• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Saigon Raging rottweiler-Audi . Hanoi giờ em là John

dài thêm 3cm nũa thì thành dorberman hả bác :-ss:-ss:-ss:-ss:-ss
Dob hay ko những ng nuôi và chơi chó sẽ hiểu, mình thì cũng tiếp xúc nhiều con rott rùi mình thì vẫn thích nó có tí đuôi hơn cắt sát.. khi mừng còn tí để mà quẫy.. chứ như 1 con ở nhà mình.. chỉ thấy mông ngoáy lộn lên.. nhìn buồn cười lắm hihi... đó là sở thích của mỗi ng.

trung2t3c

Active Member
Dob hay ko những ng nuôi và chơi chó sẽ hiểu, mình thì cũng tiếp xúc nhiều con rott rùi mình thì vẫn thích nó có tí đuôi hơn cắt sát.. khi mừng còn tí để mà quẫy.. chứ như 1 con ở nhà mình.. chỉ thấy mông ngoáy lộn lên.. nhìn buồn cười lắm hihi... đó là sở thích của mỗi ng.

cũng vẫn chỉ là 1 ý kiến riêng và 1 sở thích riêng ...... cũng ko nên bàn quá nhiều về cái đuôi của e nó mà quên đi những nổi bật còn lại của cơ thể ... :-":-":-"

vanglai213

Active Member
Người chú phải cám ơn là ông trời và thần may mắn mới đúng, chứ anh và bác Báu hầu như trả giúp gì được cho nó và chú trong vụ Pavo này.
vừa cái đó vừa phải có duyên người tư vấn nữa chứ nhỉ :D:D em nghĩ lúc đó ông trời không bằng bác sĩ đúng thuốc đúng bệnh anh à

đáp lại sự hâm mộ của các fan gần xa hôm nay ế hàng chủ tớ lại vật nhau ra show hàng

Chân dung em nó nhìn mẹt thấy tự hào là con của mẹ fantasy :)):))

Lát xê giải nhiệt cho các bác cái này tự dung thấy có trong máy ảnh nhìn mà muốn cuói lại quá

kieukhanh

Member
Tấm ảnh cuối...to vãiii...trời đất thánh thần ơiii... =))
:-o vô đối >:D<

TQTrung

Member
Tấm ảnh cuối...to vãiii...trời đất thánh thần ơiii... =))
:-o vô đối >:D<
Cái gì to vãi, cái gì vô đối vậy bạn ơi:-??:-??
Thời tiết nóng nực thế này mà nhìn thấy toàn thịt là thịt thì sợ quá:-ss:-ss

Mặt e này quá đẹp và ấn tượng... phê quá. nhưng chắc đang đứng ở nền nhà hơi chơn nên chân hơi tòe chút... Có dịp phải đến nhìn tận mắt mới đc.

thanks các bác nhưng các bác tạp trung chuyên môn hộ em em lên đây khoe chó chứ ko khoe bưởi.Bưởi chỉ dùng để các bác lát xê hạ nhiệt thôi nhá:)):))<:p

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Cún có khuôn mặt đẹp lắm!! Chúc mừng Mr Quandesigner ơi!! Nhớ cập nhật thường xuyên nhé!!>:D<>:D<>:D<

tuy em mới 7 tháng tuổi nhưng cái mặt đã rất ngầu ngươi mới đến nhìn thấy em nó thường ko dám vào mỗi khi nó tập trung nhìn cái gì thì cái mẹt ko đỡ được :-o:-o:)):))

duhuonghp

Member
quá đẹp đúng là AUDI nó khác với em LIFAN nhà em bác chủ bán đồ nội thất OTO lên chọn AUDI thể nào chuẩn thế hôm nào em lên thủ đô ghé qua chỗ bác ngắm AUDI Q8 chút bác nhé ,

chanphuong

Member

Chúc mừng chủ nhân, mặt Jonh nhìn góc cạnh quá! Lần sau có ọp ẹp chủ nhân cho em nó giao lưu tí cho vui nhé!

my_lucky

Active Member
Con này xấu bỏ xừ ý8->, cho em mượn tạm về dọa ma mấy bọn con nít cùng xóm nhé anh Quân:D

em nó là AUDI TT chứ ko phải Q8 nhá:)):))
con này dùng đẻ dọa người thì tốt chứ người mà dọa lại là chạy ngay em nó vẫn còn bé lắm chưa biết chiến đâu=))

quá đẹp đúng là AUDI nó khác với em LIFAN nhà em bác chủ bán đồ nội thất OTO lên chọn AUDI thể nào chuẩn thế hôm nào em lên thủ đô ghé qua chỗ bác ngắm AUDI Q8 chút bác nhé ,
Ôi trời, hàng khủng thì AUDI, hàng Hồ Cẩm Đào thì LIFAN, có lẽ hàng nhập từ Nga là LADA còn của em, hàng nội em mạn phép đặt tên cháu là CÔNG NÔNG ĐẦU NGANG. Mong các Bác chấp nhận.