• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Saigon Rottweiler Club (SRC) - Thông báo Offline lần 1

Tuy phong

Member
Đóng quỹ là chuyện "nhỡ", thế còn đi off đều mới là chuyện lớn, đến đó rồi sẽ alo cho ca sĩ Lệ Quyên chủ trì lo gì .... :D:D:D:D:D
Pác này vui tính thật ! Ca sỹ này người Việt gốc Cam Pu Chia mà ! =))=))

thantai79

Member
:)
Một ít hình chụp khu vực cầu An Lộc và đường vào trại RR.

Giống bản đồ định vị đã giết chết trùm khủng bố binladen ở pakistan quá :) bác trần tài chụi khó nghiên cứu bản đồ thế :)

Hung.tinhyeu

Active Member
:)

Giống bản đồ định vị đã giết chết trùm khủng bố binladen ở pakistan quá :) bác trần tài chụi khó nghiên cứu bản đồ thế :)
Cách tìm nhanh nhất và dễ hiểu nhất là bắt chủ trại treo tấm biển chỉ dẫn ở trước ngực đứng ngay ngã ba cầu AN LỘC. Với thân hình teo tóp của chủ trại, mà lại có tấm bảng chỉ dẫn ở trước ngực đảm bảo bà con đi off nhìn thấy là biết liền à. THÂN

thantai79

Member
Cách tìm nhanh nhất và dễ hiểu nhất là bắt chủ trại treo tấm biển chỉ dẫn ở trước ngực đứng ngay ngã ba cầu AN LỘC. Với thân hình teo tóp của chủ trại, mà lại có tấm bảng chỉ dẫn ở trước ngực đảm bảo bà con đi off nhìn thấy là biết liền à. THÂN
Cách này em thấy đươc đấy bác . vậy chủ trại nên làm theo cách này sẽ đỡ cho ae phài tìm và hòi :)

trantantai

Active Member
Cách này em thấy đươc đấy bác . vậy chủ trại nên làm theo cách này sẽ đỡ cho ae phài tìm và hòi :)
Em nghĩ chủ trại phải khỏa thân 100% mới tại được sự chú ý=))=)), vì chỗ này xe đông mà lại chay nhanh nên rất hay đi quá lắm. Em đi hoài mà cũng nộn goài.
Lúc trước cứ Thấy chữ " Hòn đá lăn" là chạy vào bây giờ hòn đá lăn đâu mất rồi không thấy nữa. Thấy có để Hotel gì gì đó, chạy vào 1 tý thấy cây cầu dễ sợ là đúng rồi đó. Đường ngoằn ngoèo ác mà phong cảnh hữu tình. Chúc mọi người mọi sự bằng an:D

thantai79

Member
Chú khải dao này lam huấn luyện viên rot và kinh doang dây da bận lém sao mà ít thấy thế gặp khó . tối rảnh nhớ alo cho anh sinh tố nhé
:):)

kieukhanh

Member
Chú khải dao này lam huấn luyện viên rot và kinh doang dây da bận lém sao mà ít thấy thế gặp khó . tối rảnh nhớ alo cho anh sinh tố nhé
A.Phương chúa hài,cứ nhớ anh ghẹo Khải huấn luyện sao mà đi 1 vòng a.Tài nhà ta đi theo =)) bái phục.

trantantai

Active Member
A.Phương chúa hài,cứ nhớ anh ghẹo Khải huấn luyện sao mà đi 1 vòng a.Tài nhà ta đi theo =)) bái phục.
KieuKhanh là ai nhỉ, là Đức hả? hôm đó có mấy người thôi , A Phương, Kiệt, Thông, Khải, Đức, A Vũ, Khôi và vợ, Hiền và vợ.... vậy Kieukhanh là ?

kieukhanh

Member
KieuKhanh là ai nhỉ, là Đức hả? hôm đó có mấy người thôi , A Phương, Kiệt, Thông, Khải, Đức, A Vũ, Khôi và vợ, Hiền và vợ.... vậy Kieukhanh là ?
Em Khôi đây a.Tài,nhiều người "hâm mộ" quá phải mượn tên con gái để ngụy trang :))

Khai.Q4

Member
Hehehe... anh lại chọc ghẹo em... :) mai anh em mình lại gặp nhau nữa rồi. Chán ghê....:)):)):))

Hung.tinhyeu

Active Member
Hehehe... anh lại chọc ghẹo em... :) mai anh em mình lại gặp nhau nữa rồi. Chán ghê....:)):)):))
Mai em gặp Phương 79 nhớ phạt hộ anh chú ấy 5 cốc beer loại 3lít nhé.
Sang tuần anh gửi vào cho em nhé.

thantai79

Member
Mai em gặp Phương 79 nhớ phạt hộ anh chú ấy 5 cốc beer loại 3lít nhé.
Sang tuần anh gửi vào cho em nhé.
Tiếc thật không biết mai bác Hùng t\y có vào được không nếu vào đươc em sẽ và AE sẽ mời bác vài cốc beer :)

Tiếc thật không biết mai bác Hùng t\y có vào được không nếu vào đươc em sẽ và AE sẽ mời bác vài cốc beer :)
không biết anh Phương 79 có đi không đây ...mai em qua rước anh đó nha !! không đi là không được đó !! gặp là phạt "NaNo" đấy nhé ?????

trung2t3c

Active Member
nước uống giải khát đã được tập kết đầy đủ tại RR .... chỉ còn chờ ngày mai mọi người trẩy hội đông vui nữa thôi :-h:-h:-h

thantai79

Member
nước uống giải khát đã được tập kết đầy đủ tại RR .... chỉ còn chờ ngày mai mọi người trẩy hội đông vui nữa thôi :-h:-h:-h
Trại chú AN ngày mai chắc vui lém đây toàn em hàng khủng chất lượng sẽ tụ họp về đậy sẽ show hàng cho AE xem . Chú TRUNG lo khâu nước ah nhớ lo vài T\KEN NHÉ cho AE giải khat ANH XEM T\V nghe nói mai trời nóng lém đó hiiiiiiiii:)

doanhcauson

Vietpet sponsor
Gửi đến ace vài hình ảnh buổi off lần I của Saigon Rottweiler Club,buổi off diển ra rất sôi động và vui nhộn, cám ơn tất cả ace đã đến tham dự đông đủ và hy vọng buổi off lần II sẽ đông và hoành tráng hơn nửa. Mời các bạn xem hình.

Raudi vom Beni Thành viên gương mẩu đến đúng giờ nhất:D

Trong khi chờ đợi khách đến đông đủ,Ukon biểu diển vài pha bức phá trên không