• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Saigon Rottweiler Club (SRC) - Thông báo Offline lần 1

Chú chỉ được cái hô to, đến khi cần có mặt thì lại không thấy đâu, kiểu này phải đề nghị BTC phạt thật nặng để làm gương.
CLB có ý định phạt bác Phương thantai 79 đóng quỹ 3 năm !!nhưng vì bác ấy là "Sinh Viên" nên bác ấy chỉ chịu đóng có 1 năm thôi !!Mong anh em đừng giận bác Phương nhé !!!!!!

kieukhanh

Member
Em thì chả dám trách gì a.Phương đâu,chỉ mong hôm nào anh sung sức làm con heo sữa quay "gọi là" thôi =)) Ăn vịt quay nó dzính răng sao đó :))

thantai79

Member
CLB có ý định phạt bác Phương thantai 79 đóng quỹ 3 năm !!nhưng vì bác ấy là "Sinh Viên" nên bác ấy chỉ chịu đóng có 1 năm thôi !!Mong anh em đừng giận bác Phương nhé !!!!!!

Cũng nhớ bé PHƯƠNG MẬP thương cho ông anh SV này nên mới có tiền đóng quỹ nếu không ông anh này phải nhịn đói ăn sáng 1 tháng rồi thank you bé PHƯƠNG MẬP nhiều nhé khi nào có đi đâu nhớ alo anh nhé HEHEHE :)

To : Bác HTY thông cảm cho thằng em SV này vì tối học bài nhiều quá nên ngủ quên chứ em thích đi of lém :)

To : E khôi thích ăn heo sữa ah vậy bữa nào rảnh ae ta làm 1 bữa nhé OKE ? :)

Khai.Q4

Member
Cũng nhớ bé PHƯƠNG MẬP thương cho ông anh SV này nên mới có tiền đóng quỹ nếu không ông anh này phải nhịn đói ăn sáng 1 tháng rồi thank you bé PHƯƠNG MẬP nhiều nhé khi nào có đi đâu nhớ alo anh nhé HEHEHE :)

To : Bác HTY thông cảm cho thằng em SV này vì tối học bài nhiều quá nên ngủ quên chứ em thích đi of lém :)

To : E khôi thích ăn heo sữa ah vậy bữa nào rảnh ae ta làm 1 bữa nhé OKE ? :)
Hehe... Chào em SV... Khuya rồi chưa ngủ còn lên đây khóc lóc, sao mai đi học được em trai...:)):)):))

thantai79

Member
Hehe... Chào em SV... Khuya rồi chưa ngủ còn lên đây khóc lóc, sao mai đi học được em trai...:)):)):))
Chào chú khải em học xong rồi . nghỉ hè mà nên không đi học nữa . nhìn chú khải lên hình nhìn thật đẹp trai phong độ rất ngưỡng mộ tài năng của chú hehehe:)

doanhcauson

Vietpet sponsor
To Khải Q4 : Sorry anh hơi thiếu sót :D... Cám ơn em đã ủng hộ cho buổi off phần quà là sản phẩm dây dắt bằng da tự tay em làm ra mang nhản hiệu KDF rất chất lượng. Mong rằng kỳ off lần II anh em sẽ mang chó đến đông hơn nửa và trên tay của những người chủ là sản phẩm dây dắt mang nhản hiệu KDF.Chúc em ngày càng thành công hơn nửa. Thân chào

trung2t3c

Active Member
Ai ngờ bác này lên SG gặp bão lớn hơn phải thở OXY cấp cứu tại trại RAGING đến ngày hôm sau mới về được.........:):):)
hiểu luôn ..... chắc hôm đó đi húp lẩu nhiều quá bội thực thiếu OXY thở ko nổi :-":-":-":-"

Khai.Q4

Member
To Khải Q4 : Sorry anh hơi thiếu sót :D... Cám ơn em đã ủng hộ cho buổi off phần quà là sản phẩm dây dắt bằng da tự tay em làm ra mang nhản hiệu KDF rất chất lượng. Mong rằng kỳ off lần II anh em sẽ mang chó đến đông hơn nửa và trên tay của những người chủ là sản phẩm dây dắt mang nhản hiệu KDF.Chúc em ngày càng thành công hơn nửa. Thân chào
hihihi.... anh làm em nổ cái mũi rồi! :):):):) Đây là liều thuốc tinh thần rất lớn dành cho em ( mạnh hơn Catosal nữa ) :D:D:D:D
Cảm ơn anh và tất cả anh em SRC đã động viên, ủng hộ em.... em sẽ cố gắng phấn đấu nhiều hơn nữa....

kieukhanh

Member
hihihi.... anh làm em nổ cái mũi rồi! :):):):) Đây là liều thuốc tinh thần rất lớn dành cho em ( mạnh hơn Catosal nữa ) :D:D:D:D
Cảm ơn anh và tất cả anh em SRC đã động viên, ủng hộ em.... em sẽ cố gắng phấn đấu nhiều hơn nữa....
Mới làm 3 mũi Catosal vào lại thấy Catosal :)) Cảm ơn a.An về bài thuốc nhé,3 con chán ăn rầu mấy ngày nay.Sáng nay áp dụng thêm bài sữa bò tươi.Tham gia club quả thật bổ ích cho cả chủ và chó >:D<
Bên VD có dòng này là sao ta :-/
Lịch sắp tới
Sinh nhật sắp tới:..., KhaiQ4 (29),...

Khai.Q4

Member
Mới làm 3 mũi Catosal vào lại thấy Catosal :)) Cảm ơn a.An về bài thuốc nhé,3 con chán ăn rầu mấy ngày nay.Sáng nay áp dụng thêm bài sữa bò tươi.Tham gia club quả thật bổ ích cho cả chủ và chó >:D<
Bên VD có dòng này là sao ta :-/
Lịch sắp tới
Sinh nhật sắp tới:..., KhaiQ4 (29),...
Hehe... Cảm ơn Khôi nhé!:):) Mình già rồi! Buồn......:(:(:(

Hung.tinhyeu

Active Member
Hehe... Cảm ơn Khôi nhé!:):) Mình già rồi! Buồn......:(:(:(
Han der vẫn còn sung lắm, nếu có buồn thì cũng chỉ buồn ty tý thôi. Hander chịu khó qua THAILAND luyên thêm chiêu cửu âm chân kinh đi. Nhằm canh ba nhẩy cắm đầu, thế nào cũng ra một đứa, mặt giống cha ngã ba giống mẹ như mong muốn.

thantai79

Member
ĐÁNG lẽ chú phải hao ae một chầu mới đúng nhừng vi sản phẩm mới ra vẫn còn khó khăn vậy ae cho chú nợ đáy nhé khi nào phá:)t tài thì đừng quên ae là đươc rồi :)

trung2t3c

Active Member
ĐÁNG lẽ chú phải hao ae một chầu mới đúng nhừng vi sản phẩm mới ra vẫn còn khó khăn vậy ae cho chú nợ đáy nhé khi nào phá:)t tài thì đừng quên ae là đươc rồi :)
bác Thần tài có ủng hộ sợi nào chưa thế nhỉ .... thấy hô hào nhiều quá mà ko biết đã có hành đông chưa nhểy :D :D :D :D

Khai.Q4

Member
Han der vẫn còn sung lắm, nếu có buồn thì cũng chỉ buồn ty tý thôi. Hander chịu khó qua THAILAND luyên thêm chiêu cửu âm chân kinh đi. Nhằm canh ba nhẩy cắm đầu, thế nào cũng ra một đứa, mặt giống cha ngã ba giống mẹ như mong muốn.
Bác Hùng đùa vui quá.... canh ba mà nhảy cắm đầu chắc em đi luôn quá. Em thì đuối lắm rồi.... sức lực bây giờ để dành cho mấy em Rott thôi.... hehehe....

Sản phẩm ra lò từ nhu cầu sử dụng của em thôi anh à! Chứ có làm ăn lớn gì đâu mà phát tài..... hehe.... hình như anh chưa ủng hộ em hay sao đó....:D:D

Hairott

Nhìn anh em cùng với rott off vui thật ,thật tiếc nếu hôm đó được tham dự chắc là học được nhiều kinh nghiệm lắm đây .
Hình như bác Hung.tinhyeucó tuyệt chiêu nhảy cấm (nhủi) đầu, bửa nào chia sẽ với anh em để mội người đừng có đi qua thái luyện khí công.

thantai79

Member
bác Thần tài có ủng hộ sợi nào chưa thế nhỉ .... thấy hô hào nhiều quá mà ko biết đã có hành đông chưa nhểy :D :D :D :D

Sẽ hành động nhưng chưa phải lúc này ( SV đang thực tập ) nhưng phải hô hào cho ae hưởng ứng chứ chú trung . chứ không lẽ im lìm buồn chán chết hhhhhheeeeeeeeeeeeeeee:):)