• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Rottweiler SERBIA

Status
Không mở trả lời sau này.

hoan_nc

Member
Bác Sonnguyen ơi! tuyệt vời quá, phải ghi nhận là rất mê và rất cuốn hút đấy, cảm ơn bác cho cả nhà thấy được vẻ đẹp của Rot. thank

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
chào bác hoan_nc ! cám ơn bác đã quan tâm và theo dõi . topic nay anh hungtrungyen lập ra để giới thiệu một số hình ảnh về Rottweiler ở Serbia 1 cường quốc về Rott chỉ chịu đứng sau Đức là nước "chủ nhà" để các fan về Rott chiêm ngưỡng và tìm hiểu về Rottweiler . mình chỉ góp phần nhỏ trong việc giới thiệu những con Rott ở đất nước này . hy vọng sắp tới sẽ có nhiều hình ảnh và thông tin trong topic này hơn để các fan Rott tha hồ tìm hiểu và chiêm ngưỡng . thân

hoan_nc

Member
không có j đâu bác Sonnguyen ạh, bác cứ post nhiều hình Rot đẹp lên là tốt rồi cho bà con chiêm ngưỡng nhé, nếu có thể bác cho luôn tuôi của Rot và cân nặng nữa nhé, thank

hic bình thường nhìn rot ko co thiện cảm lắm,nhưng xem qua cái topic này thì...cám ơn các anh đã tạo điều kiện cho những người như em hiểu thêm về rot.em thấy rot để đuôi đẹp hơn là cộc,và đặc biệt là ko có con nào béo ục ịch như mấy con em thấy,mong rằng tương lai gần sẽ được sở hữu 1 em rot

quangnhoc

Member
cho em hỏi có phải rott cái thì vẩn có cơ bắp như rott đực không vậy.em thấy trong hình thì rott cái và đực không khác nhau mấy có phải khi đi thi thì củng cùng một tiêu chuẩn phải không mấy anh?giả sử nếu muốn đem một con đi thi thì phải tập những bài tập gì? có vài điều thắc mắc mong mấy anh hướng dẩn thêm.

Status
Không mở trả lời sau này.