• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Thành lập FC VP Hải Phòng

futhuy

Member
trận này a Việt Cù Lần có đi đá đc k vậy a Hoàn ơi...e thấy nhớ a Việt quá...trận này mà thắng thì khối lợn phải chết đấy a Tunhg nhi?:D
K biết nó có đá được k , dạo này hình như nó mắc bệnh tự kỷ , lúc nào cũng đờ đẫn , ngu ngu =))

_DIAMOND_1984

Ban liên lạc VP Hải Phòng
K biết nó có đá được k , dạo này hình như nó mắc bệnh tự kỷ , lúc nào cũng đờ đẫn , ngu ngu =))
Việc cầu thủ Cù lần gần đây do đam mê Đỏ đen quá nên hay tự kỷ......hehehe......sáng em gọi anh Cù lần rồi và đc anh ta xác báo là thứ 7 trong trận lươt về này chắc chắn sẽ tham gia vì vậy BHL sẽ phải cử siêu xe đến đón cầu thủ này :))

Konica.dog

Member
Báo cáo với ban tổ chức, tình hình là tôi sắp được lấy vợ 2 nên tôi xin phép ban tổ chức cho tôi nghỉ một thời gian để đưa cô vợ 2 vào khuôn khổ rồi lại tiếp tục tham gia với các anh em. Tôi xin chân thành cảm ơn :-h:-h

Báo cáo với ban tổ chức, tình hình là tôi sắp được lấy vợ 2 nên tôi xin phép ban tổ chức cho tôi nghỉ một thời gian để đưa cô vợ 2 vào khuôn khổ rồi lại tiếp tục tham gia với các anh em. Tôi xin chân thành cảm ơn :-h:-h
vụ này hot đấy a Khánh ơi...:D:D:D..ước gì mình đc như a ấy

tuanhd

Member
Tình hình là trận lượt về tại hải dương bị hoãn lại với những lý do hết sức ngoài ý muốn.với danh nghĩa cá nhân của 1 thành viên vietpet Hải Dương, hôm đó dù ko đá bóng chỉ làm chân cổ vũ nhưng mình xin chân thành xin lỗi toàn thể anh chị em trong clb FC Hải Phòng,rất mong anh chị em FC Hải Phòng hiểu và thông cảm cho về sự cố này và hi vọng vào 1 ngày gần nhất sẽ được đón toàn thể anh chị em trong clb FC Hải Phòng về Hải Dương thi đấu tiếp trận lượt về.Mình xin hứa dù mình là người ở hải dương nhưng hôm đó sẽ bán độ cổ vũ hết mình cho clb FC Hải Phòng chiến thắng vang dội với tỉ số 5 - 0 nghiêng về phía đội Hải Phòng.vì thi đấu tại sân nhà lên mình sẽ chuẩn bị mấy cái thúng để đựng bóng mang về vậy lên anh em Hải Phòng cứ thi đấu hết mình nhé:)):)):)):)):)):))

Konica.dog

Member
Mình tưởng anh em HD máu thế nào, hóa ra máu dồn hết vào mật hết rồi :)):)):)) . Theo luật bóng đá thì trận đấu lượt đi giữa FC HD và FC HP phải đá lại vì lý do bất khả kháng (hợp đồng đá 120ph thì chỉ thi đấu được 40ph đã bị ngừng). Nên có lẽ FC HP phải mời FC HD đá lại lần nữa =))=))=))=))=))

Mình tưởng anh em HD máu thế nào, hóa ra máu dồn hết vào mật hết rồi :)):)):)) . Theo luật bóng đá thì trận đấu lượt đi giữa FC HD và FC HP phải đá lại vì lý do bất khả kháng (hợp đồng đá 120ph thì chỉ thi đấu được 40ph đã bị ngừng). Nên có lẽ FC HP phải mời FC HD đá lại lần nữa =))=))=))=))=))
Hoãn lại để chuẩn bị cho một việc Quan trọng,chứ không phải là mất máu...Nên AE HP cứ chuẩn bị tinh thần & tập luyện cho kỹ đi,đến lúc đó AE mình giao lưu đá bao nhiêu phút AE HD OK hết!!!
Chúc AE HP Vui vẻ!!!!!

Konica.dog

Member
Hoãn lại để chuẩn bị cho một việc Quan trọng,chứ không phải là mất máu...Nên AE HP cứ chuẩn bị tinh thần & tập luyện cho kỹ đi,đến lúc đó AE mình giao lưu đá bao nhiêu phút AE HD OK hết!!!
Chúc AE HP Vui vẻ!!!!!
Có thế chứ. Hôm ấy anh em FC HP cứ ấm ức mãi. Tiếp tục tập luyện nào anh em ơi >:D<>:D<>:D<>:D<

_DIAMOND_1984

Lịch thi đấu FC Vietpet HP

Thứ 4 ngày 19 tháng 10 : FC VP HP & FC FALCON (lượt đi FC VP HP thắng 3 - 1 )

Thứ 6 ngày 21 tháng 10 : FC VPHP & FC Nam Hải

Rất mong anh em tham gia đông đủ đúng giờ , sau trận đấu BHL sẽ họp mổ sẻ và phân tích lại diến biến và kết quả của trận đấu giao hữu thua VP HD 3 - 2 CN vừa rồi để chuẩn bị gặp anh em VP HD vào trận lượt về tại thành phố HD tối thứ 7 tuần này .

Xin trân thành cảm ơn...!!!!!!!!!!!!!!
UP nào........................!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

futhuy

Member
Tình hình là trận lượt về tại hải dương bị hoãn lại với những lý do hết sức ngoài ý muốn.với danh nghĩa cá nhân của 1 thành viên vietpet Hải Dương, hôm đó dù ko đá bóng chỉ làm chân cổ vũ nhưng mình xin chân thành xin lỗi toàn thể anh chị em trong clb FC Hải Phòng,rất mong anh chị em FC Hải Phòng hiểu và thông cảm cho về sự cố này và hi vọng vào 1 ngày gần nhất sẽ được đón toàn thể anh chị em trong clb FC Hải Phòng về Hải Dương thi đấu tiếp trận lượt về.Mình xin hứa dù mình là người ở hải dương nhưng hôm đó sẽ bán độ cổ vũ hết mình cho clb FC Hải Phòng chiến thắng vang dội với tỉ số 5 - 0 nghiêng về phía đội Hải Phòng.vì thi đấu tại sân nhà lên mình sẽ chuẩn bị mấy cái thúng để đựng bóng mang về vậy lên anh em Hải Phòng cứ thi đấu hết mình nhé:)):)):)):)):)):))
Các bác cứ tung hỏa mù , xong vào trận giã e nhấc cả người :)):)):))

futhuy

Member
cho e hỏi CLB BIA BOT bjo khai truơng thế các huynh ơi:D
Chú đi uống bây h có lẽ a phải cử 2 thằng vệ sỹ đi hộ tống , chứ cứ như lần trước chú say để a e phải cử mấy người trông chú , mà tưởng lúc chú say thì nằm yên, ai ngờ lợi dụng lúc a e không để ý chú BIU TƠ PHUN ra hết cả người a e :))

Chú đi uống bây h có lẽ a phải cử 2 thằng vệ sỹ đi hộ tống , chứ cứ như lần trước chú say để a e phải cử mấy người trông chú , mà tưởng lúc chú say thì nằm yên, ai ngờ lợi dụng lúc a e không để ý chú BIU TƠ PHUN ra hết cả người a e :))
tại hôm đấy e đá cho LI VƠ PHUN nên mới thế.chứ bình thường vẫn đá tốt mà a=))

_DIAMOND_1984

Vì 1 số lý do, tình hình quân số anh em của đội đang mắc chân thương với công việc bận nên FC VP HP sẽ tạm nghỉ thi đấu 1 thời gian , và bắt đầu cắt trả sân từ ngày hôm nay, khi nào lực lượng bình phục chân thương với quân số ổn định BHL sẽ lại tổ chức cho anh em sinh hoạt như ban đâu.

Xin trân thành cảm ơn.

kakapham

Member
Vì 1 số lý do, tình hình quân số anh em của đội đang mắc chân thương với công việc bận nên FC VP HP sẽ tạm nghỉ thi đấu 1 thời gian , và bắt đầu cắt trả sân từ ngày hôm nay, khi nào lực lượng bình phục chân thương với quân số ổn định BHL sẽ lại tổ chức cho anh em sinh hoạt như ban đâu.

Xin trân thành cảm ơn.
ui sao lại thế,a e dạo này thi đấu nhiệt huyết quá nên chấn thương nhìu,thế bi h chuyển đá sân nhỏ cỏ đen ah,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,
=))=))=))=))=))=))=))

_DIAMOND_1984

ui sao lại thế,a e dạo này thi đấu nhiệt huyết quá nên chấn thương nhìu,thế bi h chuyển đá sân nhỏ cỏ đen ah,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,
=))=))=))=))=))=))=))
Quân số không đủ với lại chấn thương với nhiều anh em vướng công việc nữa thành ra nên cho anh em tạm thời nghỉ 1 thời gian ngắn khi nào ok anh em lại sinh hoạt em à, có sức khỏe là có tất cả , anh em VP HP nghỉ thế này anh cũng buồn lắm vì anh nghỉ thể dục thể thao anh luyện bia chắc béo phì lên mất, cũng may vừa nộp 1 đơn xin gia nhập FC Cột Cờ giam gia cho khỏe vậy :p