• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tam nương

1stLady

Member
2 bác Cent và Bulldogfat mỗi người nợ em 1 ly cafe nhé - vào đá lộn sân của em - heheẻe
2 bác đều là người bộc trực và thẳng thắn - em rất thích.
Về việc Of thì em nghĩ dát chó theo vào K&K đc vì em có hỏi mấy cô nv của quán - nhưng chỉ ngồi ở khúc sân vườn ko vào máy lạnh.
Tuần sau làm lại phát nhỉ - tuần này coi như thăm dò.

CENTIMET

Member
hihi...vậy chủ nhật này CEnt cố gắng đi off cho vui ...lúc đó đừng đừng nhắc nợ nhé các bác...mắc cở lắm...:party:

Lập danh sách đi bác Bulldogfat..để lâu cà fê bay mùi hết á...:D:D

Centimet!:

:D:D mới sáng sớm online sớm vậy!! hehe vừa coi bài xong định làm một bài...mà phải xuống nhà cho mấy con chó ăn sáng uống cafe!:D:D
ok vậy chủ nhật tuần này cũng được,bác nào thu xếp được thì alô đi cho nó tiện nhé!!
em thấy off chổ cafe K&K cũng được,nhưng ở công viên thấy nó hay hơn và thoáng mát hơn,bác nào thấy có cái công viên nào gần nhà mình thì chỉ hộ phát:nerd::nerd:
;;);;)chào các cụ!!