• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Tam nương

1stLady

Member
Benly: English + France BullDog Age:1 year Hobby: eat + sleep
5 month

1 year

Rosy: English BullDog Age: 4 months Hobby: chewing everything

Tô: VietNam Dog + ??? (mồ côi cha lẫn mẹ - chạy lạc vào nhà từ hồi bé tý) Hobby: hunting rat - bug

NPKG6875

Member
Bọn chúng dễ thương quá bạn ơi, chắc chúng nó được bạn yêu thương lắm đúng k :)

1stLady

Member

Chú EnglishBull màu vện là 1 sản phẩm thuần chủng - mới tròn 5 tháng tuổi nhưng đã lớn bằng chị Benly đc hơn 1 năm tuổi (lai Bull Pháp).
Những chú chó có thể kéo bạn ra khỏi những cuộc vui, những bàn nhậu để về sớm - vì bạn ko thể chịu đc khi nghĩ mình đang ngồi ăn nhậu mà chúng lại đói khát và trông ngóng bạn về (chỉ có mình chăm sóc chúng thôi). Bạn có tin là chúng khóc khi mỗi lần tôi về ko (mắt ướt thì chẳng khóc là gì nhỉ - hihi)

duclinh87

Member
đàn chó Bull của anh đẹp quá em mà có đàn đấy ko bao h em ra khỏi nhà luôn ^^

con này có phải bạn mua của anh sơn lygiang đúng ko ? mình nhìn nó wen lắm , nó đẹp nhất đàn đó, Mình đã bế nó từ lúc còn nhỏ mà ,

1stLady

Member
con này có phải bạn mua của anh sơn lygiang đúng ko ? mình nhìn nó wen lắm , nó đẹp nhất đàn đó, Mình đã bế nó từ lúc còn nhỏ mà ,
chính xác:p nó là con Beauty - mình đặt lại tên là Rosy. Cún của anh lygiang thi ^:)^

1stLady

Member
Rosy 6 tháng tuổi

CN hôm wa rảnh vác súng ra bắn và đùa giỡn với Út ít trong nhà Rosy

Hình thẻ 3x4 Dog Eye

Giải lao

Làm duyên :love struck:

chà! trông 2 em bull của bạn em nào cung ok. nhưng mình kết nhất là em có bộ lông màu vện. chúc mừng bạn nha

1stLady

Member
Tíếp nè - Benly 14 tháng tuổi.

Tấm này chụp xa wa phải Crop lai nên nhòe.

Sau khi tập thể dục - ^:)^ Cho con xin :D

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Roxy trông nice lắm, hãy bổ sung thêm canxi đều nhé, vì đang trong tuổi phát triển đó.
Thân

1stLady

Member
Em cho Rosy uống canxi đều - em nó đang hơi béo nên em cho vận động nhiều (sáng sớm và tối).
Chơi nhiều nên ăn ngủ cũng khỏe , hihi
@chuot_NgheAn: cám ơn nhé - đc khen là sướng rồi.