• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Sheryl Dolls - Đại gia đình búp bê đá quý (tầng 2)

Em gái Mít chúc mừng sn anh Ren<:p( cả anh Kem luôn:D). Chúc Ren thêm 1 tuổi ngày càng phá phách, đành hanh, giỏi bắt nạt các em vs đầu têu bày trò phá nhà phá cửa cho mẹ Sheryl sợ nhé:))8-x. Mà tình hình là em gái Mít đang dính nghi án bầu bí nên anh Ren lại sắp sửa là bác của 1 đàn cháu nữa nhé;).

Sheryl

Active Member
Em gái Mít chúc mừng sn anh Ren<:p( cả anh Kem luôn:D). Chúc Ren thêm 1 tuổi ngày càng phá phách, đành hanh, giỏi bắt nạt các em vs đầu têu bày trò phá nhà phá cửa cho mẹ Sheryl sợ nhé:))8-x. Mà tình hình là em gái Mít đang dính nghi án bầu bí nên anh Ren lại sắp sửa là bác của 1 đàn cháu nữa nhé;).
Ren: cám ơn cô.
Mẹ Ren: cá...m ơ...n cô...

Chúc Mit ăn ngoan tẩm bổ cho mẹ khoe con ngoan nhé :x.

luckyoluke

Member
Thằng bẩn bẩn ấy tưởng sẽ ăn sinh nhật ở quán chứ nhỉ?
Bị Đuổi ra đường rồi thì phải vào quán chứ lại quay về nhà =;

Sheryl

Active Member
Thằng bẩn bẩn ấy tưởng sẽ ăn sinh nhật ở quán chứ nhỉ?
Bị Đuổi ra đường rồi thì phải vào quán chứ lại quay về nhà =;
Nó ẩy cửa vào lại nhà :<, to khỏe quá mà.

Sheryl

Active Member
Chúc mừng sinh nhật Pee Bee. Chúc con sớm thành người đàn ông đẹp trai manly. Nhưng nhỏ người thì đừng xí xớn với 2 con trâu đất Ren với Bom làm gì, né đi là hơn, không nó lại oánh cho tung lông :(.

Phải làm sinh nhật chung cho Ron Ron, Ren, Pee Bee, Tanpopo và Candy thôi, đỡ tốn bánh gato :)).

kokokiukiu

Active Member
Chúc mừng sinh nhật Pee Bee<:p<:p<:p

Trẻ con nhà này biết thuơng mẹ ghê,sinh nhật cùng 1 tháng để mẹ đỡ tốn bánh gato:)):))

Gemma

Active Member
Chúc mừng sinh nhật Pee Bee và tất cả các cháu nhà mẹ Sheryl nhé. Chực ăn bánh rau câu trái cây ké đê <:p:-*:x:D

Sheryl

Active Member
Mèo nhà hàng xóm nhà mình mới có 4 mèo ta con rất xinh. Các cháu rất hiếu động và hay nghịch những trò rồ dại như thế này :)).

Sheryl

Active Member
Hot news: bạn Pee Bee đã có bộ cánh mới. Chả là từ hồi lâu lâu rồi ý, nhà đá quý đã định kể vụ tranh giành đất đai nội bộ trong nhà gây máu chảy lông rơi nhưng chưa thực hiện được. Nay tóm tắt lại kết quả như sau:

Pee Bee sau vụ tranh giành đất vì nhỏ người lại thân cô thế cô nên đã thua trận và hậu quả lả máu chảy lông tung tóe. Mẹ cháu rất đau lòng mấy lần định làm thẩm mỹ lại cho cháu nhưng tim đập tay run nên chưa dám. Nhân sự kiện có nhà sang nhờ mẹ cháu cạo mèo mẹ cháu mới tiện tay lia một đường rồi tự nhủ: đã lia rồi mà không tônb nốt thì chả khác gì Chí Phèo. Và thế là tèn tén ten ạ.

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Hot news: bạn Pee Bee đã có bộ cánh mới. Chả là từ hồi lâu lâu rồi ý, nhà đá quý đã định kể vụ tranh giành đất đai nội bộ trong nhà gây máu chảy lông rơi nhưng chưa thực hiện được. Nay tóm tắt lại kết quả như sau:

Pee Bee sau vụ tranh giành đất vì nhỏ người lại thân cô thế cô nên đã thua trận và hậu quả lả máu chảy lông tung tóe. Mẹ cháu rất đau lòng mấy lần định làm thẩm mỹ lại cho cháu nhưng tim đập tay run nên chưa dám. Nhân sự kiện có nhà sang nhờ mẹ cháu cạo mèo mẹ cháu mới tiện tay lia một đường rồi tự nhủ: đã lia rồi mà không tônb nốt thì chả khác gì Chí Phèo. Và thế là tèn tén ten ạ.
Phóng sự thì phải kèm hình minh họa chứ?

Sheryl

Active Member
Mới giai đoạn 1 thôi ạ. Em tông vẫn còn để tầm gần 10mm và đang nghĩ coi có cần tông sát không vì em sợ tông không sát thì sẽ không có black tip trên lông.

kokokiukiu

Active Member
Chị đúng là mẹ mìn,hết tông đơ chó lại đến mều,quá đáng thế:-??:-??
Đợi xem diện mạo mới của Pee Bee.hì=))

Sheryl

Active Member
Update: mẹ cháu đã cạo cháu nhãn thín rồi ạ. Định để lại chót đuôi xong nhỡ lia nhanh quá nên bây giờ cả chót đuôi cũng... không còn ạ.

kokokiukiu

Active Member
Chúc mừng sinh nhật Tanpopo<:p<:p<:p
Tháng 5 chúc mừng sinh nhật các cháu nhà này những 3 lần rồi mà chả được ăn bánh gato gì cả:(.Mẹ câc cháu ơi,cho các cháu sinh nhật .."chay" thế à:))

Sheryl

Active Member
Chúc mừng sinh nhật Tanpopo<:p<:p<:p
Tháng 5 chúc mừng sinh nhật các cháu nhà này những 3 lần rồi mà chả được ăn bánh gato gì cả:(.Mẹ câc cháu ơi,cho các cháu sinh nhật .."chay" thế à:))
Hôm nào cũng có bánh mà, nhưng sợ ăn không hết nên chỉ mua bánh cắt thôi. Tối qua có người được ăn bánh sinh nhật tanpopo mà :)). Hai cô Kiu chờ tới sinh nhật candy nhé ;)). Chị mới phát hiện ra loại bánh ngon lắm ý :D.