• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Saigon Rottweiler Club (SRC) - Thông báo Offline lần 1

Tungu

Member
Sonnguyen Xin mượn nick Tungu để post bài vì Nick Sonnguyen không post được bài (mong mod thông cảm và sửa chữa giùm)

Xin cám ơn tất cả các thành viên SRC đã tạo nên 1 buổi off thành công rực rỡ..tình hình là sau buổi off vì vui quá uống hơi bị nhiệt tình cộng với vướng 1 đám cưới vào buổi tối nên giờ này mới tỉnh để post bài.....

Xin cám ơn tất cả. mong rằng những buổi off kế tiếp sẽ nhận được sự ủng hộ nhiệt tình của các thành viên

BR

kieukhanh

Member
Cảm nhận lần đầu tiên đi Off !

Em xin viết vài lời,văn có lủng củng mong mọi người ráng xem :)
Mê Rott đã lâu nhưng năm trước mới thử thách nuôi Rott,tập tễnh tham gia DD chả biết gì phát biểu tùm lum.Hôm nay được tham gia buổi Off gặp gỡ mọi người mới thấy mình còn nhỏ bé.A.Doanh,a.An,a.sonnguyen khá gần gũi và chân tình,nhất là a.Doanh cứ nghĩ "bặm trợn" lắm ai ngờ anh sung và thân thiện với mọi người.Thêm sự cảm ơn a.Nghị(tuyphong) Và có lẽ a.Sonlygiang(nếu không phải thứ lỗi cho em).
Chơi Rott,tham gia DD,gặp gỡ giao lưu bản tính mình cũng thay đổi,bớt đi sự ngông cuồng,nóng nảy & bồng bột.Cảm ơn các anh đã tạo 1 sân chơi bổ ích.

daugagiamem

Vietpet sponsor
Mê Rott đã lâu nhưng năm trước mới thử thách nuôi Rott,tập tễnh tham gia DD chả biết gì phát biểu tùm lum.Hôm nay được tham gia buổi Off gặp gỡ mọi người mới thấy mình còn nhỏ bé.A.Doanh,a.An,a.sonnguyen khá gần gũi và chân tình,nhất là a.Doanh cứ nghĩ "bặm trợn" lắm ai ngờ anh sung và thân thiện với mọi người.Thêm sự cảm ơn a.Nghị(tuyphong) Và có lẽ a.Sonlygiang(nếu không phải thứ lỗi cho em).
Chơi Rott,tham gia DD,gặp gỡ giao lưu bản tính mình cũng thay đổi,bớt đi sự ngông cuồng,nóng nảy & bồng bột.Cảm ơn các anh đã tạo 1 sân chơi bổ ích.
Cảm ơn KHÔI với bài viết rất chân tình..........
Hy vọng sẽ có thêm nhiều thành viên tích cực như em ủng hộ SRC.....để SRC ngày càng tiến xa hơn............

Ps:Anh DOANH nhìn vậy mà nói "bặm trợn" thì KHẢI KDF chắc phải là "sát thủ" rồi.............:)):))

trung2t3c

Active Member
pó tay cái mặt mình nằm trong mục "những bông hồng của buổi off" ....................:-w:-w:-w

Khai.Q4

Member
Cảm ơn KHÔI với bài viết rất chân tình..........
Hy vọng sẽ có thêm nhiều thành viên tích cực như em ủng hộ SRC.....để SRC ngày càng tiến xa hơn............

Ps:Anh DOANH nhìn vậy mà nói "bặm trợn" thì KHẢI KDF chắc phải là "sát thủ" rồi.............:)):))
Chỉ có mình anh thấy em vậy thôi à.... Hẹn anh 8g sáng mai tại Saigon Optic nhé!:)):)):))

To Trung2t3c: Hình ảnh phản ánh đúng sự việc mà bạn!=))=))

doanhcauson

Vietpet sponsor
To All : Theo tin mới nhận từ ban tổ chức thì sau buổi Off, đã có nhiều thành viên đã không thể tự trở về nhà hoặc cũng về đến nhà với nhưng phong độ không được như lúc đi ! >:p:-ss=))
Hi anh Nghị,
Bửa đó về bà xả còn hỏi sao về sớm vậy đó anh , đã vậy phong độ còn tỉnh quá nên bị nghi ngờ nửa=)):)), lần sau ae nhớ đừng về sớm nửa nhé:D:D

Cám ơn Khôi và bà xã không ngại đường xa và mặc dù thời tiết hôm đó rất nóng đã đến tham dự và chia sẽ cùng ae SRC.Thân chào
PS:Mặt anh hiền vậy mà nói bặm trợn =)), anh sung thì có chứ bặm trợn thì cho anh xin :D:)). Hy vọng ae sẽ gặp nhau nhiều hơn nửa trong những lần off sau.

doanhcauson

Vietpet sponsor
[/QUOTE]
Thành viên Thông nick bephuongmap nghe nói được nhận giải hấp dẩn nhất cuộc thi phải không An?:)):)):D

KimCuong

Active Member
Gửi đến ace vài hình ảnh buổi off lần I của Saigon Rottweiler Club,buổi off diển ra rất sôi động và vui nhộn, cám ơn tất cả ace đã đến tham dự đông đủ và hy vọng buổi off lần II sẽ đông và hoành tráng hơn nửa.
Chúc mừng buổi Offline đầu tiên của SRC đã thành công tốt đẹp.

Xin cảm ơn anh em SRC đã và đang thúc đẩy phong trào Rottweiler trên cả nước ngày càng phát triển. SRC sẽ luôn là đầu tầu cho Rott Việt Nam.

Chúc mọi người vui vẻ và SRC ngày càng đông thành viên tham gia.

Chúc vui./.

Thành viên Thông nick bephuongmap nghe nói được nhận giải hấp dẩn nhất cuộc thi phải không An?:)):)):D[/QUOTE]

em được đoạt giải sexy nhất cuộc thi anh Doanh ạ !!! CLB chưa trao giải cho em nữa ??? lần off sau nhớ phát giải cho em nhé anh .....!!!!!

trantantai

Active Member
To All : Theo tin mới nhận từ ban tổ chức thì sau buổi Off, đã có nhiều thành viên đã không thể tự trở về nhà hoặc cũng về đến nhà với nhưng phong độ không được như lúc đi ! >:p:-ss=))
Hi anh Nghị,
Bửa đó về bà xả còn hỏi sao về sớm vậy đó anh , đã vậy phong độ còn tỉnh quá nên bị nghi ngờ nửa=)):)), lần sau ae nhớ đừng về sớm nửa nhé:D:D

Cám ơn Khôi và bà xã không ngại đường xa và mặc dù thời tiết hôm đó rất nóng đã đến tham dự và chia sẽ cùng ae SRC.Thân chào
PS:Mặt anh hiền vậy mà nói bặm trợn =)), anh sung thì có chứ bặm trợn thì cho anh xin :D:)). Hy vọng ae sẽ gặp nhau nhiều hơn nửa trong những lần off sau.
Đường xa còn có em nữa, Khôi đi mà ôm vợ theo thì khỏe rồi, em thì ôm em cún, nó chưa quen đi xe, ói, đái , ỉa tùm lum muốn trốn luôn.
Mặt anh Doanh đâu có " bặm trợn" nhưng nếu anh mà bặm môi rồi trợn mắt lên chắc người đối diện cũng phải tái mặt đúng không mọi người.
Lần đầu gặp mặt và nói chuyện với anh, em cảm nhận được sự thân thiện, nhiệt tình. Mong được giao lưu với anh nhiều hơn để "học yêu rot" . hi:))

trantantai

Active Member
Em có 1 số hình chộp được gởi thêm anh em coi chơi nhé

Đầu tiên là hình cận cảnh của các sát thủ.

trantantai

Active Member
Tiếp theo và hết. ....Cám ơn mọi người đã coi bài

Bonus hai hình ảnh của Fan nhí: Bé Bống nhà anh Trung và Vaithia nhà mình

trung2t3c

Active Member
bác ấy lặn ở "vùng biển" Vĩnh Long .... hôm đó "biển" VL có động ko đi lặn được nên mới mò lên xì-gòn xem chó :D:D:D:-w:-w

Hung.tinhyeu

Active Member
bác ấy lặn ở "vùng biển" Vĩnh Long .... hôm đó "biển" VL có động ko đi lặn được nên mới mò lên xì-gòn xem chó :D:D:D:-w:-w
Ồ vậy hả.
Mà hôm đó chú chụp nhiều hình lắm cơ mà, sao chú không đưa hình của Tas Flash Rouse vậy chú.

thantai79

Member
Trại chú An đông vui quá trông cứ như ngày hội . không biết lần sau ban tổ chức câu lạc bộ rot tổ chức ở đâu ? :)

Hung.tinhyeu

Active Member
Trại chú An đông vui quá trông cứ như ngày hội . không biết lần sau ban tổ chức câu lạc bộ rot tổ chức ở đâu ? :)
Chú chỉ được cái hô to, đến khi cần có mặt thì lại không thấy đâu, kiểu này phải đề nghị BTC phạt thật nặng để làm gương.

daugagiamem

Vietpet sponsor

Ai ngờ bác này lên SG gặp bão lớn hơn phải thở OXY cấp cứu tại trại RAGING đến ngày hôm sau mới về được.........:):):)