nhiều yếu kém anh em chưa đá với nhau được lâu, phương châm của anh đặt ra trong trận giao hữu ngày thứ 6 này có 1 điểm là thành công rồi em, rồi thi thoảng anh lại kết nối cho 2 đội gặp nhau nữa mà, đội Viconship cty anh đá cũng khủng lắm đấy :D:D

_DIAMOND_1984

Chiều mai ngày 18.05.2011 FC Vietpet HP sẽ có trận giao hữu với Sexviet FC (gọi tắt là SV FC) anh em nhớ tham gia đông đủ đúng giờ nhé,
Thân.

cocker.fan

Active Member
Chiều mai ngày 18.05.2011 FC Vietpet HP sẽ có trận giao hữu với Sexviet FC (gọi tắt là SV FC) anh em nhớ tham gia đông đủ đúng giờ nhé,
Thân.
:D đội này có cái tên hay quá.Chắc phong cách đá hay lắm đây ;;) ;;)

Boy Hai Phong86

Active Member
Thân.
Đội này có phải là đội của bạn anh không , ông đấy cũng tên là tùng hihi, nghe thấy tên đội đã sướng rồi:)

Player9

có phải a Trung viconship k ạ,e mà bị ngao thìcũng phải chém a mấy lỗ,kaka
Ôi anh sợ chú quá. Chém mấy lỗ xong ngao luôn nhé. Chú mà đá rát quá, thi đấu sân nhiều bóng mà sau anh thì chỉ có nước chạy đạn nhé. Anh có nghề dấu cơ đấy.

_DIAMOND_1984

Đội này có phải là đội của bạn anh không , ông đấy cũng tên là tùng hihi, nghe thấy tên đội đã sướng rồi:)
Đội này trước anh cũng từng đá, có mấy anh bạn chơi với anh trong đội này,thành viên VP HP Hiếu chiahuahua cũng sinh hoạt trong đội này, đội này đội anh Nam 3D là đội trưởng :-bd

kakapham

Member
Đội này trước anh cũng từng đá, có mấy anh bạn chơi với anh trong đội này,thành viên VP HP Hiếu chiahuahua cũng sinh hoạt trong đội này, đội này đội anh Nam 3D là đội trưởng :-bd
thế chiều nay là 1 đội mặc quần áo đá với đội không mặc gì ah.....................=))=))=))

chiều tối nay lại đá max nên a e cố gắng đến sân đúng giờ với sức khoẻ tốt nhất nhé

HieuHp

Member
Thân.
Tùng ơi đội tôi tên là Cá chép om dưa, chứ không phải SV đâu nhé.
SV chỉ là diễn đàn giao lưu của mấy anh em đá "sân nhỏ cỏ đen" thôi :D

_DIAMOND_1984

Tùng ơi đội tôi tên là Cá chép om dưa, chứ không phải SV đâu nhé.
SV chỉ là diễn đàn giao lưu của mấy anh em đá "sân nhỏ cỏ đen" thôi :D
''' Sân nhỏ cỏ đen''' là sân gì vậy Hiếu ơi, cái sân này mới quá :)):))