• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Sắp được đón 1 em husky.HN

@darkstar: ah rồi chị nhớ ra rồi, anh thắng cũng nói thế, haha con đây lúc mới đến chị thích nhất đấy, hoá ra là của em ah. nhìn yêu lắm ý.nhưng anh thắng nói bây giờ con màu đen to hơn con của em rồi

No14ever

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
he he he... bi h em mới ngủ dậy nè, vừa nãy up ảnh lên mắt cứ díp vào ý.chả hiểu sao dạo này cứ đến tầm 10h, 11h, bùn ngủ lăn lóc ý chị ah.he he he he.sry hum qua để chị chờ lâu bữa nào em chuộc lỗi cho chị uống cafe thả phanh. ha ha ha ha ha

No14ever

ơ dưng mà, sao em chụp hình lên lông của mấy bé đỏ au nhờ chị nhờ, của chị chụp thì lại ra màu xam xám...
to anh thao_nhi: anh khách sáo quá, em chưa thấy ai chu đáo và nhiệt tình như anh đâu.Cám ơn anh vì đã giúp em hiểu thêm đc nhiều điều bổ ích về husky.mấy buổi trò chuyện với anh em mở mang ra đc nhiều thứ lắm.

hoangtkv

Active Member
Chủ thớt đâu rồi, bắt chó về chưa mà không thấy post ảnh cho anh em cùng xem với!

@hoangtkv: chưa tớ chưa bắt về được, đợi đủ tháng và tiêm phòng đã bạn ạ, bạn vào trang 8 xem hình nhé

Darkstar

Vietpet sponsor
@darkstar: ah rồi chị nhớ ra rồi, anh thắng cũng nói thế, haha con đây lúc mới đến chị thích nhất đấy, hoá ra là của em ah. nhìn yêu lắm ý.nhưng anh thắng nói bây giờ con màu đen to hơn con của em rồi
Hôm rồi em qua xem, con đen nó lém lỉnh hơn con béo chị ạ. Béo chỉ ăn với ngủ. Ngô ngê lắm. Husky mà cứ thộn ra :)) :cow:

lovejoon

Member
các bạn mới qua nhà anh thao_nhi ơi cho mình hỏi nhà anh thao_nhi còn em husky nào không hum qua pm anh ý mà anh ý nói không chắc hum nay gọi điện với nhắn tin để đến xem mà không thấy anh ý reply .... hic đang mong đón 1 em mà chỉ sợ chậm chân mất

@lovejoon: chắc là anh bận đấy, bạn chịu khó đợi đi, đợt này anh chăm 2 đàn nên hơi vất vả đấy

dj_pro1102

Member
Hôm nay em lại vừa qua bên anh Thắng đấy chị Huyền ơi công nhận nhìn ngoài chúng nó lớn và yêu nhỉ, cả mấy bé con kia nữa anh Thắng cho vào rổ hê hê nhìn đến ngộ ngộ . Chắc em không chịu được nữa rồi cuối tháng phải bế về nhà luôn chị đinh hôm nào tụ tập chị em mình đi mua đồ đấy. Hẹn cả bác No14ever đi cho vui hê hê hôm nào rảnh em mời các bác cafe giao lưu cái nhỉ

Darkstar

Vietpet sponsor
Đi mới :"> Cho mình đi mới :D Sáng mai rảnh phi qua chỗ thao_nhi xem thế nào phát >:)

dj_pro1102

Member
Sáng mai không được rồi để tầm chiều đi hê hê sáng ngủ đến tận trưa giờ nay còn thưc làm sao mà đi được ! Chị Huyền xem hôm nào hẹn tập trung mọi người cafe rồi kéo cả 1 lượt sang bên anh Thắng cho vui đi nhỉ hê hê không biết anh Thắng có phiền không nhỉ cả 1 lượt cũng đông phết đấy hê hê

dj_pro1102

Member
Em có ý kiến các bác nào có cún cùng đàn cho nick Yahoo rồi lập room nói chuyện làm quen giao lưu cái nhỉ hê hê ý kiến em các cụ trong này thấy hợp lý cho tràng vỗ tay cái nhỉ hê hê

No14ever

đồng ý 2 tay + 2 cái chân, hô hô, nik của mình là devil_cry_86 đề nghị lập room yahoo chat cho máu, tha hồ bàn luận

thao_nhi

Member
Dỗi không chơi với mấy người nữa , rủ nhau cafe í ới thế mà trong danh sách lại không có tên mình . Vậy 4 bé của 4 bạn sẽ bị bỏ đói .

anhhang

Member
Thắng ngồi nhà canh nồi chè cho bà xã cũng hết ngày rồi mà còn muốn bon chen cà phê cà pháo hả ?

dj_pro1102

Member
Đâu phải không có tên anh đâu vì kiểu gì chả í ới cả anh rồi mới tụ tập chứ hô hô thế mà chưa gì anh Thắng đã dọa bỏ đói 4 em nó rồi ! hiểm thật hê hê

ChiDau

Member
Chao cac ban minh la thanh vien moi , mong dc cac ban va anh chi chi giao. Hien minh dang nuoi 2 em xoay thai va 1 em phu quoc tai TP Ho chi minh

@ ui cha em dj_pro1102 hăng hái quá,,,hihi,,,Tình hình là chị cũng đồng ý với vụ offline của em.
@thao_nhi; ối ối ông anh bình tĩnh, bọn em lấy số liên lạc đã rồi báo cáo anh chứ, em chỉ sợ anh chăm đàn cún, bọn em đến lại phải ngồi cả trong toilet cũng nên hihi....đùa thế ông anh đừng có bỏ đói bọn cún đấy nhé.
Mình có ý kiến là mọi người để lại số liên lạc để ace rủ nhau đi offline nhé.( để lại lịch cụ thế rảnh đi được giờ nào). để mình sắp xếp lịch.
tên: huyền-kitty( 1984)
yh: kittynguyen84
dd:0942668484
trong tuần rảnh sau 5h chiều(vì đi làm), còn chủ nhật thì ok.
Hy vọng phong trào được mọi người ủng hộ và tham gia đầy đủ.