• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Sheryl Dolls - Đại gia đình búp bê đá quý (tầng 2)

Gemma

Active Member
Anh Wayne nhà mình rất thích tên Blackberry, vì là tên... điện thoại nổi tiếng của Canada :D Cô Sheryl nên chuyển qua dùng Blackberry mới phải :)):x

Sheryl

Active Member
Nhà cháu từng dùng BB rồi ạ, nhưng từ thời nhà mạng chưa có gói BIS nên thiếu nhiều chức năng quá mẹ cháu đành bye bye em nó :(.

NhocSunny

Member
giờ cô Sheryl đổi sang dùng BB đi, thải cái điện thoại của cô cho mẹ cháu dùng tạm, điện thoại mẹ cháu ko có quay video đc, chụp ảnh cũng ko rõ nét như của cô :))

Sheryl

Active Member
Nhà mình chả có em mèo nào bán cả :)), toàn một lũ nuôi tốn cơm tốn gạo thôi.

NhocSunny

Member
Nhà mình chả có em mèo nào bán cả :)), toàn một lũ nuôi tốn cơm tốn gạo thôi.
Nhà Sheryl có con mèo "đầu đen" đã nhuộm thành màu hạt dẻ là tốn cơm gạo nhất thôi :))

Sheryl

Active Member
Mừng cún con BlackBerry đầy tháng :x. Bây giờ cháu chạy hơi bị giỏi rồi đấy, mỗi tội khả năng phanh hơi kém thôi ^^. Đã biết tranh cơm với mẹ, cơ mà Tanpopo hư lại tham ăn nên toàn... không cho con động vào. Khổ thân BlackBerry mới bé tí đã phải ăn bát riêng rồi. Ghét Tanpopo ghê :((.

Sheryl

Active Member
Mama, Anna muốn đi chơi giao thừa...

*mama còn bị thái hậu cấm cung nữa là mày, đòi hỏi gì thực tế chút đi con >_<*

Gia đình Sheryldolls ( Ren, Bom, Candy, Prince Baladi, Anna, Valery, Urban, Tanpopo và mm Sheryl) chúc cả nhà một năm 2013 nhiều may mắn :).

shery còn nợ vụ đấu giá đấy nhé ! cứ như galaxy của bích mới đúng <khởi điểm 16t giá cuối cùng 22t>xong rồi còn có chục người tiếc ngẩn ngơ !

Sheryl

Active Member
shery còn nợ vụ đấu giá đấy nhé ! cứ như galaxy của bích mới đúng <khởi điểm 16t giá cuối cùng 22t>xong rồi còn có chục người tiếc ngẩn ngơ !
Hức, nợ đấu giá là sao :???

ai trong hội mà chẳng muốn có một bé cfa thế lên shery phải công bằng chứ như tôi chắc chẳng bao giờ đến lượt !

Sheryl

Active Member
ai trong hội mà chẳng muốn có một bé cfa thế lên shery phải công bằng chứ như tôi chắc chẳng bao giờ đến lượt !
Hihi. Không có đấu giá đâu, và nhà em làm giấy TICA hay CFA tùy chủ mới chọn. Gia đình nhỏ của em được chứng nhận ở cả hai hiệp hội ^^. Em chỉ mong các bé có được một người chủ tốt nhất thôi. Abisha đã về SG đón tết dương với một bạn trai rất tốt và em hi vọng các bé sau này cũng vậy.

Đầu năm 2013 này nhà đá quý đang có kế hoạch để đón chào các thiên thần exotic point (hima lông ngắn) thật khỏe mạnh và xinh đẹp ra đời nên Chinchilla có thể sẽ phải chờ lâu hơn chút ạ.

kokokiukiu

Active Member
Hihi. Không có đấu giá đâu, và nhà em làm giấy TICA hay CFA tùy chủ mới chọn. Gia đình nhỏ của em được chứng nhận ở cả hai hiệp hội ^^. Em chỉ mong các bé có được một người chủ tốt nhất thôi. Abisha đã về SG đón tết dương với một bạn trai rất tốt và em hi vọng các bé sau này cũng vậy.

Đầu năm 2013 này nhà đá quý đang có kế hoạch để đón chào các thiên thần exotic point (hima lông ngắn) thật khỏe mạnh và xinh đẹp ra đời nên Chinchilla có thể sẽ phải chờ lâu hơn chút ạ.
Mình về bỏ heo từ bây giờ :)):)):)):)):)):))

mnho

Member
Hihi, chị "đá quí". Nhà VP giờ xa lạ quá. Gặp chị, em Kiu, mnho mừng quá.
Các viên ngọc của chị lúc nào cũng lấp lánh. :x:x:x:x

Sheryl

Active Member
Hihi, chị "đá quí". Nhà VP giờ xa lạ quá. Gặp chị, em Kiu, mnho mừng quá.
Các viên ngọc của chị lúc nào cũng lấp lánh. :x:x:x:x
Cũng có lúc rất tồi tệ, không được lấp lánh đâu. Đó là khi mình không có đủ thời gian cho mọi việc nhưng giờ thì ổn rồi meonho ạ ^^.

mnho

Member
Mama, Anna muốn đi chơi giao thừa...

*mama còn bị thái hậu cấm cung nữa là mày, đòi hỏi gì thực tế chút đi con >_<*

Gia đình Sheryldolls ( Ren, Bom, Candy, Prince Baladi, Anna, Valery, Urban, Tanpopo và mm Sheryl) chúc cả nhà một năm 2013 nhiều may mắn :).

Mắt bé lúng liếng như biết nói.
Mnho chúc chị và kho ngọc quí năm mới luôn đầm ấm, đông vui.

Sheryl

Active Member
Mắt bé lúng liếng như biết nói.
Mnho chúc chị và kho ngọc quí năm mới luôn đầm ấm, đông vui.
Gửi meonho thêm một bức ảnh khác của Anna :). Những đôi mắt tròn xoe, long lanh này là tài sản vô giá của nhà đá quý :D.

Sheryl

Active Member
Sáng sớm mồng một Tết Quý Tỵ, 2 bé cún Poodle vô cùng dễ thương đã xông đất nhà đá quý. Bé gái tên Nice và bé trai tên Luv xin chúc cả nhà một năm mới an lành.

opps_god

Member
Nhà cháu cám ơn nhà Bơ Sữa đã vào góp gạch ạ :D.

Nhà cháu cũng xin gửi lại link tầng 1 cho mọi người rảnh rỗi đọc giết thời gian chơi ạ.

Sheryl Dolls - đại gia đình búp bê đá quý (tầng 1)

Ngoài ra nhà cháu còn có chi nhánh tại
Nhật ký mẹ con Ly xù nhà Sheryl
B ơi, nhà mình có phối giống mèo và bán các bé mèo xih xắn ko bạn... bjo mình mới biết đến nhà bạn.... Mèo đẹp mà dễ thương hết biêt